ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

เบื่อมากครับ แม่ไม่ยอมให้ออกจากบ้านตอนกลางคืน ! :((

คือผมเบื่อแม่มากครับ เค้าไม่เคยเข้าใจผมเลย เค้าไม่เคยปล่อยให้ออกเที่ยวตอนกลางคืนเลย ไปนอนบ้านเพื่อนก็ไม่ได้ ผมอยากระบายกับเพื่อนที่โรงเรียนนะครับ เดี๋ยวมันจะด่าว่าเหมือนเด็กเพราะออกจากบ้านตอนกลางคืนไม่ได้ พอผมมีแฟนมีความรักแม่ผมก็พยายามกรีกกันไม่ให้ผมมี สงสัยกลัวผมจะมีความสุข ! แฟนผมทำงานที่โลตัส พอเลิกงานผมจะไปรับแฟนเพื่อที่จะไปส่งบ้านเธอแม่ก็ไม่ให้ ! ผมไม่เข้าใจเลย
    ทำไมไม่เหมือนเด็กคนอื่นๆ ผมจะพูดกับแม่ยังไงให้เข้าใจดี วันสงกรานวันปีไหม่ก็ให้กลับต่างจังหวัด ทั้งๆที่ผมอยากอยู่เล่นกับเพื่อนที่ กทม.มากๆ จนตอนนี้ผมรู้สึกว่าตัวคนเดียวยังไงก็ไม่รู้ แม่ไม่เข้าใจผมเลย
    ผมอยากมีอิสระ อยากไปรับไปส่งแฟน อยากพาแฟนเข้าบ้าน เบื่อแม่หัวโบราณมาก !

อายุ18ขวบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimasd555 : 13th May 2013 เมื่อ 18:41

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ตอนนี้คุณอายุเท่าไหร่ครับ = =

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้
    สงสัยเช่นกันครับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ตามมาสงสัยด้วยอีกคน -..-

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    แฟนคุณเป็นแวมไพร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้
    สงสัยด้วยคน!!!

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    อย่างอแงสิครับ ทำไมไม่เข้าใจความรักของแม่บ้าง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    สงสัยอีกคนว่า คุณ อายุเท่าไร
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    ผมไม่รู้ว่า จขกท อายุเท่าไหร่นะ แต่ผม 16 แล้ว แม่ผมยังห้ามไม่ให้ขี่มอเตอร์ไซต์เลย

อยากจะบอกว่า เซงพอๆ กัน จะขี่ไปโรงเรียนก็ไม่ให้ ไปสายจนครูจำหน้าได้หมดแล้ว

ถ้าจะบอกว่า แม่รักแม่หวง มันก็ควรมีขอบเขตครับ ควรปล่อยๆ บ้าง -_- โดนขังอยู่แต่ในบ้าน เห้อ

กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    คุณอายุเท่าไหร่ละครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    พ่อแม่ผมก็ไม่ปล่อยนะไปเที่ยวไหนสี่ทุ่มพ่อแม่มก็โทรตามชิหายละแต่ผมก็หนีเที่ยวทุกคืนครับ5555
    แค่เค้าโทรตามบ่อยๆก็กลับแล้วค่อยแอบออกอีกทีแบบไม่ให้เค้ารู้ผมทำทุกคืนช่วงปิดเทอมเนี่ยลองดูๆ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ผมไม่เคยออกได้ออกกลางคืน มอไซค์ขับได้ แต่ไปได้แต่ซื้อของแถวๆบ้าน ปิดเทอมไม่เคยได้ตัง แต่ผมรักแม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อยากรู้ด้วยคนว่า จขกท. อายุเท่าไร ???

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่ไหนซักแห่งในซิดนี้
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    บอกแม่ครับ

ถ้าไม่ให้ผมออก ผมก็จะอยู่แต่บ้านนี่หละ -w-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    แต่แม่ผม..... กินเหล้า เมาเละ ไม่ด่า ค้างบ้านเพื่อนไม่บอก ไม่ด่า กลับบ้านดึกไม่ด่า พาแฟนมาบ้าน ไม่ด่า

เรื่องพวกเนี้ยะน่าด่าไม่ด่า

แต่เรื่องที่ ด่า....

เข้าบ้านไม่ปิดประตู !!

เปิดตู้กับข้าวแล้วปิดไม่สนิท !!

อยู่บ้านแต่นอนดึก !!!

เล่นเกมอยู่บ้านนานๆ !!!

กินน้ำไม่เทใส่แก้ว !!!!

T T

ส่วน จขกท ลองบอกอายุก่อนครับ ว่าเท่าไหร่ แล้วคำตอบดีๆจะตามมา

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    ตอนผมเรียนแม่ผมมีแต่ให้ออกไปเล่นกับเพื่อนผมไม่เคยจะไปเล่นแต่คอมนี้ระ555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    แต่แม่ผม..... กินเหล้า เมาเละ ไม่ด่า ค้างบ้านเพื่อนไม่บอก ไม่ด่า กลับบ้านดึกไม่ด่า พาแฟนมาบ้าน ไม่ด่า

เรื่องพวกเนี้ยะน่าด่าไม่ด่า

แต่เรื่องที่ ด่า....

เข้าบ้านไม่ปิดประตู !!

เปิดตู้กับข้าวแล้วปิดไม่สนิท !!

อยู่บ้านแต่นอนดึก !!!

เล่นเกมอยู่บ้านนานๆ !!!

กินน้ำไม่เทใส่แก้ว !!!!

T T

ส่วน จขกท ลองบอกอายุก่อนครับ ว่าเท่าไหร่ แล้วคำตอบดีๆจะตามมา

เหมือนกันเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    อายุเท่าไหรจขกท
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    1
    แม่คุณรักก็ดีแล้วนิครับ ดีกว่าแม่คุณปล่อย ...

