ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

มีเกมสงครามโลกครั้งที่2อะไรบ้าง

พอดีผมชอบเกมแนวนี้อะอยากหามาเล่น

Wolrd of Tank
    War Thunder World of plane
    Company of hero
    Man of war Assalt squde ยากเวอร์
    จำชื่อไม่ได้ เกมฉากในปารีส แต่ภาพกากโครต เกมปี2009นะ
    Call of duty World at war แต่ก็นะ mutiคงไม่มีใครเล่นแล้ว
    Sniper Elite V2 &Nazi Zombie

จริงๆอยากได้open wolrdก็ดี เพราะmutiร้างหมดแล้วมั่ง เนื้อเรื่องส่วนใหญ่ก็สั้นเกิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 18th May 2013 เมื่อ 12:15

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Medal of Honor ภาคเก่าๆไงครับสงครามโลกทุกภาค

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    War Thunder ครับ เป็นเกมส์ขับเครื่องบินสมัยสงครามโลก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เคยเล่นอยู่ไม่เคยสอยชาวบ้านได้เลย-*-