ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

โคลสันไม่ตาย!! “Marvel’s S.H.I.E.L.D.” หนังทีวีซีรี่ย์สุดยิ่งใหญ่ ปล่อยเรื่องย่อแรกและเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น..!!

MARVEL’S AGENTS OF S.H.I.E.L.D.

ใกล้เข้ามาทุกขณะแล้วสำหรับหนังทีวีซีรี่ย์สุดยิ่งใหญ่ของทาง Marvel Studios อย่าง “Marvel’s S.H.I.E.L.D.” ที่งานนี้ได้ผู้กำกับระดับพระกาฬผู้สร้างสรรค์ Marvel’s The Avengers มากำกับตอนไพลอตของหนัง ซึ่งตอนนี้ซีรี่ย์ก็ได้นักแสดงหลักๆ ครบแล้ว และตอนนี้หนังก็ได้ปล่อยเรื่องย่อแรกอย่างเป็นทางการออกมาแล้วครับ

โคลสันยังไม่ตาย !!

“เจ้าหน้าที่โคลสัน (คลาร์ก เกร็กก์) กลับมาท่องโลกอีกครั้งกับหน่วย S.H.I.E.L.D. เค้ากลับมาพร้อมกับเจ้าหน้าที่ในทีมที่มีความสามารถและแตกต่าง ทีมของเค้าประกอบไปด้วย ผู้ที่มีความสามารถด้านการใช้ธนู เจ้าหน้าที่ แกรนท์ วาร์ด (เบรตต์ ดัลตัน), ผู้มีความชำนาญเรื่องการต่อสู้และเป็นยอดนักบินผู้มีความสามารถด้านการต่อสู้ระยะประชิด เจ้าหน้าที่ เมลินด้า เมย์ (มิง-นา เวน), นักวิทยาศาตร์ขี้ขลาดด้านการการใช้ชีวิตในสังคม เจ้าหน้าที่ ลีโอ ฟิตซ์ (เอียน เด แคสเตคเกอร์) และ เจ้าหน้าที่ เจมม่า ซิมมอนส์ (เอลิซาเบธ เฮนส์ตริค) พวกเขาต้องเข้าสมาชิกใหม่ซึ่งเป็นแฮคเกอร์ ไซค์ (โคลอี้ เบนเนต)”

“เพื่อเตรียมรับมือการผจญภัยสุดยิ่งใหญ่และเพื่อความหวังและจิญวิญญาณอันยิ่งใหญ่ของมนุษย์ นี่คือโลกที่มีแต่ซูเปอร์ฮีโร่ มนุษย์ต่างดาว และ สิ่งเหนือความคาดหมาย นี่คือแอ็คชั่น, ปรากฏการณ์, เรื่องราวของโลกที่เปลี่ยนแปลง งานนี้จะบอกเล่าการพัฒนาของมนุษย์และคนทุกคน มนุษย์ผู้ไร้พลัง เจ้าหน้าที่ของ S.H.I.E.L.D เราจะร่วมงานเพื่อวันพรุ่งนี้ เพื่อพลังอันยิ่งใหญ่ เพื่อเป็นส่วนหนึ่ง และเราจะสร้างโลกที่เปลี่ยนแปลง!!”

สำหรับซีรี่ย์จะกำกับโดย จอสส์ วีดอน และเขียนบทร่วมกับ เจ็ด วีดอน และ เมาลิซซ่า ตันเจริญ หนังเริ่มโปรดัคชั่นไปแล้วคาดว่ากลางๆ ปีคงได้ชมตอนไพลอตอย่างเป็นทางการ นอกจากนี้เพื่อสโคปเรื่องราวว่าเนื้อหาเป็นอย่างไรซีรี่ย์ได้เปลี่ยนชื่อเป็น “MARVEL’S AGENTS OF S.H.I.E.L.D.” แล้วครับและยืนยันแน่ครับว่า โคลสัน ไม่ตาย…

Credit : marvelthailandfan.wordpress.com.
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    เป็นเนื้อเรื่องก่อน Avengers หรือเปล่า ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ลองย้อนกลับไอดูอเวนเจอดู จะเห็นฉากนึงที่มีคนกำลังเข็นเตียงคนเจ็บไปรักษาและคนเจ็บนั้นแต่งตัวเหมือนโคสัน

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    โคลสันคือคนที่ไปคุยกับ tony stark ใน iron man 1 ตอนจะจบใช่ไหมครับ (หรือผมมั่วหว่า ?)

แล้วเขาไปตายตอนไหนอ่ะครับ
    Steam : Blackwolf

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxonline17 อ่านกระทู้
    โคลสันคือคนที่ไปคุยกับ tony stark ใน iron man 1 ตอนจะจบใช่ไหมครับ (หรือผมมั่วหว่า ?)

แล้วเขาไปตายตอนไหนอ่ะครับ
    ตายตอน The Avengers ไง ครับบ โดนโลกิแทง

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    เค้าตีบทนิ่งได้ กวนมาครับแต่ก็ชอบครับ 55+ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiiz อ่านกระทู้
    ตายตอน The Avengers ไง ครับบ โดนโลกิแทง
    เขาตายด้วยหรอผมเหมือนเห็นแว้ปๆตอนจบ the avengers นะ หรือคิดไปเอง
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ในหนัง the avengers โคสันโดนโลกิแทงครับ

ฟิวลี่เลยบอกกับเหล้าฮีโล่ทุกคนว่าเขาตายแล้ว เพื่อจะได้เป็นแรงผักดันให้ืทุกคนในทีมสามัคคีกัน

แต่ความจริงแล้วเขาไม่ได้ตายหรอกครับ เพราะโดนท้ายๆของหนังมีบทสนทนาหนึ่งเฉลยไว้อยู่

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    เมาลิซซ่า ตันเจริญ คนไทย!?

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    สงสัยเหมือนผมเลยท่าน มีใครชี้แจงได้บ้างครับ

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunmna อ่านกระทู้
    สงสัยเหมือนผมเลยท่าน มีใครชี้แจงได้บ้างครับ
    ตันเจริญ คนไทยแล้วล่ะครับ ตื่นเต้นๆ

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    เควิ่น ตันเจริญ นี่เป็นคนสร้าง Mortal Kombat Legacy TV Series ครับ

เมาลิซซ่าน่าจะ ญาติๆกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    เป็นเนื้อเรื่องก่อน Avengers หรือเปล่า ?
    ไม่ใช่ครับผมเห็นในเทเลอร์ มีเจ้าหน้าที่ S.H.I.E.L.D คนนึงบอกว่า ผมรู้ข้อมูลถึงระดับ 6 แล้วโคลสันก็เดินออกมาแล้วบอกว่า ขอต้อนรับสู่ระดับ 7 ตอนดู เทเลอร์แล้วได้ยินฉากนี้ ดีใจสุด ๆ
    [IMG][/IMG]