ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606

Exclamation หาทรงผมที่เหมาะกับตัวเองอยู่ครับ ช่วยหน่อยครับ

ผมเป็นคนผมเส้นเล็ก หยักศก อ่ะครับ มีทรงไหนบ้างที่เหมาะกับผมบ้างไหม ผมไว้ผมยาวประมาณ 10 ซม ได้แล้วมั้ง ใครพอจะมีทรงผมแนะนำผมบ้างครับ เอาทรงผมยาวๆนะครับ สั้นได้แต่อย่าสั้นมากอ่ะครับ ผมเป็นคนชอบไว้ผมยาวอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    แสดงว่าคนในบอร์ดนี้ไม่สนใจเรื่องทรงผมกันใช่ไหมครับนิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    สกินแฮดครับ ดูสะอาดดี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goblin2536 อ่านกระทู้
    สกินแฮดครับ ดูสะอาดดี
    เอาจริงหรอครับ ผมไม่ค่อยชอบผมสั้นสักเท่าไร

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ไม่รู้รูปทรงหน้าสีผิวเป็นอย่างไรเลยบอกไม่ถูกครับ ปกติให้ออกแบบหรือหาทรงผมช่างก็เลือกทรงที่เข้ากับรูปทรงใบหน้า+(ย้อมสีด้วยแล้วแต่คนนะ)ครับ อยู่ที่ว่าจะเลือกหน้าเด็กหน้าโหดหน้าผู้ใหญ่หน้าสว่างขึ้นหน้าครึมๆอะไรงี้อ่ะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IL Genuine อ่านกระทู้
    ไม่รู้รูปทรงหน้าสีผิวเป็นอย่างไรเลยบอกไม่ถูกครับ ปกติให้ออกแบบหรือหาทรงผมช่างก็เลือกทรงที่เข้ากับรูปทรงใบหน้า+(ย้อมสีด้วยแล้วแต่คนนะ)ครับ อยู่ที่ว่าจะเลือกหน้าเด็กหน้าโหดหน้าผู้ใหญ่หน้าสว่างขึ้นหน้าครึมๆอะไรงี้อ่ะครับ
    ตกลงให้ผมไปร้านตัดผมใช่ไหมครับ แล้วบอกว่าตัดทรงอะไรก็ได้ที่เข้ากับหน้าใช่ไหมครับ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมผมหนา ยักศก ปล่อยยาว ตัดแค่ข้างๆออก ไว้ผมฟูๆ

http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

ดูได้ปล่าว
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    จริง ๆ ถ้ามีรูปหน้าด้านตรง กับด้านข้าง..

คิดว่าผมน่าจะแนะนำให้ได้น๊าาา...

ปล.. คนดูแลเส้นผมสุด ๆ น๊ะผม น๊ะ ..

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมก็เป็นคนผมหยิกนะฟูด้วยมีแต่คนบอกว่าผมกวนๆ เพราะไม่ตัดปล่อยไห้ฟูยาวใกล้จะเปิดเทอมละกะจะหาทรงดีๆตัดสักหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    คือ ชอบทรงผมแบบไหนล่ะคะ? แค่นั้นแหละ เอาตามความชอบ แล้วเน้นการดูแลรักษาที่ดี

เคยเห็นมาเยอะนะคะ ผู้ ช ที่ชอบไว้ผมยาว แต่หัวเหม็นมาก!!!!! หัวดูมันเหมือก รังแคเต็มหัว แบบนี้ก็ไม่ไหวนะคะ

แต่ถ้าให้ดีทรงผมที่ดูดี เรียบๆ และสะอาดที่สุดก็สกินแฮดนี่แหละคะ
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Indreamy_RT อ่านกระทู้
    คือ ชอบทรงผมแบบไหนล่ะคะ? แค่นั้นแหละ เอาตามความชอบ แล้วเน้นการดูแลรักษาที่ดี

เคยเห็นมาเยอะนะคะ ผู้ ช ที่ชอบไว้ผมยาว แต่หัวเหม็นมาก!!!!! หัวดูมันเหมือก รังแคเต็มหัว แบบนี้ก็ไม่ไหวนะคะ

