ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] COMMAND AND CONQUER 3: COMPLETE EDITION |REPACK BY R.G. ORIGAMI|9GB|FiLECONDO|ONE2UP

เกม Command & Conquer 3 เป็นเกมแนว Real Time Strategy ที่ให้เราวางแผนการรบและเข้าบุกต่อสู้
    และป้องกันฝ่ายตรงข้ามไม่ให้ทำลายฐานของเราและต้องเก็บแร่เพื่อเพิ่มค่าใช้จ่ายในการสร้างกองทัพและสิ่งก่อ
    สร้างต่างๆ ภาคนี้ได้หยิบลูกเล่นมาหลายภาค ตั้งแต่ Red Alert 2 ที่สามารถนำกองทหารเข้าไปในตึกเพื่อป้อง
    กันตัวเอง Generals ที่เปิดลูกเล่นให้มีการอัพเกรดยูนิตให้แข็งแกร่งมากขึ้น และที่สำคัญยังสามารถให้สร้างยูนิต
    ได้อย่างไม่จำกัด ภายในเกมจะมีโหมดต่างๆตั้งแต่โหมดฝึกหัด , โหมดเนื้อเรื่อง , โหมดสงครามอิสระ จนถึงระบบ
    ออนไลน์ ในโหมดเนื้อเรื่องจะให้เลือกเล่นระหว่างฝ่าย GDI และ NOD รูปแบบภายในเกมจะเป็นลักษณะดำเนินเรื่อง
    ในแต่ละรัฐใน 1 ประเทศ และก็เปลี่ยนประเทศไปเรื่อยๆตามเนื้อเรื่อง ในช่วงที่เลือกสถานที่นั้นจะมีให้เลือกระดับ
    ความยาก-ง่าย ภายในเกมทุกๆฉาก และการเล่นนั้นจะปล่อยให้ผู้เล่นได้ทำความเข้าใจกับยูนิตในแต่ละชนิดตามลำดับ
    จากนั้นก็เริ่มก้าวไปสู่ยูนิตที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ และความยากก็เริ่มทวีคูณขึ้นไปอีก ภารกิจภายในเกมมีให้เล่นประมาณ
    14 ฉาก แต่ละภารกิจจะมีทั้ง ภารกิจหลักและรอง และมีการบ่งบอกจุดหมายได้อย่างชัดเจน กลิ่นอายในภารกิจของ
    ภาคนี้ก็จะเหมือนๆกับภาคอื่นๆ เช่น ถล่มฐานทัพฝ่ายตรงข้ามให้ไม่เหลือซาก , ยึดฐานทัพของฝ่ายตรงข้าม โดยมียูนิต
    ที่มีจำนวนจำกัด เป็นต้น และภารกิจในแต่ละฉากมีการแบ่งหมวดหมู่ได้อย่างชัดเจนขึ้น
    ข้อมูล: game.sanook.com

Genre: Strategy
    Developer: EA Los Angeles
    Publisher: Electronic Arts
    Release Date: 28 Mar 2007 (Tiberium Wars), 14 Nov 2009 (Kane's Wrath)

System Requirements
    Pentium 4 2.2 GHz, 1 GB RAM
    graphic card 128 MB (GeForce 6600 or better)
    6 GB HDD, Windows XP/Vista/7

REPACK - R.G. ORIGAMI - 9 GB
    (Command & Conquer 3: Tiberium Wars - ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.09)
    (Command & Conquer 3: Kane's Wrath - ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.02)

Complete Edition:
    - Command & Conquer 3: Tiberium Wars
    - Command & Conquer 3: Kane's Wrath

Command & Conquer 3: Tiberium Wars - 5.9 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

(สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

---------------------------------------------------------------------------------------------

Command & Conquer 3: Kane's Wrath - 3.96 GB

(สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th May 2013 เมื่อ 07:40

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    โหผมนึกว่าเกมจะไม่มีคนโพสแล้วขอโหลดเลยละกันครับชอบมากๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ผมโหลดมาครบแล้วนะครับ ลงได้เล่นได้100%ครับ ไม่มีไฟล์เสีย โหลดของone2upทั้งภาคหลักและภาคเสริมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    มาให้กำลังใจครับ ผมเจิมแท้แบบ Ultimate Collection ไปแล้ว
    เล่นแล้วคุ้มจริง ได้ครบทุกภาค
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ผลงานคุณภาพอีกแล้วครับท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Command & Conquer 3: Tiberium Wars ONE2UP PART 5 เหมือนจะเสีย นะครับ ไม่มี VIP Filecondo ด้วย รบกวนแก้ไขให้ใหม่หน่อยครับ อยากเล่น อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    win7เล่นได้ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panya2528 อ่านกระทู้
    win7เล่นได้ปะครับ
    ได้ครับผมลองเล่น ภาค Command & Conquer 3: Kane's Wrath ภาคเดี่ยวเล้นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    1
    เดี๋ยวจะมายืนยันนะครับ ขอเวลาหน่อย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ต้องโหลดทั้ง 2ภาคเลยปะถึงจะเล่น ได้ ครับ หรือว่าเลือกโหลดภาคไหนกะได้

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panyaa อ่านกระทู้
    ต้องโหลดทั้ง 2ภาคเลยปะถึงจะเล่น ได้ ครับ หรือว่าเลือกโหลดภาคไหนกะได้
    ไหนก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มี mod ไมคับ

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    เล่นบน win 8 pro ยอดเลย ขอบคุณครับหาเกมนี้มานานแล้วครับทั้งภาคเสริมด้วย จัดแหล่มจริงๆๆ

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    1
    หลังจากห่างหายไปจากภาค Tiberian Sun & Firestorm กว่า 10 ปี

การแก้แค้นของ Kane ได้เริ่มขึ้นแล้ว พร้อมกับการมาทวงของบางอย่างจากพวก Scrint

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    เจิมมมมและเป็นกําลังใจครับผม สู้ๆๆนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้ จริงๆๆ จร้า ทั้ง 2ภาค เลย ป.ล ยากรู้ มากๆๆ ว่า 2ภาค นี้ ต่างกันตรงไหน เล่นกะเหมือนๆๆกัน อะ

กล่าวขอบคุณ
    40
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panyaa อ่านกระทู้
    เล่นได้ จริงๆๆ จร้า ทั้ง 2ภาค เลย ป.ล ยากรู้ มากๆๆ ว่า 2ภาค นี้ ต่างกันตรงไหน เล่นกะเหมือนๆๆกัน อะ
    Kane's Wrath เป็นภาคเหมือนเนื้อเรื่องเสริมอะครับ คล้ายๆ DLC ก็ว่าได้ เพิ่มเนื้อเรื่องเฉพาะ NOD เพิ่มยูนิตใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1
    งั้นแสดง ว่าตั้งมีภาคหลักก่อนช่ายมะ

กล่าวขอบคุณ
    40
    1
    งั้นแสดง ว่าตั้งมีภาคหลักก่อนช่ายมะ
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    40
    1
    ภาคหลักก่อนครับ ลง เล่นได้ไม่มีปห. ภาคเสริมยืนยันพน.ครับ

ภาคเสริมครับ ไม่มีปห.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekean : 16th May 2013 เมื่อ 16:35

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยผมที่สิครับ พอดีเล่นเกมพากเสริม Command and Conquer 3 Kane's Wrath ไม่ได้อะครับ
    เปิดแล้วมันขึ้นว่า you must have Commamd and conquer 3 tiberium wars installed to play command and conquer 3 kane's wrath
    ช่วยที่ครับ