ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ใครลงmod skin lol เป็นช่วยผมหน่อย

ใครลง mod เป็นสอนผมหน่อย พอดีดูใน คลิปนี้ ผมก็งงอ่ะนะ

มันไม่เหมื่อนกับในคลิปเลยของผมมันมี โพลเดอร์ Particles , Spells มั้ง ผมก็งง - -" ใครลงเป็นก็ขอแบบละเอียด หน่อยละกันครับบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมไม่เคยลงนะ แนะนำว่าไม่ต้องลงดีกว่านะ เวลามีแพทใหญ่ๆมาทีเห็นว่ามีปัญหาบ่อยถึงกับต้องโหลดลงใหม่เลย ผมเลยไม่ลง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไม่ลงจะดีกว่าครับอย่างที่เร๊ปบนบอกมันทำให้มีปัญหาต้องลงเกมส์ใหม่ครับ
    https://www.miruanime.net/ แหล่งรวมอนิเมะทั้งดูและโหลดคุณภาพระดับ HD ทุกเรื่องโหลดง่ายในครั้งเดียว ย้ำ! โหลดง่ายในครั้งเดียว แหล่งรวมซับไทยที่มากที่สุด

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    sv ไทย ใช้ไม่ได้ครับ ผมก็ไม่ทราบสาเหตุ แต่เคยสอบถามไปทางทีมงานแล้ว ทางทีมงานแจ้งมาว่า ไม่สามารถใช้งานmod skin ได้ครับ

### ตัวผมเองก็เคยลองแล้วเหมือนกัน ไม่ได้ครับผม