ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อย่าเลยอย่าพูดเลย
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ข่าว ลวงโลกเหอะๆ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    Date A Live ของเป็น DEX ได้เปล่า Rose ไม่เอาอ่ะ

ส่วนของ DEX ทำๆ ซับไปเถอะ เขาไม่ตามจับหรอก ไม่เหมือน Rose ที่เล่นไล่ลบ
    แต DEX กับ Tiga เขาไม่สนเรื่องนี้หรอก ทำไปเท่ากับเป็นการโปรโมทในตัว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    จะlc ก้ตามบาย lol

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    Date A Live ของเป็น DEX ได้เปล่า Rose ไม่เอาอ่ะ

ส่วนของ DEX ทำๆ ซับไปเถอะ เขาไม่ตามจับหรอก ไม่เหมือน Rose ที่เล่นไล่ลบ
    แต DEX กับ Tiga เขาไม่สนเรื่องนี้หรอก ทำไปเท่ากับเป็นการโปรโมทในตัว
    เห็นด้วย Date a Live เอาค่าย DEX อะ ผมกำลังติดโทกะเลยเรื่องนี้ >.<

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    แต่ที่แน่ๆ ผมรอ sword art online จะ ปีละ ยังไม่มาเลย 5555+
    ต้องไปเร่งที่ Jp เลยครับ ให้ออกเร็วๆ ถ้าเค้าช้า(ซึ่งจริงๆเค้าไม่ช้าแต่คนมันใจร้อนกันเยอะเลยรู้สึกเอาเองว่าช้า) เราก็ช้า

แผ่น 1 ที่นั่น ออกเดือน 10 ปีที่แล้วมั้ง ของเราออกเดือน 7 หรือ 8 ปีนี้ สำหรับผมถือว่าปกติ

ปล.ออกหลังเค้าครึ่งปีได้นี่ถือว่าโคตรๆๆๆเร็ว อย่าง Gundam 00

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    บอกตรงๆนะ เวลาดู ANIME ไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็เหอะ ( ยกเว้น Gintama ) ถ้าดูพากษ์ไทยจะไม่สนุกเลย เสียงไม่ตรงกับบุคลิกของตัวละคร โดยส่วนตัวชอบ ซับไทย เสียงญี่ปุ่นที่สุดละ !!!

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    เพื่อนผมทำงานอยู่กับ DEX ครับ มันบอกว่า ROSE ได้ไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    LC ไปเลยได้ไปแล้วก็ทำให้มันดีๆหน่อยละกัน ไม่ว่าค่ายไหนก็กากพอๆกันละเบื่อ ROSE ทำกล่องสวยแต่ซับค่อนข้างกากตัวอักษรชอบแตกเวลาดูกับจอใหญ่ๆน่าจะกากสุดใน 3 ค่ายนีละ DEX มีปัญหาเรื่องกล่องยับกับมุมขอบพลาสสติกมีรอยย่นเกือบทุกเรื่องพักหลังๆ TIGA ชอบ ทำแพคเรื่องละ 500 จบครบทุกตอนไว้ให้คนงบน้อยได้ดู สนับสนุน + + แต่คงมีหลายๆคนกินหญ้าไปกันทั่วหน้ากับข่าว ไททั่น ก็อปมาไม่ใส่เครดิต ต่อๆ กัน จนหาต้นกันไม่เจอและก็เชื่อเป็นตุเป็นตะ 555+ ให้ดิ้นกันไปสนุกดี 8 ปีก่อนวงการซับเค้าทำให้สนับสนุนให้ติด LC ทำไมเดียวนี้มันตรงกันข้ามหว่างคงเป็นเพราะพลังอวยปลิงล้นเหลือ ช่างเถอะให้ใช่เรื่องของตุ ดูคนดิ้นสนุกก่าเยอะ ฮา ฮา ฮา

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมว่าน้องสาวโดนแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    โดนไม่โดนไม่เป็นไร อ่านเหมือนเดิม =3= ฮ่าๆๆๆ
    I LOVE JOKERGAMETH

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    Dex ไม่น่าจะได้ไปนะ เพราะเห็นภาพหลุดของแผนการตลาด marketing plan ของ Rose แว่บๆแล้วล่ะ