ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

(18+)ขอผู้เชี่ยวชาญด้านนี้มาให้คำแนะนำหน่อยครับ

คือผมไปหาแฟนห้องพักเธออ่ะ เธออยู่คนเดียวผมกับเธอคุยเล่นกัน ในใจผมตื่นเต้นมากใจเต้นแรงมาก แล้วผมก็คุยกับเธอไปเรื่อยๆก็ทำเนียนไปนอนใก้ลๆเลย เธอก็เหมือนรู้งานนะครับ
    เธอเอาขามาก่ายผม แล้วกอดผมผมเลยหอมแก้มเธอไปแล้วเราก็จูบกัน แต่เราไม่ได้มีอะไรกันนะครับ คือผมไม่กล้าอ่ะ ของผมมันเล็กมากกลัวเธอไม่ชอบ แล้วอีกอย่างผมเสร็จเร็วมากทำไงดีครับ
    เพราะแบบนี้ผมเลยไม่กล้าที่จะมีอะไรกับเธอ........ พอใจมันไม่กล้าไอ้จ้อนผมมันก็เลยหดครับ ทำไงดี ๆ

แต่ผมเวลามีอะไรครั้งแรกจะหดมากครับ แต่ครั้งต่อไปแข็งมาก เป็นแบบนี้กับผู้หญิงทุกคนเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimasd555 : 10th May 2013 เมื่อ 12:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เหงา******
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ไม่ขอออกความเห็นครับ ผมอายุ ไม่ถึง 18 ครับ เหลืออีก 1 เดือนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ยอมรับความเป็นจิงดิแต่แฟนนายนี้ แหม่ รู้งานซะด้วย ฮ่าๆๆๆ ของผมตอนแรกก็กลัวมากหดเหมือนกันแต่บ่อยเข้าบ่อยเข้าพยายามจนไม่อายอ่ะ มันก็ แข็งแรง

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    คุณเอาอะไรมาวัดว่าของคุณเล็กหรอครับ? ผู้หญิงอะนะ ถ้าเค้ารักเค้าไม่ดูที่ขนาดหรอกครับ แค่เค้ามีอะไรกับคนที่รักเค้าก็มีความสุขแล้วครับ

ส่วนเรื่องเสร็จเร็ว อันนี้ อยู่ที่การฝึกฝนครับ อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลย ตอนผมครั้งแรก ผมล่มปากอ่าวด้วยซ้ำ (คลุมทำไม) อายตัวเองว่ะ = =

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ห๊ะ ! ก็เพราะเรื่องกะโหลกกะลาแค่นี้เองเหรอ ทำไมอ่ะ เห้อะ

AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ทำยังไงหว่าหลั่งเร็วอ่า ผมมีอะไรกับแฟนทีไร กว่าจะเสร็จล่อซะหมดแรงจนต้องพักประมาณ 1-2 นาที เป็นแบบนี้ตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกับหญิงละ ทำนานซะจนฝ่ายหญิงบอกไม่ไหวแล้ว
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    ผู้หญิงไม่ได้ชอบของใหญ่ทุกคนนะครับ ส่วนใหญ่ไม่ชอบของใหญ่ด้วยซ่ำ
    ส่วนเรื่องเสร็จไวนิผมว่าถ้าไม่คิดมากมันก็ได้นานอยู่นะครับขอแค่อย่าตื่นเต้น
    ใจเย็นๆครับค้อยๆทำ555+

กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 853
    ปล่อยไปเลยครับไม่ต้องอาย เสร็จไว แต่หลายยก นะเอ่ยย....

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    ขอเชิญคุณ Ballba ครับ ^^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมส่วนใหญ่ใช้วิธีออกกำลังกาย นิดหน่อย เช่น วิดพื้น สัก 5 ที แล้วมานั่งพัก สัก 1-2 นาที แล้วค่อยเริ่มกิจกรรมกับแฟนนะครับ ไม่ได้แก้เรื่องล้มปากอ่าวหรอ แต่ทำให้เราเหนื่อยช้าลง ทำให้ทำได้หลาย ๆ รอบ ครั้งต่อ ๆ ไปมันจะดีขึ้น เลื่อย ๆ เรื่องแบบนี้ต้องทำบ่อย ๆ ทิ้งไว้ห่าง ๆ มีที มันจะไม่ค่อย สมบูรณ์แบบหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    พวกคุณก็น่ะแนะนำผิดๆเดียวเด็กมันก็เป็นพ่อคนหลอกคับ แต่ไอแฟนรู้งานเนี่ยปาดโถ๊ะ 55555

อย่างแรกน่ะคับอย่างไปเกร็ง ผมก็เป็นครั้งแรกอะไม่สู้ กลัวหด งอย แต่ไห้พยามทำแบบนี้ไปเรื่อยๆคับจนเรากล้าพออะ ไม่มีไรน่ากลัวหรือน่าตื่นเต้นหลอกคับ

พอคุณได้แล้วสักครั้งน่ะครับต่อไปก็จะไม่มีความกลัวอารัยอีก มีแต่เซี่ยนกับเซี่ยนๆ 555 อ๋อ อย่าลืมนะคับ ถ้านัดเจอที่บ้านหรือว่ามีจังหวะ ก็ไห้พกถุงไป หรือ ออกไปซื้อคับบอกแฟนไม่ต้องอาย

