ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 621

โปรแกรม Hack Wireless AIO ใช้ได้จริง (กรณีศึกษานะ) ทดสอบแล้วครับ

ก่อนอืนต้องบอกก่อนว่า ความรู้นี้ให้ไว้เป็นวิทยาทานเท่านั้่นครับท่าน ห้ามนำไปใช้ในทางที่ผิดกฎหมายเด็ดขาด ทางเราไม่รับผิดชอบใดๆครับ เพราะเราบอกเเล้วว่า เป็นกรณีศึกษา
    เทคนิคนี้สามารถนำไปใช้กับ Internet ที่มี Password ให้ Login เข้าไป ครับ หรือว่า เน็ตเสียตังก่อนถึงจะเข้าได้ 55++ เท่าที่ผมใช้กว่า 90% ใช้งานได้ครับ ลองเอาไปใช้ดูกันครับ

ต้วโปรเเกรม สามารถ ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ
    password สำหรับแตกไฟล์คือ IT-Intermix

ผมใช้เว็บฝากไฟล์ของ one2up น่ะครับ ชื่อไฟล์ตอนดาวน์โหลดจะไม่เป็นภาษา
    โหลดมาเก็บไว้ก่อนแล้วเเตกไฟล์ ใส่พาสที่ให้ไปน่ะครับ

ส่วนวิธีการดาวน์โหลด ตามเข้าไปดูที่นี่ได้เลยครับ วิธีการดาวน์โหลด

Download โปรแกรมอื่นได้ที่ IT-Intermix
    FaceBook เข้าไปที่ IT-Intermix
    อัพเดต Username&password Nod32 ทุกวัน ที่นี่ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    อย่าว่าโน้นอย่างนี้เลยนะ...โปรแกรมมันแค่สแกน โชวไอพี แมคแอดแดรด สปีดลิ้ง...จะมันแฮ็กได้ตรงไหน งง ??....ส่วนมากที่แฮ็กๆกัน เขาใช้พวกลีนุก มันจะมี tool อยู่ยกตัวอย่าง BackTrack
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reconnang อ่านกระทู้
    อย่าว่าโน้นอย่างนี้เลยนะ...โปรแกรมมันแค่สแกน โชวไอพี แมคแอดแดรด สปีดลิ้ง...จะมันแฮ็กได้ตรงไหน งง ??....ส่วนมากที่แฮ็กๆกัน เขาใช้พวกลีนุก มันจะมี tool อยู่ยกตัวอย่าง BackTrack
    ไม่รู้สิครับ บังเอิญ มันใช้เเล้วดันเข้าใช้ wifi ที่เค้าตั้งรหัสไว้ได้ บ้านผมเรียกแฮก ส่วนใครจะเรียกยังงัยนั้นเเล้วเเน่ภาษาของเเต่ล่ะคนครับ อิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เคยศึกษาอยู่เหมือนกันนะนานละ เซตนี้เลยลองเอาไปทำที่ทำงานในห้างมีอยู่ 20 กว่าไวไฟ แต่ไม่เห็นทำได้ซักกะอัน -*-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ตกลงมันใช้ได้รึป่าว จะได้โทรไปยกเลิกเน็ตบ้านไปเลย ฮ่าๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    BackTrack ชัวร์สุดๆครับ ยืนยัน ผมใช้อยู่ อิอิ เล่นฟรีเบย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    ตกลงมันใช้ได้รึป่าว จะได้โทรไปยกเลิกเน็ตบ้านไปเลย ฮ่าๆ
    กับ Wifi ที่บ้านผม ผมใช้ได้น่ะ อิอิอิ