ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

18+ ไม่กล้ามีเซ็กกับแฟนครับ

คือผมเป็นคนที่ชอบดูหนังโป๊มากๆดูแล้วช่วยตัวเองมาตั้งนานมากแล้วทำแบบนี้ประจำ จนกระทั่งผมมีแฟนแล้วแฟนชวนไปที่ห้องของเธอผมกับเธอได้จูบกันแล้วก็เล้าโลมไปเรื่อยๆแฟนมีอารมณ์มากแต่ผมไม่มีเหมือนตอนดูหนังโป๊เลย ทำไงดีครับผมเลิกดูมา 7วันเป๊ะแล้ว แต่เวลาอยู่กับแฟนแล้วคุยกันผมเริ่มรู้สึกทำเธอไม่ลงยังไงไม่รู้ ไม่เหมือนกับตอนมองหญิงอื่นเลย แก้ไขยังไงดีครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    เห้ย นึกว่าเป็นคนเดียว
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    แสดงว่าคุณรักเธอจริงครับ ไม่ได้คบเพื่อหวัง Sex ผมว่าดีแล้วหละ
    แต่ถ้าอยากแก้ไขจริงๆ ก็คงต้องกระดกเหล้าแบบรัวๆอะครับ รับรอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ติดหนังโป๊ละสิครับ นายจะต้องรู้สึกแบบว่าไม่มีอารมณ์ เพราะมันไม่เร้าใจเหมือนหนังโป๊ แก้ยากหน่อยนะ ผมก็ไม่รู้ว่าต้องทำไง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมว่าเป็นอาการเกร็งๆ แหละเจ้าของกระทู้ยังไม่เคยผ่านเรื่องพวกนี้หรือป่าวครับ? ถ้าใช่วิธีง่ายๆ ให้ฝ่ายหญิงรุกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    แสดงว่าคุณเป็นพวกให้เกียรติผู้ ญ. + รักจริงไม่หวัง... ก็ดีแล้วครับเป็นอย่างนี้
    แบบนี้มันแก้ไม่ได้น่ะครับ มันเป็นที่จิตใจ(มั้งครับ)
    (ผมว่าคุณขอเธอแต่งเลยดีกว่า)
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    พยายามมีสติเข้าไว้ ถ้าขืนทำละก็ต้อง ท้อง แน่ๆ้เลย ผมก็หื่นนะแต่ก็เก็บอาการไว้ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ก็ดีแล้วครับผมว่านะ
    สำหรับผมนะ ถ้าผมหลงรักใครจริงๆ ผมจะไม่อยากเอาครับ ต่อให้อยาก ก็ไม่เอาครับ
    เธอมีค่าอยู่แล้ว มีค่ามากๆด้วย ผมไม่ชอบทำให้เธอดูด้อยค่า

สำหรับ ผมหญิงบางคนก็เออ น่าอันนั้นเนอะ
    แต่บางคน ผมให้เกียรติครับ ผมหลงรักเธอจริงๆ รักจริงไม่ได้หวังฟัน

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อยู่ด้วยกันบ่อยๆครับ แล้วลองสักครั้งจะรู้ว่าจะเลิกดูหนังโป๊ไปอีกนาน 5555
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    คุณอาจกำลังกล่าวเข้าสู้วงการ สีม่วง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นเรื่องที่ดีมากครับ

แฟนคนแรกของผม ผมก็ไม่เคยคิดเรื่องนี้เลยนะ ไม่เคยมีอะไรกัน อยู่ในห้องกันไม่ได้ทำอะไร

ตอนนั้นผมเด็กมาก ผมก็ไม่ได้มีอาการอะไรนะ มันเฉยๆ แต่ก็รักก็ชอบหนะแหละ แต่มันบอกไม่ถูก

แต่เดี๋ยวไม่รู้ทำไม คบใครวันแรกก็จัดละ

เดี๋ยวนี้ผมนิสัยเสียครับ 5555

คุณควรจะรักษาความบริสุทธิ์เธอไว้ ปล่อยให้คนหลังๆได้ใช้งานบ้าง

ส่วนเรื่องนี้ผมจัดการเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 18th May 2013 เมื่อ 03:04

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ครั้งแรกก็งั้นแหละ ตื่นเต้น แต่ไม่ค่อยแข็ง กลัวของจริง กลัวผู้หญิง ประหม่า อาย พอได้แล้วก็เสร็จไว

ถ้ามันต้องมี ก็พยายามมีให้ได้เถอะครับ มีอะไรกับแฟนไม่ใช่เรื่องเสียหาย ไม่ใช่เรื่องรักจริงหรือไม่รักจริงหรอก โตขึ้นไปอีก จะรู้ว่าเรื่องเซ็ก สำคัญต่อชีวิตคู่มาก

ที่สำคัญ จะมีอะไร ต้องรู้จักป้องกัน พกถุงทุกครั้งได้ก็จะดีมาก ระวังอย่าให้ท้อง อย่าประมาท

....ผู้ ญ ถ้าเขาไม่ยอม เราก็อย่าไปฝืนครับ ไม่มีอะไรกันก่อนก็ดีแล้ว รอจนแต่งได้ก็รอกันไป ....แต่ผู้ ญ บางคน เค้าอยากมีกับเรา แต่ฝ่ายชายไม่กล้าทำนี่ โดนทิ้งมาเยอะแล้วครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melano อ่านกระทู้
    ....ผู้ ญ ถ้าเขาไม่ยอม เราก็อย่าไปฝืนครับ ไม่มีอะไรกันก่อนก็ดีแล้ว รอจนแต่งได้ก็รอกันไป ....แต่ผู้ ญ บางคน เค้าอยากมีกับเรา แต่ฝ่ายชายไม่กล้าทำนี่ โดนทิ้งมาเยอะแล้วครับ
    เห็นด้วยครับ
    ถ้า ญ ไม่อยากก็อย่าฝืน แต่ถ้า ญ อยากแต่ไม่ทำนี่ ระวังเค้าจะไปหาคนที่สนองเค้าได้ดีกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    แล้วจะมี...คาบไปแดรก 55555 ขอให้ โดน มัวลีลาดีนัก

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ถ้าไม่คิดอยากจะทำอย่าไปปลุกอารมณ์เขาสิครับ เหมือนแบบว่า ทำให้อยากแล้วจากไปอ่ะ

ลองเลี่ยงการไปบ้านเขา ไว้พร้อมเมื่อไหร่ก็ค่อยไป ไม่ก็ลองไปคุยกับเขาด้วยล่ะว่าทำไมถึงไม่ทำ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    มันแปลว่าคุณรักเขาจริงๆไงครับ เวลาผมรักใครผมไม่เคยคิดถึงเรื่องเซ็กส์กับเขาเลยนะ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ง่ายๆ ครับ ไรท์หนังโป๊ลงแผ่น หรือ อัดลงอะไรก็ได้ ไปเปิดดูขณะ มีอะไรกับแฟน

แต่อย่าอย่างเรื่อง Genshiken นะครับ เปิด เมะแนวสาวน้อยเวทมนต์ แล้วค้างท่าหมาค้อมดูอนิเมะไปกว่า 30 นาที ถึงจะเสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ดูหนังโป็มากเกินไปเป็นอาจิน ทําให้ชินกับสิ่งนั้นๆ ตัองหยุดดูครับนานๆดูที ดูหาอะไรกันนักหนาหนังมันก็ซํ้าๆซากๆมันไม่มีอะไรทีแปลกใหม่กว่านี้หลอก ถามจริงเวลาจูบแฟนเจี้ยวแข็งเปล่า ถ้าเจี้ยวแข็งใครจะทนได้ ไม่ต้องคิดหน้าคิดหลังรีบจองก่อนก่อนที่........เอ๊อป้องกันด้วยนะเว็ยยเดียวบาป

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่เเปลกที่ ที่จะทำไม่ลง ก็เเฟนเราล่ะนะ เเต่ชายเรานี่ พอคนที่ไม่ใช่เเฟนนี้ คิดกันจั๊งงงงงง ~!!

ไม่รู้นะ ความรู้สึกผม ไม่รู้ว่าชายคนไหนเป็นเหมือนผมรึเปล่า หรือว่าผมเป็นกย์ = =
    ผมก็มีเเฟนนะ เเต่ไม่เคยคิดอะไรอย่างนั้นกับเเฟนเลย อย่างนี้ เขาเรียกว่ารักรึเปล่า อิอิ ^________^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มีไม่มี มันคง ไม่เกี่ยวหรอกมั้งครับ ว่าให้เกียรติหรือไม่ การที่เราจะให้เกียรติเค้ามันคือการ คบเธอคนเดียวไม่มีคนอื่นต่างหาก

มีอะไรก็บอกกัน ปรับตัวเข้าหา กัน อย่างน้อยนะครับ ในเมื่อคุณเลือกแล้ว คุณต้องดูแลเค้าและซื่อสัตย์กับเค้า

นี้ครับคือ การให้เกียรติ สำหรับผม คนอื่นคิดไงผมไม่รู้ จะมีหรือไม่ีมีนั้นก็ขึ้นอยุ่กับคุณ ผมเองก็มีแฟนก็มีกันบ้างแต่ตอนนี้ไม่แล้วครับเพราะถ้าเกิดพลาดไปผมคงโทดตัวเองจนตายที่ต้องมาทำลาย อนาคตคนๆนึง

บางคนก็คงจะคิดฟันจริงๆล่ะนะครับ 555 แต่สำหรับผม มีไม่มีไม่เกี่ยว เค้ามีค่ากับผมเสมอ ถึงจะได้กันหรือไม่ เค้าก็ยังอยุ่ในใจตลอดครับ

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    จขกท. อายุเท่าไหร่ครับเนี่ยยย ?? =w=

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    คุณก็ต้องคุยและปรับความเข้าใจกับแฟนให้รู้เรื่องนะครับ ไม่อยากให้คุณมีปัญหากับแฟนนะครับ

ปล. คุณเป็นคนดีมากเลย ที่ให้เกียรติผู้หญิง

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: