ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,515
    Blog Entries
    1

:: Game: Need for Speed เวอร์ชันภาพยนตร์เริ่มถ่ายทำแล้วพร้อมฉายปีหน้า! ::

Game อัพเดทข่าวล่าสุดกับ ป๋าเอก TechXcite หลังจากที่เคยมีข่าวนานมากแล้วว่าเกมส์แข่งรถแฟรนไชส์ดัง Need for Speed กำลังจะกลายมาเป็นฉบับภาพยนตร์จริงในเร็วๆนี้ ล่าสุดดูเหมือนว่า Need for Speed เวอร์ชันหนังโรงจะเริ่มเดินกล้องถ่ายทำกันอย่างเป็นทางการแล้วครับ

โดยรายงานข่าวจากสำนักข่าวท้องถิ่นในอเมริกาเปิดเผยว่าภาพยนตร์เรื่อง Need for Speed ได้เริ่มกระบวนการถ่ายทำไปแล้วในเมือง Macon ของรัฐ Georgia และจะมีการปิดถนนสายหลักๆของเมืองดังกล่าวในอีก 2-3 สัปดาห์ข้างหน้า ซึ่งก็น่าจะเป็นฉากการแข่งรถตามประสาของภาพยนตร์เพื่อนักซิ่งแบบนี้ละฮะ
    และสำหรับเรื่องย่อของหนัง Need for Speed เท่าที่จะหามาได้ก็เป็นเรื่องของอดีตนักซิ่งที่เพิ่งออกจากคุกและเข้าร่วมในการแข่งขันขับรถข้ามประเทศ แต่ปัญหาคืออดีตเพื่อนร่วมแก๊งของเขาคนนี้ดันเกิดไม่ปลื้มขึ้นมาและได้ตั้งค่าหัวเอาชีวิตตัวละครหลัก ซึ่งก็แน่นอนว่าจะนำมาซึ่งการขับแข่งรถเพื่อเอาชีวิตรอดอันสุดเร้าใจภายในเรื่องนั่นเอง (รู้สึกว่าจะคล้ายๆเกมส์ภาค The Run นะ)

ปิดท้ายกันที่ดารานักแสดงภายในเรื่อง Need for Speed นี้ดูเหมือนว่าจะมีไลน์อัพออกมาประมาณนี้ครับคือ Michael Keaton (อดีต Batman), Aaron Paul (ซีรีย์ Breaking Bad) และ Kid Cudi (นักร้องฮิปฮอปสุดอินดี้) เป็นอาทิ ส่วนกำหนดการฉายของ Need for Speed ก็ยังต้องรออีกนานถึงปี 2014 โน่นเลยครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมคลิ๊ก http://techxcite.com/topic/12948.html << มีคลิป

บทความโดย: ป๋าเอก TechXcite

ที่มา: redmondpie
    ฟิล์มiPhone ขายฟิล์มกันรอยwww.ifiilm.comฟิล์มไอโฟน ฟิล์มไอแพด ฟิล์มไอพอด ฟิล์มมินิไอแพด แท้จากญี่ปุ่นเริ่มต้นที่37฿

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    1
    หนังรถแข่งอีกแล้ว --*

Amat Victoria Curam
    Lampang หนาวมาก
    กล่าวขอบคุณ
    1,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    มันจะมีอะไร ต่างจากหนังรถแข่งทั่วไปล่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    หนังน่าจะทำตามภาค THE RUN นะดูจากเรื่องย่อ

ในหลืบหลังตู้เสื้อผ้า
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เอิ่ม จะออกแนว the fast รึเปล่าเนี่ย
    NOTHING

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ดีกว่า the fast รถจัดเต็ม

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ถ้ารถตำรวจขี่ 3B ผมยอมให้จับเลยครับ สู้ไม่ได้หรอกแลมโบอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แจ๋ม เลยยยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    นึกว่าหายไปแล้ว รอดูอยู่ เห็นได้ข่าวว่าจะทำเป็นแบบแข่งรถ ใต้ดิน ผิดกกฏหมาย ยาเสพติด ผมว่่ามันน่าจะสนุกดี ไม่เหมื่อนThe fast ภาคหลังๆเนี่ยเริ่มเลื้อนละ
    จากเดิม ขับรถซิ่ง ส่วนใหญ๋เป็นฉากขับรถ แบบภาค1-2 ยิงnosกันเป็นว่าเล่น แบบนี้สะใจคนขับรถมากกว่า พอภาคหลังเริ่มเป็นหนังแนวโจรกรรม ขโมยนู่นนี้แล้วใช้รถขับหนี
    ฉากส่วนใหญ่ไม่มีขับรถแล้ว ยิงกันมากกว่า อยากเห้นแบบแต่งรถ ขับซิ่ง โชว์เทคนิค ไม่ใช่ขับรถไปยิงกันไปแบบหนังฮอลลีวูด ดูเบื่อละ สุดท้ายหวังว่าคงได้เห็น BNR34 ในเรื่อง NFS นะ ชอบๆ

