ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1

ง่ายๆ กำลังอ่านการ์ตูนเรื่องอะไรกันบ้าง ขอลอกหน่อย !!!

ผมอยากหาอะไรใหม่ๆอ่านน่ะครับ และอยากหาอ่านหลายๆ แนว คิดว่านักอ่าน JKG คงแนวๆเดียวกันผมแหละ โดยส่วนตัวผมเพิ่งเริ่มอ่าน Btooom กับ Attack of Titan ครับ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    H-Manga ครับ สนุกมากๆ!!!!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมอ่านไปเรื่อยๆ dracu-riot รอเล่ม 2 คงอีกหลายเดือน

tales of xillia ก็รอเล่ม 2 ไม่อยากถอยเกมมาเล่น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    Aku No Hana
    Attack on Titan
    Btooom
    นอกนั้นก็คอมมิึค อเมริกาหลายเรื่องครับแนะนำ
    Venom - Marvel
    The strange talent of Luther Strode - Image Comic
    The legend of Luther Strode - Image Comic
    Batman - DC
    Injustice: Gods Among Us - DC
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 20th May 2013 เมื่อ 22:01

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    -Aku no Hana
    -Attack on Titan

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เปิดเว็ป mangafox แล้วนั่งดู Directory ผมไล่อ่านมันไปเรื่อยๆ แหละ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ผมอ่านเรื่อง
    - Noblesse
    - Attack On Titan
    แค่สองเรื่องนี้แหละ ฮี่ฮี่
    I LOVE JOKERGAMETH

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    TERRA FORMARS ครับ ไม่สุดยอดให้เตะเร็ปล่างได้เลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ menulizz อ่านกระทู้
    TERRA FORMARS ครับ ไม่สุดยอดให้เตะเร็ปล่างได้เลย
    กะจั๊ว ดาวอังคาร .....
    เป็นอะไรที่อ่านไปยี๋ไปมาก ผมอ่ะ
    หลัง ๆ นี่มันไม่ต่างจากคน = ="

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    ขอบคุณมากครับ กำลังเริ่ม terra forma ก่อนเห็นมี 6 ตอนแร่ะ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    การ์ตูนดีๆ ที่ไม่ค่อยมีคนสน

บารากะมอน เกาะมีฮาคนมีเฮ อะไรนี่แหละ กรามค้าง =..=
    Space Brother อ่านแล้วมีกำลังใจทำงาน
    ผลงานของ อุราซาว่า นาโอกิ ทุกเรื่อง(คนเขียน MONSTER กะ 20th Century boy) ล้ำลึกทุกเรื่อง
    Beck เกี่ยวกับดนตรี อ่านแล้วฟินดี มีกำลังใจ
    Clover แนวตีกัน รักเพื่อนพ้อง ไม่เลี่ยนมาก
    Worst เรียกเขาว่าอีกาภาคใหม่ แต่เนื้อเรื่องไม่เกี่ยวกันเท่าไหร่ คนอ่านใหม่ไม่เป็นปัญหา
    เคนอิจิ ลูกแกะพันธุ์เสือ แนวศิลปการต่อสู้ ฮาแตก
    ตำนานวีรบุรุษ ของอุนสุยอัน แนวกำลังภายใน ภาพสวย มันส์มาก ประมาณ 19 เล่มจบ
    ถ้าหาได้ก็ คุโรมาตี้ เลย รั่วแน่

อื่นๆ ดังๆ อย่างโตะ อย่างฟี่ นี่คงอ่านอยู่แล้วมังครับ
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ่านทุกเรื่องที่ ฮา มีฮาเรม ลายเส้นน่ารัก แนวภูติผี ความบ้าที่ไม่เหมือนใคร ฉากเซอร์วิช ตอนละ 1-2 ฉาก อย่างต่ำ
    ขณะนี้ เพิ่งอ่าน สึกุโมภูติสาวสุดแสบโมร
    ชอบอ่านมากคงเป็น เจาะเวลาหาจินซี ฉากมาให้จิ้นเยอะ เนื้อหาสนุก น่าติดตาม เกือบทุกเล่ม มีฉากเซอร์วิช .....