แต่ถ้าให้ดีทรงผมที่ดูดี เรียบๆ และสะอาดที่สุดก็สกินแฮดนี่แหละคะ

ผม มีผมหัวสยายน๊ะย๊ะ .......(เดี๊ยนมั่นใจ)

ขำ ๆ น๊ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    ผมผมหนา ยักศก ปล่อยยาว ตัดแค่ข้างๆออก ไว้ผมฟูๆ

http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

ดูได้ปล่าว
    ดูไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Indreamy_RT อ่านกระทู้

*0* ผมไม่ใช่พวกนั้นแน่นอนครับ ทำไมมีแต่คนแนะนำทรงสกินแฮด จัง เดี๋ยวตัดเลยนิ 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohoza0693 อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยผ่านนะครับ ผมว่า มีทรงอื่นอีกไหมครับนิ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ตกลงให้ผมไปร้านตัดผมใช่ไหมครับ แล้วบอกว่าตัดทรงอะไรก็ได้ที่เข้ากับหน้าใช่ไหมครับ
    วิธีนี้แหละได้ผลสุดครับเพราะว่าแนะนำกันแบบนี้มันบอกยาก หลายๆคนเลยแนะนำสกินเฮดเพราะมันง่าย ไม่ต้องคิดอะไรมากรองรับโครงหน้าหรือสีผิวได้หลายรูป

แต่ถ้าอยากได้จริงๆคุณก็ไปร้านตัดผมแล้วบอกช่่างตามนั้นแหละครับ เพราะทรงผมปัจจุบันของผมก็ได้มาจากวิธีนี้แหละให้พี่บอกช่างให้ "ตัดสั้นแต่ไม่มาก จัดทรงให้เข้ากับหน้าครับ"

ช่างตัดผมเค้าจะรู้ดีว่าอย่างเราควรจะไว้ทรงไหน แล้วถ้าเราอยากได้แบบไหนก็ถามวิธีดูแลหรือวิธีเซ็ทจากช่างจะ OK สุดครับ

(ถ้าช่างคนนั้นมีฝีมือและพูดรู้เรื่องอะนะผมแนะนำให้ร้านเสริมสวยตัด เพราะผู้หญิงตัดพูดรู้เรื่องกว่าผู้ชายเยอะสำหรับผมนะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namies123 : 11th May 2013 เมื่อ 03:23

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    วิธีนี้แหละได้ผลสุดครับเพราะว่าแนะนำกันแบบนี้มันบอกยาก หลายๆคนเลยแนะนำสกินเฮดเพราะมันง่าย ไม่ต้องคิดอะไรมากรองรับโครงหน้าหรือสีผิวได้หลายรูป

แต่ถ้าอยากได้จริงๆคุณก็ไปร้านตัดผมแล้วบอกช่่างตามนั้นแหละครับ เพราะทรงผมปัจจุบันของผมก็ได้มาจากวิธีนี้แหละให้พี่บอกช่างให้ "ตัดสั้นแต่ไม่มาก จัดทรงให้เข้ากับหน้าครับ"

ช่างตัดผมเค้าจะรู้ดีว่าอย่างเราควรจะไว้ทรงไหน แล้วถ้าเราอยากได้แบบไหนก็ถามวิธีดูแลหรือวิธีเซ็ทจากช่างจะ OK สุดครับ

(ถ้าช่างคนนั้นมีฝีมือและพูดรู้เรื่องอะนะผมแนะนำให้ร้านเสริมสวยตัด เพราะผู้หญิงตัดพูดรู้เรื่องกว่าผู้ชายเยอะสำหรับผมนะ)
    ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ แสดงว่าคุณก็แอบจีบช่างตัดผมแน่ๆ 555+ ล้อเล่นนะครับ 555+

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    สกินเฮดเลยครับอีก 1 เสียง ผมปล่อยยาวจนตกบ่าละเวลาเหงื่อออกเยอะๆหลังออกกำลังกายหัวมันจะเหม็นหน่อยๆนะ ก็ว่าจะตัดเร็วๆนี้ล่ะ ถึงจะรักษากลิ่นแต่มันก้ยังเหม็นนิดหน่อยตอนเหงื่อออกอ่ะ
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    เข้าร้านตัดผมครับ บอก stylist ว่า พี่ครับ ออกแบบทรงผมให้ผมหน่อย ^^

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: