ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

(แนะนำ)Tabet ดี ๆ สักรุ่นหน่อยได้มั้ยครับ งบ 4-7 พันบาท

(แนะนำ)Tabet ดี ๆ สักรุ่นหน่อยได้มั้ยครับ งบ 4,000-7,000 พันบาท หรือว่ามีทางเลือกที่ดีกว่านี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับผม
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dewsorry : 12th May 2013 เมื่อ 00:22

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    Acer B1 3,990.-
    Asus 4,990.-

ที่ร้านผมขาย 2 ตัวนี้ ปัญหาน้อยกว่าเพื่อนแล้วคราฟ !!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แค่ช่วยคนโคตรมีความสุขอะ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    Archos 97 Titanium HD 1.6 GHz / 8 GB WiFi

จอทัชสกรีน ความละเอียด 2048 x 1536 , จอ 9.7 นิ้ว ขนาดเท่า iPad
    IPS Panel ให้ภาพละเอียดคมชัด
    Capacitive Multi Touch Screen
    ตัวเครื่องเป็นอลูมิเนียม
    ระบบปฏิบัติการแอนดรอยด์™ 4.1 Jelly Bean
    Processor Dual Core A9 @ 1.6 GHz , Quad Core GPU Mali 400 MP4
    RAM 1GB
    ความจุภายในตัวเครื่อง 8 GB , รองรับเพิ่ม Micro SD ได้ถึง 64GB
    ระบบตรวจจับการเคลื่อนไหวตัวเครื่อง (G-Sensor)
    รองรับไฟล์วิดีโอ AVI, MP4, MKV, MOV, MPG, PS, TS, FLV, 3GP , HD 1080p
    รองรับไฟล์เพลง MP3, WAV (PCM / ADPCM) , AAC, AAC+ 5.13, OGG Vorbis, FLAC
    รองรับไฟล์ภาพ JPEG, BMP, PNG, GIF
    รองรับไฟล์ Subtitles .srt , .ssa , .smi , .sub
    รองรับการเชื่อมต่อ Wi-Fi
    ช่องต่อ USB , micro USB 2.0 , microSD
    มีกล้องหน้า 2 MP และกล้องหลัง 5MP พร้อม auto focus
    มี ลำโพง + ไมโครโฟนในตัว พร้อมใช้งานอย่างสะดวก
    แบตเตอรี่แบบ Lithium Polymer
    ตัวเครื่อง : น้ำหนัก 640 กรัม ขนาด 24 x 18 x 0.9 ซม.

http://www.tarad.com/product/5201584
    เมื่อคุณจะขอให้จัดเสปค
    1.งบเท่าไหร่ 2.ใช้ของเดิมไหม 3.รวมจอไหม 4.สะดวกที่ไหน 5.เกินได้เท่าไหร่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: