ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 96

คิดว่าเรื่องไหน ดีกว่า กันอะคับ

พอดีผม พึ่งไปดูหนัง เรื่อง Gangster Squad มาอะคับ สนุกมากคับ แต่ เรื่อง The Godfather กับ Gangster Squad นี่่อะไร หนุก กว่า กัน อะคับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ความคิดผมนะ The Godfather 1-2 ครับบ

เหตุผล เป็นคนชอบ ดูหนังเก่าๆ อยู่แล้วครับบ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ผมว่า the godfather มันดูเข้มข้นกว่านะ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    สำหรับผม the godfather ครับ

หนังแนวนี้มีน้อย มาก
    (ผมชอบหนังแนวนี้มากครับ ย้อนยุค Classic ดี)
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมไม่รู้หรอกว่าเรื่องไหนดีกว่ากัน...แต่ที่แน่ๆผมเพิ่งดูเรื่อง GANGSTER SQUAD มาเมื่อคืน...ผมขอบอกเลยว่า*****...โคตรมันเลยว่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    the godfather อยู่แล้วครับ

เพราะ ถ้าหนังแนว แก็งสเตอร์ ระดับ "มาสเตอร์พีซ" ผมยกให้เรื่องนี้ครับ

บทดี(ออสการ์ การันตี) นักแสดง แสดงได้มีพลัง(แจ้งเกิด อัล ปาชิโน)

แต่ Gangster Squad ก็ไม่ได้ห่วยนะ เพียงแต่เรื่องที่เอามาเทียบเป็น the godfather เท่านั้น