ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603

[Hollywood Star] Chloe Moretz สาวน้อยน่ารัก สุดหวาน !!

มาถึง Chloe Grace Moretz แน่นอนว่าคนน่าจะรู้จักเธอเยอะอยู่ (ในบอร์ดนี้ก็มีคนชอบเยอะนิ) สำหรับเธอนั้นเธอเกิดที่ จอร์เจีย อเมริกา ไม่น่าเชื่อเมื่อ พ่อและแม่ของเธอนั้นเป็น หมอและพยาบาล (ลูกเข้าวงการอย่างไรกันล่ะนี้) เธอเกิดเมื่อ 10 กุมพา 1997 ปัจจุบันก็ 16 แล้ว เธอเข้าวงการเมื่ออายุได้ 7 ปีเองน่ะ แต่แสดงได้ยอมเยี่ยมจนดังมากเลื่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นหนังเรื่อง (500) Days of Summer , Diary of a Wimpy Kid , Kick-Ass , Let Me In , Hugo , และ Dark Shadows
    ก็ต่างตีบทได้ยอมเยี่ยม (ผมชอบมากก็ตอนแสดง Kick - Ass นั้นล่ะ) ล่าสุด Movie 43 ก็ฮาใช่เล่นน่ะ . อ้าวไม่ต้องเล่าอะไรมาก (ไม่มีอะไรให้เล่าล่ะ 555+)

เอาภาพไปเบาๆ

เออ..... นี้เรียกเบาล่ะครับ ภาพจาก Facebook เธอล่ะครับผม ^^

บุคคลิกเธอ ไม่มีอะไรมาก น่ารัก น่าฟัด น่ากอด ไปวันๆ เธอมักแสดงหนังไปได้ยอดเยี่ยมและตีบทแตกเอามากๆ ไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็ตาม ผมก็ชอบเธอคนนี้อยู่อีกคน (จะโดนใครเก็บไหมเนี้ย)

ผลงานใกล้ๆของเธอก็ 2 เรื่องนี้เลย

ถ้าชอบก็ กดขอบคุณสักนิดคงไม่เป็นไรหรอกน่า...

อยากรู้จักคนอื่นๆล่ะก็ คลิกด้านล่างเลย !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่ต้องตกใจกันไปนี้แฟนผมเอง 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หลงรักเลยแหละ 555+

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ่า นึกว่าจะไม่มี 555

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    คนนี้ผมชอบมานานแล้วแต่ไม่รู้จักชื่อสักที 55555. ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ถ้าจำไม่ผิด เด็ก หัวม่วง kick ass 1 ที่โดนยิง อ่ะ
    งดลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    3,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 629
    ชอบเธอที่ปาก

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    โตขึ้นเยอะ 555

อย่าเลยอย่าพูดเลย
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    kick ass ผมชอบเธอตอนเรื่องนั้นเเหละ