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ดูเนื้อเรื่องมันไม่ค่อยเท่าไหร่นะ

กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อยากดูเหมือนกัน จะเหมือน Fast and Furious ป่าวนะ 55
    ก็แค่คนธรรมดา

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ขอให้เอารถสปอตแท้ๆนะครับ ไม่ใช่รถเก่าๆเหมือนthe fast

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    เกมส์ทำจากหนัง มักห่วย หนังทำจากเกมส์ ก็มัก ห่วย
    THE IMP'

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ถ้าให้เรา ผมว่า ค่าย UNIVERSAL ค่ายนี้ ชอบ ทำหนัง รถ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    จะรอดูนะคั๊บ ทุ่มทุนสร้างเยอะๆ หนังจะได้อลังการตามเกมส์ ^^"

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เอามันส์ๆนะครับ เดี๋ยวนี้ The fast เค้าไม่ค่อยแข่งแล้วหรอครับ เห็นบู๊บ่อยขึ้นนะ T T

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ optionz อ่านกระทู้
    นึกว่าหายไปแล้ว รอดูอยู่ เห็นได้ข่าวว่าจะทำเป็นแบบแข่งรถ ใต้ดิน ผิดกกฏหมาย ยาเสพติด ผมว่่ามันน่าจะสนุกดี ไม่เหมื่อนThe fast ภาคหลังๆเนี่ยเริ่มเลื้อนละ
    จากเดิม ขับรถซิ่ง ส่วนใหญ๋เป็นฉากขับรถ แบบภาค1-2 ยิงnosกันเป็นว่าเล่น แบบนี้สะใจคนขับรถมากกว่า พอภาคหลังเริ่มเป็นหนังแนวโจรกรรม ขโมยนู่นนี้แล้วใช้รถขับหนี
    ฉากส่วนใหญ่ไม่มีขับรถแล้ว ยิงกันมากกว่า อยากเห้นแบบแต่งรถ ขับซิ่ง โชว์เทคนิค ไม่ใช่ขับรถไปยิงกันไปแบบหนังฮอลลีวูด ดูเบื่อละ สุดท้ายหวังว่าคงได้เห็น BNR34 ในเรื่อง NFS นะ ชอบๆ

เค้าเรียกว่าพัฒนาการของหนังครับ เนื้อเรื่อง the fast มีการวางโครงเรื่องที่ดีเกินกว่าจะทำเป็นเเค่หนังเเข่งรถใต้ดินกากๆ

เเบบหนังเกรด B เรื่องอื่นๆ ผมเชื่อว่าถ้ายังทำเเบบเดิม ซีรีย์นี้ออกมาเเค่ 3 ภาคก็เกินพอเเล้ว เพราะคนดูเบื่อครับ

ปล. เดี๋ยวพอหนังออกก็จะได้รู้กันว่าเทียบ the fast ได้มั๊ย

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    เนื้อเรื่องมันจะเอาจากเกมส์ช่วงภาคไหนมาละนี่
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    นี่อาจเป็นเพลงประกอบหนังก็ได้นะ
    http://www.youtube.com/watch?v=hwBiP...endscreen&NR=1

mv ใช้เลย
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    น่าจะดีกว่า the fast and the furious นะ เพราะมันกลายเป็นหนังยิงกันไปแล้ว
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakkit10600 อ่านกระทู้
    นี่อาจเป็นเพลงประกอบหนังก็ได้นะ
    http://www.youtube.com/watch?v=hwBiP...endscreen&NR=1

mv ใช้เลย
    ผมว่าไม่น่าใช่นะ เพราะหนังออกตอนปี 2014 รถพวกนี้ก็คงไม่ต่างอะไรกับเชียงกง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ optionz อ่านกระทู้
    คิดเหมือนผมเลย ภาคแรกดูตั้งแต่เด็กๆมันมาก ตอนนั้นยังเรียก NOS เป็น turbo อยู่เลย ^_^ ประมาณ 6-7 ขวบ