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    ผมอยากระบายกับเพื่อนที่โรงเรียนนะครับ
    จากข้อความนี้เดาอายุได้ว่ายังไม่ถึง18เพราะยังเรียนอยู่โรงเรียนไม่ใช่มหาลัย
    แฟนคุณทำงานที่โลตัส หมายความว่าแฟนคุณแก่กว่า หรือไม่ก็เรียนจบน้อย แถมตัวคุณก็ยังเรียนไม่จบ ไม่แปลกที่แม่จะกีดกัน

ตอนนี้คุณอยู่ในช่วงวัยรุ่นวัยต่อต้าน มักจะเห็นเพื่อนดีกว่าพ่อแม่ ดังนั้นอย่ารีบริไปเที่ยวกลางคืนเลยครับ เพราะแม่เค้ารักคุณครับ
    เมื่อเติบโตมาคุณก็จะรู้เองว่าทำไมแม่ถึงทำกับคุณแบบนี้ อย่าให้เป็นพวกไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตา

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    คือผมเบื่อแม่มากครับ เค้าไม่เคยเข้าใจผมเลย เค้าไม่เคยปล่อยให้ออกเที่ยวตอนกลางคืนเลย ไปนอนบ้านเพื่อนก็ไม่ได้ ผมอยากระบายกับเพื่อนที่โรงเรียนนะครับ เดี๋ยวมันจะด่าว่าเหมือนเด็กเพราะออกจากบ้านตอนกลางคืนไม่ได้ พอผมมีแฟนมีความรักแม่ผมก็พยายามกรีกกันไม่ให้ผมมี สงสัยกลัวผมจะมีความสุข ! แฟนผมทำงานที่โลตัส พอเลิกงานผมจะไปรับแฟนเพื่อที่จะไปส่งบ้านเธอแม่ก็ไม่ให้ ! ผมไม่เข้าใจเลย
    ทำไมไม่เหมือนเด็กคนอื่นๆ ผมจะพูดกับแม่ยังไงให้เข้าใจดี วันสงกรานวันปีไหม่ก็ให้กลับต่างจังหวัด ทั้งๆที่ผมอยากอยู่เล่นกับเพื่อนที่ กทม.มากๆ จนตอนนี้ผมรู้สึกว่าตัวคนเดียวยังไงก็ไม่รู้ แม่ไม่เข้าใจผมเลย
    ผมอยากมีอิสระ อยากไปรับไปส่งแฟน อยากพาแฟนเข้าบ้าน เบื่อแม่หัวโบราณมาก !

ที่แม่ทำอย่างงี้เพราะแม่รักนายมากนะแต่แม่นายกลัวไปเที่ยวกลางคืนแล้วจะติดเหล้่ายาอะไรพวกนี้เลยไม่ให้ไปส่วนแฟนแม่นายคงคิดว่ายังไม่ถึงวัยอันควรเลยไม่ให้มี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    จากข้อความนี้เดาอายุได้ว่ายังไม่ถึง18เพราะยังเรียนอยู่โรงเรียนไม่ใช่มหาลัย
    แฟนคุณทำงานที่โลตัส หมายความว่าแฟนคุณแก่กว่า หรือไม่ก็เรียนจบน้อย แถมตัวคุณก็ยังเรียนไม่จบ ไม่แปลกที่แม่จะกีดกัน

ตอนนี้คุณอยู่ในช่วงวัยรุ่นวัยต่อต้าน มักจะเห็นเพื่อนดีกว่าพ่อแม่ ดังนั้นอย่ารีบริไปเที่ยวกลางคืนเลยครับ เพราะแม่เค้ารักคุณครับ
    เมื่อเติบโตมาคุณก็จะรู้เองว่าทำไมแม่ถึงทำกับคุณแบบนี้ อย่าให้เป็นพวกไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตา
    มีเหตุผล ^_^

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เห็นถามอายุกันจัง ใช่ครับอายุก็มีผลแต่ไม่ว่าอายุเท่าใหร่ ในาสายตาพ่อแม่ ลูกก็ยังเป็นเด็กอยู่ดีครับไม่มีทางที่พวกท่านจะไม่ห่วงไม่ห้ามแต่ที่อายุมีส่วนก็คือการขัดใจไงครับ
    ไม่ได้สนับสนุนนะครับแต่พูดจริงหากไม่ขัดใจแล้วออกไปซักครั้ง พ่อแม่ก็จะไม่หายห่วงครับต่อให้อายุเท่าใหร่ แต่การจะทำตามที่ผมบอกขอให้คิดดีๆ เพราะการขัดใจแม่ออกไปเที่ยวครั้งแรกเนี่ย
    อารมณ์มันไม่สนุกหรอกนะครับเพราะเพิ่งจะเถียงกับแม่มา ฉะนั้นจะถูกเพื่อนๆชวนได้ง่ายถ้าเพื่อนดีก็จะกลับมาได้ด้วยดีแต่ถ้าเพื่อนแย่ระวัง จะไปแล้วไปลับนะครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ดีแล้วครับที่แม่เขาบอกที่แม่เขาเตือนอ่ะ อย่าให้เป็นเหมือนผมเลย เรียนไม่จบ 2 ปี แถมยังติดกัญชาอีก เรื่องผู้หญิงผมก็ยังหาไม่เจอเลยนิ ยังเซ็งอยู่เหมือนกัน ตอนนี้ผมเรียนช่างอยู่กรุงเทพ นิ ไม่รู้จะจบเปล่านะ กลัวโดนฆ่าตายอยู่นิ