ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 621

Sony Vegas Pro 11 11.0.594 x86 x64 - โปรแกรมตัดต่อวิดีโอระดับสูงครับ

Sony Vegas Pro 11 11.0.594 x86 x64 - โปรแกรมตัดต่อวิดีโอระดับสูงครับ

Sony Vegas Pro เป็นโปรแกรมสำหรับตัดต่อวีดีโอคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็นตัดต่อ รวม แยก ซ้อนวีดีโอด้วยความแม่นยำสูงสุด
    หรือจะใส่เอฟเฟ็กเพื่อเพิ่มเทคนิคลูกเล่นให้งานวีดีโอซึ่งมีเอฟเฟ็กให้เลือกกว่า 1,000 รูปแบบ ให้ท่านเลือกใช้งานได้ตามลักษณะงานที่ต้องการตัดต่อ
    สนับสนุนฟังก์ชันลากแล้ววาง(Drag and Drop)เพื่อง่ายต่อการใช้งาน สามารรองรับวีดีโอความละเอียดสูง(Height Definition )
    เช่น HDV, SDI, XDCAM สามารถตัดต่อโดยรักษาคุณภาพของภาพและเสียงยังดีเหมือนเดิม สามารถใช้งานได้ทั้งระบบปฏิบัติการ 32 บิตและ 64 บิต
    ใช้งานได้ทั้งมือสมัครเล่นแบบพื้นฐาน ไปจนถึงระดับมืออาชีพกันเลยทีเดียว

สามารถ ดาวน์โหลดลิงค์ของ Sony Vegas Pro 11.11.0.594 ได้ที่นี่ครับ

เว็บฝากไฟล์เป็นของ Mediafire น่ะครับ โหลดมาเก็บไว้ก่อนแล้วเเตกไฟล์ ทั้งหมด 3 ไฟล์ครับผม

ส่วนวิธีการดาวน์โหลด ตามเข้าไปดูที่นี่ได้เลยครับ วิธีการดาวน์โหลด

Download โปรแกรมอื่นได้ที่ IT-Intermix
    FaceBook เข้าไปที่ IT-Intermix
    อัพเดต Username&password Nod32 ทุกวัน ที่นี่ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ขอบคุณนะครับบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PPsweety อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับบ
    นี่มัน PPsweety CHsweety ขอรายงานตัว จะเอ้ย ><

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ncostudent อ่านกระทู้

Sony Vegas Pro เป็นโปรแกรมสำหรับตัดต่อวีดีโอคุณภาพสูง ไม่ว่าจะเป็นตัดต่อ รวม แยก ซ้อนวีดีโอด้วยความแม่นยำสูงสุด
    หรือจะใส่เอฟเฟ็กเพื่อเพิ่มเทคนิคลูกเล่นให้งานวีดีโอซึ่งมีเอฟเฟ็กให้เลือกกว่า 1,000 รูปแบบ ให้ท่านเลือกใช้งานได้ตามลักษณะงานที่ต้องการตัดต่อ
    สนับสนุนฟังก์ชันลากแล้ววาง(Drag and Drop)เพื่อง่ายต่อการใช้งาน สามารรองรับวีดีโอความละเอียดสูง(Height Definition )
    เช่น HDV, SDI, XDCAM สามารถตัดต่อโดยรักษาคุณภาพของภาพและเสียงยังดีเหมือนเดิม สามารถใช้งานได้ทั้งระบบปฏิบัติการ 32 บิตและ 64 บิต
    ใช้งานได้ทั้งมือสมัครเล่นแบบพื้นฐาน ไปจนถึงระดับมืออาชีพกันเลยทีเดียว

สามารถ ดาวน์โหลดลิงค์ของ Sony Vegas Pro 11.11.0.594 ได้ที่นี่ครับ

เว็บฝากไฟล์เป็นของ Mediafire น่ะครับ โหลดมาเก็บไว้ก่อนแล้วเเตกไฟล์ ทั้งหมด 3 ไฟล์ครับผม

ส่วนวิธีการดาวน์โหลด ตามเข้าไปดูที่นี่ได้เลยครับ วิธีการดาวน์โหลด

Download โปรแกรมอื่นได้ที่ IT-Intermix
    FaceBook เข้าไปที่ IT-Intermix
    อัพเดต Username&password Nod32 ทุกวัน ที่นี่ครับ
    น่าจะบอกว่าเบื้องต้นนะคับ เพราะระดับสูงจริงๆคือ Adobe อะไรสักอย่างจำไม่ได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    646
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนมากนะครับ จะไปลองใช้ดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chillz1593 อ่านกระทู้
    น่าจะบอกว่าเบื้องต้นนะคับ เพราะระดับสูงจริงๆคือ Adobe อะไรสักอย่างจำไม่ได้
    Adobe คุณอาจหมายถึง After Effect ซึ่งไม่ใช่โปรแกรมตัดต่อเต็มตัวแต่เน้นไปทางใส่เอฟเฟกซ์มากกว่า หรือจะเป็น Premiere Pro อันนี้ก็เจ๋งเรื่องตัดต่อจริงๆ แหละ
    แต่คนทั่วไปนิยมใช้ Sony Vegas Pro มากกว่าเพราะเข้าใจง่าย ใช้งานง่าย
    สรุป โปรแกรมอะไรก็ระดับสูงหมดแหละ ถ้าไม่ใช้โปรแกระมที่สอนๆ กันในประถม มัธยม และมันอยู่ที่การใช้งานของเราด้วยว่าใช้อย่างจริงจังประกอบอาชีพหรือฝึกมือไปวันๆ
    เร็วๆ นี้....

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    เอิ่มก็ดีนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: