ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อยากจบแบบ good ending ดูในเน็ตเอาครับฝรั่งมันคงทำแล้วแหละ ภาคก่อนผมดูในคลิปก็จบแบบ good ending ได้ แต่ภาคนี้ผมชอบแบบ bad ending มากกว่านะ
    คนที่มีความคิดจะเป็นเถ้าแก่ จบป.4 ก็เป็นเถ้าแก่ได้......ที่จบปริญญาโท แต่คิดจะเป็นลูกจ้างมันก็เป็นลูกจ้าง ทั้งชีวิต

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ทุกคนครับ ตัวเอก อ่านว่า อาร์เตี้ยม(Artyom) นะครับ ออกเสียงตัว อาร์ด้วย ภาษารัสเซีย จะออกเสียง ตัว T เป็น เสียง -ต- ครับ
    ปล.1 ผมยังไม่ได้ซื้อมาเล่นเลย อ้าาาาาาาาก
    ปล.2 ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยจ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อยากได้เซฟแบบ good ending อะมีใครใจดีอัปให้ผมมั้งครับ

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127
    เวรละไง ตูเล่นมาตั้งนาน พึ่งรู้ ว่า Good ending ห้ามฆ่ามั่ว กำจิงๆ 555+ งั้นรอบแรกผมเล่นให้ได้ bad ending ละกัน
    [FX 8350 / RAM Team xtreem 2133 4*2/ GTX 680 /ASUS Crosshair V Formula ]