ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] HITMAN: BLOOD MONEY v1.2 |REPACK BY R.G. CATALYST|2GB|FiLECONDO|ONE2UP

แสงแดดยามสายสาดส่องลงมา เสียงเพลงสรรเสริญพระแม่มารีดังแว่วมาแต่ไกล ราวกลับจะอ้อนวอนให้ยกโทษใน
    ความผิดบาปของบุรุษในชุดสีขาวผู้นอนสงบนิ่งอยู่ตรงนี้ นี่อาจจะเป็นวาระสุดท้ายของมือสังหารระดับพระกาฬ Agent 47
    แต่ทว่ากลับมันเป็นเพียงแค่ฉากเปิดของเกมสังหารภาคใหม่ Hitman Blood Money

Agent 47 กลับมาอีกครั้ง พร้อมปฏิบัติการสังหารครั้งใหม่ ไม่ใช่เพื่อสิ่งอื่นใด สิ่งเดียวคือเงินเท่านั้น ในภาคนี้นอก
    จากเราจะได้รับงานสังหารในหลายๆฉากแล้ว ในส่วนของเนื้อเรื่องก็ยังเข้มข้น การตามล่า การหักหลัง ทุกอย่าง ที่มา
    ที่ไปและเรื่องราวต่างๆจะค่อยๆเผยออกมาทีละน้อย ด้วยภาพยนตร์คั่นฉาก ซึ่งในภาคนี้เราจะได้รู้จักกับ Alexander
    Leland Cayne ผู้ซึ่งออกตามล่า Agent 47 อย่างไม่ลดละ เขาจะเป็นผู้เล่าเรื่องราวการสังหารในแต่ละครั้งของ
    Agent 47 และสุดท้ายดูเหมือนว่าเขาจะทำสำเร็จเมื่อเขาได้เล่าถึงวาระสุดท้ายของสุดยอดมือสังหาร

นอกจากนั้นเรายังได้พบกับสุดยอดมือสังหารคู่ปรับที่สมน้ำสมเนื้อกับ Agent 47 เขาคือ Albino เรียกเขาว่าสุดยอด
    ไอ้ตัวแสบได้เลย แล้วจะได้รู้ว่าเขาโหดขนาดไหน ไม่ใช่เพียงแค่ Albino เท่านั้นยังมีนักฆ่าอื่นอีกหลายคนที่คอยจัด
    การกับ Agent 47 คอยระวังไวัให้ดีอย่าเผลอ ไม่เช่นนั้นเราอาจจะได้พบกับวาระสุดท้ายได้ง่ายๆ
    ข้อมูล: manager.co.th

Genre: Action
    Developer: IO Interactive
    Publisher: SQUARE ENIX, Eidos Interactive
    Release Date: 30 May 2006

System Requirements
    Pentium 4 2.4 GHz, 1 GB RAM
    graphic card 256 MB (GeForce 6800 or better)
    5 GB HDD, Windows 2000/XP

REPACK - R.G. CATALYST - 2.88 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.2)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    เป็นกำลังใจให้อีกเช่นเคยครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับผม

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    เล่นได้สบายมากจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อยากได้ mod เสริมภาคนี้อะครับ ฮ่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณมากๆครับ กำลังหาอยู่พอดีเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