ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

โดนพี่แอบชอบครับ

คือผมว่าจะเล่าตั้งนานละ มันลำบากใจครับทุกวันนี้ก็ยังคิดอยู่

คือพี่คนนี้ ตอนแรกเราไม่รู้จักมาก่อน

เราเจอกันที่ร้านเหล้าร้านนึง ซึ่งแต่ก่อนผมจะไปนั่งกินกับเพื่อนบ่อยๆ

ก็เห็นหน้ากันทุกวัน เริ่มรู้จักสนิทขึ้น นั่งด้วยกัน ผมไม่รู้ตัวเลยสักนิด

หลายเดือนเลยครับ คือผมชอบไปนั่งกินเบียร์ตอนดึกๆ

แล้วพี่เขาก็จะมาทุกครั้งตอนเลิกงานเขาเป็นแดนเซอร์ครับ

พี่คนนี้ไม่เคยมีอาการที่บ่งบอกเลยว่าชอบผม ไม่ค่อยคุยกับผม

อาจจะแค่มองผ่านๆไป มีแต่เพื่อนผมที่คุยด้วยบ่อยๆ และเพื่อนผมก็ชอบเธอครับ

ก็คุยกันไปไหนมาไหนกัน จีบกันไปมา

จนมาวันนึงอยู่ดีๆ พี่โทรเข้ามาหาผม ตอนผมอยู่กับเมีย

เขาไม่เคยรู้ว่าผมมีเมียแล้ว เพราะแทบไม่คุยกันเลย แล้วผมก็งงเอาเบอร์มาจากไหน

ผมเลยพูดไปว่า โทรมาทำไมไม่ว่างอยู่กับเมีย. ผมก็ไม่คิดอะไร ไง

จนวันต่อมา เขาถึงมาบอกผมต่อหน้า ว่าชอบ ผมก็ไม่รู้จะทำไง

เพื่อนผมก็บอกว่าเขาไม่ชอบตรูเลย เขาชอบมรุงจริงๆ

ผมโครตงงนี่มันอะไร ผมไม่เคยสงสัย ไม่เคยรู้ตัวเลย

แล้วพี่เขาเห็นผมชอบกินเบียร์ เขาซื้อลีโอให้ผมลังนึงเป็นของขวัญ

ก็ยังไม่เลิกทำดีกับผม. ทั้งที่รู้ว่าผมไม่ได้ชอบนะ คิดแค่พี่เฉยๆ

พอผมรู้ หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ไปอีกเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    Blog Entries
    1
    อย่าใจออ่นคับ รักเมีย ดีที่สุด ไปรักหลายๆคน เดียวไม่เหลือ ใคร

เวนกรรมมีจิง ว่าไปนั้น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1137 อ่านกระทู้
    อย่าใจออ่นคับ รักเมีย ดีที่สุด ไปรักหลายๆคน เดียวไม่เหลือ ใคร

เวนกรรมมีจิง ว่าไปนั้น
    ผมไม่ได้ใจอ่อนครับ ผมไม่ได้ชอบเลยหละ ไม่ได้คิดไร

ผมรักเมียคนเดียวครับ แต่อาจจะมีอะไรกับหลายคน ฮ่าๆๆๆๆๆ

พวกดิสลายเซ็นยังไม่ใช่เมียผมเลยแค่เด็กอิอิ = =

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เสน่ห์ แรงจริงๆ พ่อหนุ่มคนนี้ 5555+ ลายเซนต์โครตเฟี้ยว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    คือผมว่าจะเล่าตั้งนานละ มันลำบากใจครับทุกวันนี้ก็ยังคิดอยู่

คือพี่คนนี้ ตอนแรกเราไม่รู้จักมาก่อน

เราเจอกันที่ร้านเหล้าร้านนึง ซึ่งแต่ก่อนผมจะไปนั่งกินกับเพื่อนบ่อยๆ

ก็เห็นหน้ากันทุกวัน เริ่มรู้จักสนิทขึ้น นั่งด้วยกัน ผมไม่รู้ตัวเลยสักนิด

หลายเดือนเลยครับ คือผมชอบไปนั่งกินเบียร์ตอนดึกๆ

แล้วพี่เขาก็จะมาทุกครั้งตอนเลิกงานเขาเป็นแดนเซอร์ครับ

พี่คนนี้ไม่เคยมีอาการที่บ่งบอกเลยว่าชอบผม ไม่ค่อยคุยกับผม

อาจจะแค่มองผ่านๆไป มีแต่เพื่อนผมที่คุยด้วยบ่อยๆ และเพื่อนผมก็ชอบเธอครับ

ก็คุยกันไปไหนมาไหนกัน จีบกันไปมา

จนมาวันนึงอยู่ดีๆ พี่โทรเข้ามาหาผม ตอนผมอยู่กับเมีย

เขาไม่เคยรู้ว่าผมมีเมียแล้ว เพราะแทบไม่คุยกันเลย แล้วผมก็งงเอาเบอร์มาจากไหน

ผมเลยพูดไปว่า โทรมาทำไมไม่ว่างอยู่กับเมีย. ผมก็ไม่คิดอะไร ไง

จนวันต่อมา เขาถึงมาบอกผมต่อหน้า ว่าชอบ ผมก็ไม่รู้จะทำไง

เพื่อนผมก็บอกว่าเขาไม่ชอบตรูเลย เขาชอบมรุงจริงๆ

ผมโครตงงนี่มันอะไร ผมไม่เคยสงสัย ไม่เคยรู้ตัวเลย

แล้วพี่เขาเห็นผมชอบกินเบียร์ เขาซื้อลีโอให้ผมลังนึงเป็นของขวัญ

ก็ยังไม่เลิกทำดีกับผม. ทั้งที่รู้ว่าผมไม่ได้ชอบนะ คิดแค่พี่เฉยๆ

พอผมรู้ หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ไปอีกเลย
    รักเมียเราดีที่สุดคับ คนพวกนี้ ชอบบอกแอบคบก็ได้ พอเราเล่นด้วย เเล้วพอเวลาเราจะกลับไปหาเมียเราเหมือนเดิม เเม่งทีนี้ ตอนนี้ล่ะ ฤทธิเดชออกเลย เล่นเราหนักคับ โดนเข้าทีบ้านจาแตกเอา เห็นพูดคบได้ไม่คิดไร พอเอาเข้าจิง ก็อิหรอบเดิมๆ จนเบื่อ
    เพลงดาบล่องนภา

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: