ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

[ถาม] ผมอยากรู้จริงๆว่า นักร้องที่ชื่อ Marilyn Manson จริงๆแล้วเค้าเป็นคนยังไง ?

ตามนัน้ครับ

ผมได้ข่าว ว่า หักซี่โครงบ้าง บ๊วบของตัวเองบ้าง กรีดท้องเป็นรูป+บ้าง เล่นยาบ้าง ตกลงเค้าเป็นคนไม่ดีใช่มั้ย ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [In]TerLight'z : 17th May 2013 เมื่อ 20:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ยากที่จะรู้ครับ แต่แบบที่คุณกล่าวมานั้น บอกได้เลย อย่าอยู่ไกล้นะ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ผมรู้สึกว่าไอ้นี่มันโรคจิตหน่อยๆนะ ส่วนเพลงมันก็คล้ายๆของวงDopeอะแต่Dopeมันกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meteorite : 17th May 2013 เมื่อ 21:20

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ผมก็ไม่รู้นะว่าเขาเป็นยังไง แต่...เบื้องหลังยังมีอะไรที่เราไม่รู้อีกเยอะครับ

เบื้องหน้าที่เราเห็นอาจดูไม่ดี ดูบ้าๆบอๆ แต่เบื้องหลังอาจจะเป็นอีกอย่าง...ใครจะไปรู้
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ผมชอบเพลงเค้ามากๆ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เอาสร้างภาพให้ตัวเองจิตๆอะครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ติดเป็นนิสัยไปแล้วรึเปล่า
    สาเหตุหลักมาจากตอนเด็กเขาเคยอยู่ในโรงเรียนศาสนาครับเป็นโรงเรียนที่เคร่ง"มาก!"
    ผลเลยทำให้เขาออกแนวชอบท้าทายพระเจ้า ทำตัวเองเหมือนภูติผีปีศาจ

รายละเอียดผมจำไม่ได้มาก เคยอ่านประวัติมานานแล้วแต่คร่าวๆก็ประมาณนั้น
    ผมชอบเพลง sweet dream กับ this is halloween ของเขาฟังแล้วเข้าถึงจริงๆ

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    เห็นว่านับถือ ซาตาน,ลูซิเฟอร์ นิ แต่ผมว่าเขาเป็นคนดีนะ อยู่ในกรอบของตัวเอง

ไม่ชอบเขาอย่างนึง ตรงรูปนี้แหละ

พิศวาสป๋าตูอะไรนักหนา

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เอาหมอมาผ่าตัดเอาซี่โครงตัวเองออก 1 ซี่ ในคอนเสิร์ตตัวเอง เพื่อที่จะโม็คของตัวเองได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    บางคนมองว่าเค้าโรคจิต แต่จริงๆแนวคิดของเค้าเป็นแนวบวกตรงข้ามกับเพลงของเค้าด้วยซ้ำ
    ชีวิตของเค้าธรรมดาก็ไปชอปปิิ้ง ฟังเพลง ขับรถเล่น วาดภาพ ธรรมดาทั่วๆไป
    แต่เมื่อต้องทำงาน ก็ต้องเต็มที่กับงานของตัวเอง พยายามทำตัวให้ตัวเองเป็นแบบที่คนอยากให้เป็น

เขาก็คือคนธรรมดานี่แหละครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    บางคนมองว่าเค้าโรคจิต แต่จริงๆแนวคิดของเค้าเป็นแนวบวกตรงข้ามกับเพลงของเค้าด้วยซ้ำ
    ชีวิตของเค้าธรรมดาก็ไปชอปปิิ้ง ฟังเพลง ขับรถเล่น วาดภาพ ธรรมดาทั่วๆไป
    แต่เมื่อต้องทำงาน ก็ต้องเต็มที่กับงานของตัวเอง พยายามทำตัวให้ตัวเองเป็นแบบที่คนอยากให้เป็น

เขาก็คือคนธรรมดานี่แหละครับ
    แต่สำหรับผม คนธรรมดาคนนี้ น่ากลัวเกิ้นนนนนนน 555

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    นี้มันแนวของเขาละ บ้าๆบอๆ ผมชอบเพลงของเขามาก
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    เค้าไม่ใช่คนครับ ... ล้อเล่นๆๆ ... ถ้าถามว่าเขาเป็นคนไม่ดีมั้ย ผมว่าถ้าเขาไม่เบียดเบียนใคร หรือทำใครคนอื่นเดิอดร้อนผมว่า ก็นับเป็นคนดีได้นะ ถึงจะจิตๆ หน่อย มันอาจจะเป็นแนวเค้า... ก็ดีนะจิตแบบเปิดเผย จะได้รู้กันไปเลย ดีกว่าจิตแบบแอบๆ น่ากลัว.... // ผมชอบเพลง Sweet Dream มาก ฟังครั้งแรกจากเรื่อง บ้านเฮี้ยนหลอนผวาโลก ตอนนั้นยังไม่ทราบชื่อเพลง แต่ชอบมากเลยรีบเข้าเน็ตไปหาชื่อเพลง

ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    ไอ้เรื่องที่เค้าตัดซี่ โครงเพื่อที่จะลงไปดูดดุ้นตัวเองนี่...เคยได้ยินมาเหมือนกัน..นานมากแล้วล๊ะ

แต่ก็น๊ะ .......เบื้องหลังของเค้า น๊ะ ครับไม่รู้เรื่องจริงรึป่าว ????

ปล...เค้าอาจจะเป็นคนปล่อยข่าวนี้ออกมาเองเพื่อให้ดูมี คาเร็คเตอร์ แบบจิต ๆ ก็เป็นไปได้ ....(เค้าอาจจะทำจริง...รึไม่จริงก็ได้ ^^)

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    เค้าไม่ใช่คนครับ ... ล้อเล่นๆๆ ... ถ้าถามว่าเขาเป็นคนไม่ดีมั้ย ผมว่าถ้าเขาไม่เบียดเบียนใคร หรือทำใครคนอื่นเดิอดร้อนผมว่า ก็นับเป็นคนดีได้นะ ถึงจะจิตๆ หน่อย มันอาจจะเป็นแนวเค้า... ก็ดีนะจิตแบบเปิดเผย จะได้รู้กันไปเลย ดีกว่าจิตแบบแอบๆ น่ากลัว.... // ผมชอบเพลง Sweet Dream มาก ฟังครั้งแรกจากเรื่อง บ้านเฮี้ยนหลอนผวาโลก ตอนนั้นยังไม่ทราบชื่อเพลง แต่ชอบมากเลยรีบเข้าเน็ตไปหาชื่อเพลง

เพลง Sweet Dreams ชอบเวอร์ชั่นของ Emily Browning จากเรื่อง Sucker Punch มากกว่า
    http://www.youtube.com/watch?v=GsNhedbNA2A
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MilkyNaNa : 18th May 2013 เมื่อ 18:56
    [IMG][/IMG]

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    แนวเขายากที่จะบอกจริงๆ..

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ผมก็อยากรู้เหมือนกัน แต่เพลงเค้าเจ๋งดีนะ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    เอาหมอมาผ่าตัดเอาซี่โครงตัวเองออก 1 ซี่ ในคอนเสิร์ตตัวเอง เพื่อที่จะโม็คของตัวเองได้

0.38 เห็นแล้วนึกถึง ..
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    มันคืออิมเมจครับ เหมือน slipknot ทำไมใส่หน้ากากแล้วเป็นแบบนั้น เถื่อน ด่าทอ แหกปาก แต่พอถอดออกมามันก็อีกเรื่องครับ

คนๆนี้ ปัจจุบันก็เป็น รุ่นใหญ่แล้วล่ะ เริ่มแก่พอตัว แต่ว่าเค้าเป็นคนที่ อาร์ตมาก จากการได้ดูรูปต่างๆ ศิลปินก็แบบนี้ล่ะครับ

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    this is the new shit