ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219

Smile .:: Everything ได้รับสิทธิ์จำหน่ายเกมค่าย Bethesda ในไทย ::.

"Everything ได้รับสิทธิ์จำหน่ายเกมค่าย"
    Bethesda ในไทย

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Everything เตรียมส่งเกม RAGE กับ Elder Scroll V เวอร์ชั่น PC ขายในไทยตรงตามต่างประเทศ Everything for You ผู้จัดจำหน่ายเกมหน้าใหม่ในไทย ประกาศการได้รับสิทธิ์จัดจำหน่ายเกมค่าย Bethesda ค่ายเกมฮาร์ดคอร์ โดยเตรียมวางจำหน่ายเกม RAGE กับ The Elder Scroll V: Skyrim เกม Action-RPG 2 แนว เวอร์ชั่น PC วางจำหน่ายวันที่ 8 ตุลาคม 2554 กับเดือนพฤศจิกายน 2554 ตามลำดับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

นับว่า Everything for You ได้รับสิทธิ์การจัดจำหน่ายเกมในไทยเป็นตัวที่ 2 นับจากได้รับสิทธิ์จำหน่ายเกมจากค่าย Square Enix ล่าสุดได้วางจำหน่ายเกม Deus Ex: Human Revolution เกม Action-RPG สุดล้ำยุค กับเกม Dungeon Siege 3 เกม Action-RPG ดาร์คแฟนตาซี ในราคาที่ย่อมเยาว์

เกมค่าย Bethesda มีจุดเด่นที่นำเสนอระบบการเล่นเกมที่ตรึงตาตรึงใจผู้เล่น,​จัดทำเนื้อหาเกมที่น่าติดตาม และการพัฒนากราฟิกเกมที่ล้ำสมัยอีกด้วย

ล่าสุด ทาง Everything ได้เปิดเผยการสั่งจองเกม RAGE ผ่านทางเว็บไซต์ ทว่า ไม่ได้เปิดเผยราคาจำหน่ายเกมทั้งชุดสะสมและชุดธรรมดา รวมถึงเกม The Elder Scroll V: Skyrim อีกด้วย

[เกม RAGE วางจำหน่าย 8 ตุลาคม 2011 /ส่วนเกม The Elder Scroll V: Skyrim วางจำหน่ายเดือนพฤศจิกายน 2011]

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ everything.co.th

ขอบคุณที่ติดตามครับและขอให้โชคดีครับ

Credits:gamemun

สนับสนุนโดย CHLSEA และ เว็บ http://www.chelsea.in.th
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan123 : 8th September 2011 เมื่อ 13:03
    ..::[CHELSEA & Stamford Bridge 2011-2012]::..

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมว่าคนนำเข้าดีทุกบริษัทที่นำเกมส์เข้ายกเว้นแต่ซาลูซี่เพราะมันไม่คุ้มค่ากล่องแก้การสะสมเลยมีแต่คู่มือที่อ่านไม่ออกกับกล่องพลาสติก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    จะได้ซื้อ Rage / Skyrim แบบกล่องแล้วโว้ย!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ผมว่าคนนำเข้าดีทุกบริษัทที่นำเกมส์เข้ายกเว้นแต่ซาลูซี่เพราะมันไม่คุ้มค่ากล่องแก้การสะสมเลยมีแต่คู่มือที่อ่านไม่ออกกับกล่องพลาสติก
    ตั้งใจเรียนแล้วจะอ่านออกเองครับ
    ผมว่าดีกว่าฉบับภาษาไทยเยอะ แปลออกมาไม่ค่อยดี ผมเข้าใจคู่มือต้นฉบับมากกว่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    จะได้ซื้อ Rage / Skyrim แบบกล่องแล้วโว้ย!

ตั้งใจเรียนแล้วจะอ่านออกเองครับ
    ผมว่าดีกว่าฉบับภาษาไทยเยอะ แปลออกมาไม่ค่อยดี ผมเข้าใจคู่มือต้นฉบับมากกว่า
    จริงครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    มันต้องมีทั้งไทยทั้ง eng สิ แล้วก็ต้องเป็น 4สี ทั้งเล่ม มีกล่องสวยๆ แล้วก็มีปกใน แบบ หนัง DVD แต่นี้มัน...............
    ส่วนผมชอบไทยมากกว่าเพราะไม่ได้อ่านอยู่แล้วแต่เก็บคู่มือไทยแล้วมันมีความรู้สึกว่า มีแค่ประเทศเราประเทศเดียว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เด็ดอ่ะ เกมนี้
    เพลงดาบล่องนภา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้

ไอเรื่องคู่มือไม่เท่าไรแต่ราคาแผ่นมันไม่คุ้มน่ะสิครับผมถึงไม่คอยอยากซื้อแบบกล่องพวกเกมส์eaสักเท่าไรสู้ค่ายอื่นนำเข้าแล้วเขาออกแบบกล่องภาษาไทยแม้แต้โปรสเตอร์อะไรในกล่องที่แถมมามัน่าสะสมมากกว่าขนาดเป็นเวอร์ชั่นธรรมดาน่ะครับมันทำให้ผมภูมิใจทีมีแผ่นแท้แต่รูปกล่องสวยๆ
    ส่วนไอเรื่องภาษานั้นผมก็ฟังออกแต่มันต้องมีซับตอนมันพูดกันด้วยถ้าให้มันฟังปล่าวๆไม่มีซับยังไงผมก็ฟังไม่ออกที่ผมรู้เรื่องภาษาอังกฤษไม่ได้มาจากเรียนหรอกแต่มาจากในเกมส์นี้และเพราะคำพูดในเกมส์กับการเรียนมันใช้โปรโยคต่างกันเยอะเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeKidZapper : 8th September 2011 เมื่อ 14:16

