ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895

แนะนำเกมส์ที่เล่นได้ 2 คนในเครื่องเดียวหน่อยครับ

คือผมอยากจะได้เกมส์ที่เล่นได้ 2 คนในจอเดียว (split screen) เอาเป็นชื่อเกมส์ก็ได้ครับหรือถ้าจะให้ดีเอาทั้งลิงค์โหลดและชื่อเกมส์เลยจะดีมากครับ

ส่วนแนวเกมส์อยากจะได้แนวแบบช่วยกันผ่านด่านไปเรื่อยๆคล้ายๆ RE6 ถ้ามีก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ผ่านด่านไปเรื่อยๆ ก็ เกมส์คอนทร้า เลยครับ มีครบทุกอย่างตามที่ท่านอยากได้แน่นอนครับ...

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    metal slug

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    Virtua Cop ครับ มันส์ ภาพสวย

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ซีรี่ย์ lego ครับ เล่นได้เรื่อยๆเพลินมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    แต่ละคอมเม้น.. โหดๆกันทั้งนั้นเลย = =''

อ่ะ ที่ผมรู้จักนะมี

[Arcade]
    Castle Crasher สนุก มันส์ แต่สั้นไปนิด
    Sacred Sitadel ไม่เคยลอง - -"

[Shooting]
    L4D1&2 ใส่คอมมานด์เล่น2คนในคอนโซล
    Serious Sam 3 BFE ยิงอย่างเดียว เล่นกับเพื่อนโคตรฮา
    Kane&Lynch Dead men ภาคเก่าละ หาโหลดยาก เลยไม่เคยลอง =='

[Action Puzzle]
    Lara Croft and the Guardian of Light << แก้พัซเซิลด้วยกันสนุกมากก
    Trine1&2

นึกไม่ออกละ -0 -' ถ้านึกออกเดี๋ยวมาบอกเพิ่ม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ซีรี่ย์ lego ครับ เล่นได้เรื่อยๆเพลินมากๆ
    +1ครับ เล่นได้เพลินๆ ถ้าอารมณ์เพลินๆ แต่ถ้าอยากร็อคๆก็คงต้องผ่านไป ๕๕๕
    /เมื่อก่อนชอบมาก > <
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poyo_ts : 18th May 2013 เมื่อ 00:47

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Poyo_ts อ่านกระทู้
    แต่ละคอมเม้น.. โหดๆกันทั้งนั้นเลย = =''

อ่ะ ที่ผมรู้จักนะมี

[Arcade]
    Castle Crasher สนุก มันส์ แต่สั้นไปนิด
    Sacred Sitadel ไม่เคยลอง - -"

[Shooting]
    L4D1&2 ใส่คอมมานด์เล่น2คนในคอนโซล
    Serious Sam 3 BFE ยิงอย่างเดียว เล่นกับเพื่อนโคตรฮา
    Kane&Lynch Dead men ภาคเก่าละ หาโหลดยาก เลยไม่เคยลอง =='

[Action Puzzle]
    Lara Croft and the Guardian of Light << แก้พัซเซิลด้วยกันสนุกมากก
    Trine1&2

นึกไม่ออกละ -0 -' ถ้านึกออกเดี๋ยวมาบอกเพิ่ม

+1ครับ เล่นได้เพลินๆ ถ้าอารมณ์เพลินๆ แต่ถ้าอยากร็อคๆก็คงต้องผ่านไป ๕๕๕
    /เมื่อก่อนชอบมาก > <
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    มีอีก
    Magicka - แนวเวทมน 4 คนจุใจ (ผมกำลังเริ่มเล่น) จอยได้ 3 คีบอร์ด 1 หรือจอย 4 ก็แล้วแต่
    The Cave - แนวพันซึมสลับตัว
    Dynasty Warriors 6 - 3ก๊กฟันแหลก
    ผมว่าไปหาดูเว็บนี้สิ บาน http://www.co-optimus.com/system/4/pc.html
    บางเกมส์ co-op ได้แค่ใน console แต่ก็มีมั่วมาบ้าง
    Portal 2 นี้ต้องลงแพตล่าสุด(ของแท้อัพอัตโนมัต)เสียบ 2 จอยกด X อีกจอยพร้อมเล่น (อ่านมานะ ไม่ได้ลอง)
    นี้อีกเว็บ http://pccouchcoop.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prirya : 18th May 2013 เมื่อ 01:29

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เกมคอมรึ มุโซว ทุกภาคไงครับ เลโก้ด้วย แล้วก็เกมสยองขัวญ ชื่อ obc........ ไรนี่แหละครับ 2ภาค