ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964

โดนกระทืบครับ !

เอ่อ สวัสดีครับ วันนี้จะมีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ

วันนี้เวลาประมาณ 1 ทุ่มผมกับเพือนอีกสองคนไปกินเนื้อย่างกันครับ พอสักพักกินเสร็จประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ เลยออกมายืนดูดบุหรี่กัน
    เเล้วทีนี้มีรถกระบะคันนึงครับขี่มาจอด เเล้วก็มีคนลงมา คาดว่าเป็นผู้ใหญ่เเล้วเเหละครับอายุประมาณ 20-23 ปี ลงมาประมาณ 8 คนได้ครับ
    เเล้วก็มีคนนึงมาชกเพื่อนผม ตอนนั้นตกใจมากครับ อยู่ดีมาชกทำไม ไม่เคยรู้จักเลยนะครับ เเล้วคนละรุ่นด้วย เพื่อนผมเลยชกกลับ
    ไอ่พวกนั้นก้เอาเลยครับทีนี้ ใช่ว่าพวกผมไม่สู้นะครับ แต่เนื่องจากคนละรุ่นครับ เเรงไม่ไหว ก็เลยล้มกันทั้งสามคนเลย เเล้วก็โดนลุมเละเลยครับ
    เเล้วพวกมันก็ขึ้นรถหนีไป...

ตอนนี้ระบมอยู่ครับ เจ็บทั้งตัว ไม่กล้ากลับบ้านกลัวเเม่ถามครับเลยนอนบ้านเพื่อน
    งง ครับ พวกนั้นเป็นใคร ไม่คุ้นหน้าด้วย ผมก็ไม่เคยไปมีเรื่องกับใครนะ หรือเพื่อนผมไปมี แต่ผมถามเเล้วมันก็บอกว่าไม่มี

ขอบคุณที่อ่านครับ สวัสดีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekie อ่านกระทู้
    แนะนำให้ไปแจ้งความครับ....วัยรุ่นวัยกำลังคะนองก็แบบนี้แหละครับ
    ดีนะครับ ที่พวกนั้นไม่ใช้อาวุธ แจ้งความเลยครับ....
    ผม กลัวครอบครัวจะรู้อะครับ ไม่ต้องการให้เป็นห่วง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~!-!eRo~ : 15th May 2013 เมื่อ 22:13

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ...ที่ไหนเนี่ย ต้องการกำลังพล จาก JKG มั้ยครับ 55 แจ้งตร.ก่อนครับ

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    กินเนื้อย่างอิ่มไหมครับ ?
    Breakeven

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1
    ซวยจริงเลยว่ะนาย วันหลังเอาเพื่อนไปเยอะกว่านี้เน้อ เป็นเรา ถ้ามีแค่นั้นสวนแล้ววิ่ง สายโกยเลย

แต่ตอนนั้น มันก็นะ อาการสตันกับสั่นๆ ด้วยละเวลาสู้ เข้าใจ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    โอ้ หากันชัดๆ น่ะแบบนี้จำป้ายทะเบียนรถ หรือ หน้าตาคนที่มาชกได้รึป่าวครับถ้าจำได้แจ้งตำรวจเลยครับ (ตำรวจจะช่วยรึป่าวนั้นก็อีกเรื่องน่ะครับ 555)
    {My neme : Pao JaGauR}

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    โลกนี้อยู่อยากขึ้นทุกวันครับมีแต่คนเสี่ยวๆ
    ไปไหนมาไหนกลางคืนระวังตัวพกของไว้มั่งก็ดีครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อิ่มทั้งเนื้อ....อิ่มทั้ง ตี..................
    เลือกที่จะแตกต่าง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    สงสัย โดนเข้าใจผิดมั้ง คิดว่าเป็นแก็งคู่อริ เลยลงมาใส่เลย

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    แนะนำให้ไปแจ้งความครับ....วัยรุ่นวัยกำลังคะนองก็แบบนี้แหละครับ
    ดีนะครับ ที่พวกนั้นไม่ใช้อาวุธ แจ้งความเลยครับ....