เดวมันก็ชินคับ ส่วนเรื่องแตกไวเนี่ย อาการนี้ ไม่ต้องกลัวคับ ผมก็เคยเป็นตอนแรกแต่ผมนึกว่ามันจะเร็วแต่ไม่ไช่เลย ปาไปเป็น ชม แฟนบอกไห้พออะคิดดูครั้งแรกของผมน่ะ 555 ถ้าแตกไวไม่ต้องห่วงจ้า ครั้งต่อไปๆ

มันก็ไม่ไวเองแระ พยามอย่าเกร็งมากไป เรื่องธรรมชาติครับผู้ชายหลายๆคนก็เคยผ่านแบบนี้มาทั้งนั้นแระ ไม่ต้องกลัวอาการแตกไวหลอกคับธรรมดา ที่แนะนำคือ ไส่ถุง+อย่าหลั่งในคับ ไม่งั้นคุณอาจเป็นพ่อคนทันที

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อยากทำก็ทำได้ครับ

แต่เตรียม "รับผิดชอบผลของการกระทำ" ด้วยนะ

ป้องกันดีสุด
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผู้หญิง นี้ = = รุกก่อนเลย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คิดงี้แล้วชาตินี้จะได้เอาใครไหมครับเนี่ย 555

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อารมณ์เหมือนฝึกตีกลอฟ เวลาตีลมมันตีได้นะวงสวิงสวย แต่พอเอาลูกมาวางไว้มันจะเกร็ง แล้วแบบนั้นแหละที่จะเสร็จไว คือจัดไปอย่าตื่นเต้น หรืือไปว่าวมาก่อนแล้วค่อยจัด

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ผมเข้ามาเพราะ 18+ : ผมก็เคยเป็นนะครั้งเเรก นายต้องใจเเข็งกว่านี้

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    คุณก็ลองสอดเข้าไปข้างในก่อนดิ

ขนาดของช่องคลอดของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน

ถ้าสอดเข้าแล้วมันหลวมก็แปลว่าของคุณมันเล็กนั่นแหละ แต่เล็กหรือใหญ่มันไม่สำคัญหรอก

ผู้หญิงเขาไม่สนหรอก เรื่องแค่เนี้ยอ่ะ ขอแค่คุณทำให้เขามีความสุขก็พอ

ส่วนเรื่องเสร็จเร็ว ผมว่าใครก็เป็นกันได้ครับ ครั้งแรกหนิ ก็ยังไม่ชิน ถูกป่ะ

ที่พิมพ์มาเหมือนจะรู้ดีนะ ผมยังไม่เคยลอง ผมอ่านมาเลยพอแนะนำได้บ้าง -.,-
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ไปเสริมครับ สามารถเสริได้ ยาวขึ้นได้ ประมาณ 10CM
    วิธีการมีหลายแบบครับคร่าวๆ
    1 ผ่าตัดพังผืด เพิ่มขนาดตอนยังไม่แข็งได้ แต่ตอนแข็งมันก็็เท่าเดิม
    2 เพิ่มขนาดหลังจากแข็ง และเส้นรอบวง ด้วยกรลอกเนื้อบริเวณนั้นออกทั้งหมดแล้วใช้วัสดุเสริม ผ่านไปมันจะละลาย และมีเนื้อเยื้อมาเกาะแทนครับ ยาวขึ้นได้ 2-3 นิ้ว อาจจะมีการช้กระดูกซี่โครงของท่านมาเสริมที่ปลายด้วย
    ตามนี้ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 4XX ครับ

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    เล็กใหญ่ไม่เกี่ยว อยู่ที่ลีลากับท่วงท่าและอารมณ์ ครับ ทำยังไงก็ได้ให้เขาเสียวก็พอ ผมครั้งแรกก็ไวนะ แถมเอาออกไม่ทันอีก 555+ เครียดไปพักนึง

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เลียนให้เธอเสร็จก่อนดิ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ใหญ่ไปผู้หญิงเจ็บนะครับ เน้นลีลาและความยาวดีกว่าจะได้เล่นท่ายากง่ายๆ 5555555

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เล็กใหญ่ก็ร้องเหมือนกันแหละ

อย่าไปคิดแทนคนอื่นครับจะได้เจริญ
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    รู้รึป่าว....ว่ากำลังให้เธอคนนั้นหัวเสีย น๊ะ ...!

ถ้ามาขนาดนั้น แล้ว..(ถ้าไม่จริงจังและเครียปัญหาได้) จัดไปหนัก ๆ ให้สาสมแก่ใจได้ยิ่งดีเลยทีเดียว... !

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ขอแนะนำวิธีลดการหลั่งเร็วด้วยการ นึกถึงหน้าคนแก่อ่ะครับจะช่วยลดอาการหลั่งเร็วได้ฮ่าๆ

ทำบ่อยๆครับจะได้ชิน ส่วนเล็กหรือใหญ่ไม่ค่อยสำคัญมากนัก[ถ้าไม่เล็กขนาดถ่านไฟฉาย AAอ่านะ]

เป็นผมให้ท่าขนาดนี้ไม่เหลือจัดหนักไปละระวัง ป๊อดบ่อยๆเธอจะหนีไปหาคนอื่นนะครับ
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    มันอยู่ที่แรงดันครับ
    เลือกที่จะแตกต่าง