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

เห็นด้วยอย่างแรง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เยี่ยม อย่างนี้ต้อง จัดเต็ม ไม่มีคำว่า อุปสัก ไดๆ ทั้งสิ้น

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    เจอ sicom หน่อยเป็นไงครับ homefont กล่องกระดาษ ครอบ สวยมาก พอดันกล่องพลาสติกออกมา โล่งไม่มีอะไรเลย มีคู่มือกับแผ่น

ทำแบบ saluzi ยังดีกว่า หน้าปกไม่เสียหาย นี่กล่องกระดาษ โดนน้ำ หรือ ไปขูดอะไรนิดหน่อย จบ ความสวยหายหมด
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ตกลงค่ายไรกันแน่เนี่ยะ... ตอนแรกก็ Square Enix ไม่ใช่เหรอ!!

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    อย่างงี้ค่อยคุยกันได้หน่อย 555+

คำเตือน !!!! การดื่มสุราทำให้ความเป็นคน(ลดลง) แต่ทำให้ความสามารถในการลืมใครบางคน(เพิ่มขึ้น)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ถ้าจะมีค่ายที่ 3 ขอเป็น ของ EA แทน ซาลูซี่ไปเลย หุหุ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    Everything เป็นค่ายที่ชาบเกมถูกที่สุดเลย ฟรีค่าจัดส่งด้วย แถมเป็นสมาชิกยังได้ส่วนหลดไม่ก็ของแถมพิเศษ
    (ถูกกว่า Zest ละกัน อย่าง Dead Island Zest ขาย 1,190 PGM ขาย 890 ซึ่งก็เป็น Import เหมือนกัน)
    ในที่สุดก็จะได้เล่น RAGE สักที เป็นเกมที่รอคอยมานานแสนนาน(มาก)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมว่าเกมส์ไหนไม่จำเป็นไม่อยากได้ผมก็ไม่ซื้อ ผมซื้อเฉพาะแนวผมชอบจริงๆ อย่างตอนนี้มี Crysis 2 <<< รู้สึกไม่คุ้มค่าเลย Call of duty black ops <<<< อันนี้ลืมรหัส Steam เลยมีแค่กล่องกะซีดีคีย์เล่นไม่ได้เพราะใช้ไปกับอีกรหัสแต่ลืมทำไงได้ และ Bullet Strom <<< Multi player เสียดายเงิน และ Dead space 2 อันนี้สนุกอยู่

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    กริ้ด เป็นลูกค้า PGM มาตลอดเลยครับ ><

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    ดีเลย จะได้มีตัวเลือกตัดสินใจซื้อมากขึ้น

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เยี่ยม!!!!!!!!!!

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีมากซื้อมาก มีน้อยซื้อน้อย 5555+

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    แหล่ม! everythings ขายถูก น่าจะเอามันมาทุกค่ายนะ EA (saluzi แพง) Capcom (sicom ก็แพง) Ubi มาให้หมด 55

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    เกมส์ไหน มีผู้จัดจำหน่ายในไทย ผมก็ซื้อแท้หมด อีกไม่นานกระเป๋าตังค์ผมจากตุงๆ
    คงจะแห้งกรอบๆแน่ๆ deus ex ก็เพิ่งซื้อ หลังจากนี้ก็มี BF3 MW3 แค่สองเกมส์นี้ผมก็จะตายหล่ะ
    แต่สำหรับผม ไอ้สองเกมส์นี้ ผมพักไว้ก่อนแน่ เมื่อ skyrim ออกแผ่น เพราะเกมส์นี้ ผมจะซื้อ limited แน่นอน
    แต่ rage นี่ต้องดูก่อน ว่าจะซื้อ limited ดีเปล่า เห็นใช้พื้นที่ตั้ง 25g(ภาวนาให้ที่ผมเห็นมันเป็นแค่ ตัวเลขเผื่อพื้นที่ในHD)
    เกมส์มันต้องยาวแน่ๆ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เอ่อ...SaluziมันแพงเพราะEAไม่ใช่เหรอครับ หรือผมเข้าใจอะไรผิด

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naning อ่านกระทู้
    เอ่อ...SaluziมันแพงเพราะEAไม่ใช่เหรอครับ หรือผมเข้าใจอะไรผิด
    แพงเพราะ EA ขึ้นราคาก็จริง แต่ในฐานะตัวแทนจำหน่ายในไทย เชื่อว่าสามารถขายได้ถูกกว่านั้น จะอ้างว่าขายให้เท่ากับ ออริจิ้นก็ยังไงอยุ่
    เพราะเกมก่อนๆแบบ le บนออริจิ้น ขาย 799 แต่ของ ซาลูซี่ ดันขาย 990 ของแถมแทบไม่ต่างกัน
    ตามที่ว่ามามันทำให้ผมไม่เชื่อว่าเรื่องราคามันเป้นข้อบังคับของ EA
    แต่มันก็แล้วแต่วิจาณญาณแต่ละคนอีกแหละ ว่าจะมองและเข้าใจยังไง