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    สืบหาบ้านมัน แล้วยิง M203 ใส่บ้านมันเลยครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    แค่พวกคึกตะนองครับผม แจ้งความไปเลยครับ (แต่ความคิดผม ผมคิดว่าผมจะเอาคืน แต่มันเสี่ยงมากๆ)
    แจ้งความแหละครับดีที่สุด
    Manassawee CJ
    #GAMING

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เพื่อนผมนั่งกินเหล้าหน้าบ้านอยุ่ดีๆ มีความสุข อยุ่ดีๆ ก้มีวัยรุ่นแว๊นๆขับมอไซค์มา 3 คัน คันละ 2 คน มาถึงชักปืนซองสั้น ยิง ยิง ยิง ยิง

พวกผมก็มีแต่ขวดกับแก้ว ก็ไปพวกผมมี 5 คน ช่วยกันปาๆ โดนคนนึง ล้มไปเลย แล้วเพื่อนผมก็โดนยิงคนนึงครับ งงมากๆ
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมคิดว่าพวกนั้นน่าจะจำผิดคนนะครับอยู่ดีๆคงไม่มีใครทำแบบนี้แน่ เอ๊ะ !! หรือว่ามันบ้า แจ้งความไปก็ไร้บอยไม่มีประโยชน์

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    แนะนำให้ออก blade mail ครับ // เผ่น
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    บางที คนทีมาต่อยพวกนายคงจะอารมณ์ค้าง ที่หาโจทย์ไม่เจอแล้วมาระบายอารมณ์กับพวกนายก็เป็นได้
    PKTz

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ได้จำทะเบียนรถไว้ ป่าวครับ

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    นี่เมืองไทยมันเกิดอะไรขึ้น อยู่ดี ๆ ก็มาชกมาต่อย คนที่โดนต่อยเขาก็ไม่รู้เรื่อง แล้วจะตีกันไปทำไมตีกันแล้วได้อะไร ความเท่ ได้ศักศรี ได้ความยอมรับ ยังงั้นหรอ เฮ้อ ทำไมผมเห็นเมืองไทยมันแย่ลง ทุกวัน ๆ ว่ะ แทนที่มันน่าจะพัฒนา ๆ ขึ้นทุกวัน ๆ เหมือนเมื่อก่อน แต่ที่ผมเห็นนี่ มันแย่ แล้วก็แย่ ขึ้นทุกวัน ๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ครอบครัวสิครับต้องรู้ก่อน จะกลัวทำไม พ่อกับแม่เป็นคนที่ห่วงเราที่สุด ถ้าคุณเป็นอะไรมา ท่านจะอยู่ยังไง แนะนำ บอกผู้ปกครองซะนะครับ ให้ท่านพาไปแจ้งความ จะปล่อยให้พวก วรนุช ลอยนวลทำไม เดี๋ยวมันก็ไปทำคนอื่นอีก
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    กระทู้เเรกเลยมั้งสำหรับเรื่องเเนวนี้ที่ไม่ได้มาบอกว่าไปกระทืบเขามา O_O

ปิดทางบ้านไม่อยู่ก็เเจ้งความไปเลยครับ หรือไม่อยู่เฉยๆคงไม่มีรอบหน้าละมั้งเขากระทืบไปเเล้ว

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ไม่ต้องกลางคืนหรอก

ในเดอะมอลงามวงศ์วาน นี่ล่ะ ผมโดนกลางห้างเลย

20+ ต่อ 2 ไปอยู่กลางเหตุการณ์ที่เค้าไล่ล่ากันพอดี

พอดีโจทย์เก่าจำหน้าได้ด้วย สาหัสกลับมาเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    จะบอกว่า แจ้งความไปก็เท่านั้น อย่างมากก็ได้แค่ลงบันทึกประจำวัน ถึงจะจับได้ ก็แค่ทะเลาะวิวาท กับทำร้ายร่างกาย

