ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051

Red face ::Watch Dogs:: Gameplay ตัวใหม่ล่าสุดเกือบ 25 นาที และ Screenshots ล่าสุดอีก 6 ภาพ~~

::Watch Dogs::

.:Gameplay ตัวใหม่ล่าสุดเกือบ 25 นาที และ Screenshots ล่าสุดอีก 6 ภาพ~~:.

_____________________________________________________________________________________
    หลังจากที่มีข่าวของเกมแนว Open-World ออกมามากมายไม่ว่าจะเป็น GTA 5 , Saints Row 4 แล้วมีหรือที่
    ค่ายเกมอย่าง Ubisoft จะยอมก็เลยจัดหนักปล่อย Gameplay และ Screenshots ล่าสุด
    ของเกม Watch Dogs ออกมาจะเป็นยังไง อลังการแค่ไหนไปชมกันได้เลย
    _____________________________________________________________________________________

เนื้อเรื่องของเกม Watch Dogs กล่าวถึงโลกอนาคตอันใกล้ที่ข้อมูลของคนในยุคนั้นถูกเก็บไว้ด้วยระบบ ctOS หรือ (CentralOperatingSystem)
    ซึ่งข้อมูลทุกอย่างในยุคนั้นจะอยู่เก็บบันทึกอยู่ในรูปแบบของข้อมูลคอมพิวเตอร์ทั้งหมดและ ตัวเอกของเกมคือ Aiden Pearce
    ผู้มีความสามารถในการ Hacker เข้าระบบ ctOS ได้ซึ่งก็ทำให้มันเป็นเหมือนกับอาวุธของเขา

ล่าสุดตอนนี้ Ubisoft ได้ปล่อย Gameplay ตัวล่าสุดมาเกือบ 25 นาที และก็ Screenshots อีก 6 ภาพ ซึ่งจากเกมเพลย์ที่เราจะได้เห็นต่อไปนี้
    จะทำให้เราได้เห็นระบบของเกมมากขึ้น เช่น สิ่งแวดล้อมใหม่ๆ , การซื้อของ , การปีนป่ายตึก , การแฮ็คดูข้อมูลส่วนตัวของผู้คน
    แฮ็คกล้องวงจรปิด , แฮ็คตู้ ATM , แฮ็คระบบจราจร , ระบบ Slow และอื่นๆอีกมากมาย

::Watch Dogs New: Gameplay เกือบ 25 นาที::

::Watch Dogs New: Screensohts กว่า 6 ภาพ::

ก็คงจะเต็มอิ่มกันไปเต็มๆน่ะครับสำหรับเกมที่จะมาแข่งกับ GTA 5 อย่าง Watch Dogs สุดยอดจริงๆ ในส่วนของ
    วันวางจำหน่ายนั้น Watch Dogs จะวางจำหน่ายในวันที่ 19 พฤศจิกายน 2013 นี้บนเครื่อง Pc
    Xbox 360 , Ps3 , Wii U
    และก็ยืนยันจะลงให้กับเครื่องเกม Next-Gen ด้วย
    (ซึ่งแผ่นจะวางขายพร้อมเครื่อง)

Editor : PAPIYONGZ

Source : CVG

Facebook : Satisfaction Space

อย่าลืม THANK & COMMENT เพื่อเป็นกำลังใจให้คนทำและทีมงานด้วยน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyongz : 10th May 2013 เมื่อ 21:53

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆข่าวเกมนี้มาอีกแล้วอ่านแปป....

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    ผมดูคลิปไม่ได้ อะ ไม่รู้มีใครป็นแบบผมมั่ง ผมเข้า ยูทูป ไม่ได้ตั้งเเต่เช้าละ
    ผมดูได้นิครับไม่มีปัญหาอะไรเลย - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย opaljj : 10th May 2013 เมื่อ 21:54
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ผมดูคลิปไม่ได้ อะ ไม่รู้มีใครป็นแบบผมมั่ง ผมเข้า ยูทูป ไม่ได้ตั้งเเต่เช้าละ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    ลง PC ก็อุ่นใจครับ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    โอ้ ลง PC แม่โจ้ แล้วววๆๆๆ PC จงเจริญ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ตอนนาทีที่ 20.34 อย่างเหมือนอ่ะ มีรูปหน้าเราอยู่ในทีวี คนขายอาวุธเลยยืนมือไปกดปุ่มแจ้งตำรวจอย่างเนียนเลย
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    อยากลองแฮ็คตู้ ATMจัง

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    ลง pc แล้วลง steam ด้วยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    ชักอยากจะจัดแท้เกมนี้ซะแล้วสิ น่าเล่นจริงๆ

.:Wings of Freedom:.
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ถ้า iphone จะทำได้ขนาดนนี้ ??

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เป็นอีกเกมที่หลายคนกำลังติดตาม

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    สุดยอดดดด รอ gameplay ตัวใหม่มานานแล้ววว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อยากเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนน

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    น่าทำเป็นภาพยนตร์หนอ -O-!

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    PS4 ทำไมเป็นปุ่มกด Xbox ครับ

เกมส์เพลย์ตัวเดียวกับข้างบนนะครับ แต่อันนี้ขี่เเพล่มน้อยกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 11th May 2013 เมื่อ 02:29

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    โคตรเกมส์ :')

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    น่าเล่นมากๆเลยครับ
    Intel Core i5 3470 3.60 GHz / Mainboard BIOSTAR TZ77XE4 / RAM Kingston Bus 1600 8 GB / AMD Radeon HD 6950 1 GB / Power Supply Seasonic X-Series 750W /