จ่ายกันคนล่ะไม่กี่ร้อย ก็กลับบ้านกันได้แล้ว

ส่วนของผมดันไปอยู่ในเหตุการณ์ของผัวๆเมียๆของเพื่อนแฟนผม แล้วผมดันเดินนำหน้าคนที่มีปัญหา เพื่อนฝ่ายโน้นมันเห็นผมมันก็เดินเข้ามาตบเอาดื้อๆเลย

ไม่ถงไม่ถามสุขภาพกรูสักคำ ไม่กี่นาทีต่อมามันก็รู้ว่าผมไม่เกี่ยวข้อง มันก็จะมาขอโทษผมด้วยการให้ตบคืน ผมไม่ตบหรอกคับ มันรุ่นใหญ่กว่า(ผม 23 มัน เกือบ 30) แถมมีของมาด้วย

ขืนตบไปแล้วมันอารมณ์มาเต็มทำไงล่ะ ได้กินสารตะกั่วแน่ เลยบอกมันว่าช่างมันเถอะ แล้วระหว่างที่มันเคลียเริ่งผัวๆเมียๆกันอยู่ ตำรวจก็มา ตอนนั้นสองจิตสองใจว่าจะบอกดีหรือป่าว

แต่ก็นิ่งไว้ก่อนดีกว่า สุดท้ายพอแยกย้ายกัน ผมเลยไปลงบันทึกประจำวันไว้เป็นหลักฐาน ตำรวจก็ถามว่าทำไมตอนไปเมื่อกี้ไม่บอก ผมก็บอกว่าถ้าผมบอกไปว่าโดนทำร้ายร่างกาย

มันก็เสียแค่ไม่กี่ร้อยแล้วก็กลับบ้าน แล้วถ้าตื่นเช้าขึ้นมา ผมไปเรียน มันดักรอผม ผมจะทำไงล่ะ ตำรวจมันตอบได้ HERE มาก ว่า เราก็ทำไรไม่ได้ มันเป็นช่องโหว่กฏหมาย

ถ้าจะเอาแบบนั้น ก็ต้องเข้ากระบวนการของ DSI ที่มันจะมีการคุ้มครองพยาน ผมล่ะโคตรคิดถูกเลยที่ตอนตำรวมมาถึงที่แต่ผมก็นิ่งไว้ ไม่งั้นตายแน่ เพราะเรื่องมันเกิดใต้หอผมเองเลย

แล้วก็อยู่กับแฟนด้วย เป็นห่วงชีวิตก่อนดีกว่า แล้วที่บอกว่ามันมีของ ถ้าบอกตร.ไปตอนนั้นก็น่าจะเอาผิดมันได้ แต่ผมมารู้ทีหลังว่า มันเป็นหลานของเจ้าของหอ แล้วหอนี้ไม่เล็กเลยน่ะ

มันมีตั้ง 6 ตึก ตึกล่ะ 8 ชั้น โคตรรวย HERE เลย สักพักมันก็คงกลับออกยำผมแน่นอน ด้วยอำนาจของเงินไว้ประกันตัว กับอำนาจสั่วๆของตร.ไทย
    0000000000000000000000

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    มืดๆแบบนี้แล้วไปยืนดูดหรี่ ผิดตัวแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    20-23 ไม่ใช่ ผู้ใหญ่หรอกครับ เข้าใจผิดแล้ว - -

กำลังเกรียนได้ที่เลยล่ะ

แต่ 20-23 ที่เป็นผู้ใหญ่แล้วจริงๆก็มีเยอะนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ผมว่าบอกพ่อแม่เถอะครับ เพราะคุณไม่ได้ผิดอะไรเลยนะ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    บอกพ่อแม่แล้วแจ้งความเลยปอน เราไม่ได้ทำอะไรผิดสักหน่อย

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: