ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ระบายมาก ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

ระบายมาก ๆ

คือ ผมชอบผู้ ญ คนหนึ่งครับ ซึ่งเป็นเพื่อนกันตั้งแต่ ม4 (ตอนแรกก็ไม่ได้รัก หรืออะไรหรอกครับ แต่ พอรู้จักกันนานเข้า ก็เริ่มรักของมันเอง) เขาดูเหมือนก็มีใจให้ผมนะครับ (ง่าย ๆ คือ ทำทุกอย่างเหมือนคนเป็นแฟน แต่ ไม่ใช่แฟนอะครับ เพราะ ผมยังไม่เคยขอ) แต่ สิ่งที่ผมหนักใจคือ เธอคนนั้นก่อนจะมาคุยกับผม เขาแอบชอบเพื่อนผมมาก่อนครับ(แต่เพื่อนผมมีแฟนแล้ว) เขา 2 คน คุยกันแบบว่า เหมือนแฟนกันเลย

วันหนึ่ง ... ผมแลกมือถือกับเขาเพื่อ แลกกันดูว่าในโทรศัพท์ใครมีอะไร (ของผมไม่มีไรมากครับ แค่ชอบเขาเลยเซฟรูปเขาไว้เต็มเลย , เขียนบันทึกถึงเขายาวมาก) แต่ ที่ผมน้อยใจคือ มือถือของเขา มีแต่รูปคนที่เขาแอบชอบ (เพื่อนผม) ไม่มีรูปผมเลย(สงสัยหล่อไม่พอ )และ บันทึกก็มีแต่เรื่องราวการแอบรักของเขา (มีผมในเรื่องด้วย แต่ เหมือนมือที่ 3 มากกว่า) ทำให้ผมคิดว่า มีผมคนเดียวใช่มั๊ย ? ที่รักเขาหมดหัวใจ (อ่อลืมบอก บันทึกเขายาวมากกว่าผมอีก -*-)

ผมเก็บอารมณ์และคือมือถือเธอไปครับ จากนั้นพาเธอไปส่งที่เรียนเสร็จ ก็กลับบ้าน และ มัวแต่นั่งคุ่นคิดว่า ทำไม ? (เราเคยเปิดใจคุยกันนะครับ ว่าผมชอบอะไรไม่ชอบอะไร เธอชอบอะไรไม่ชอบอะไร ในตัวของเราเอง อะไรบ้างที่อยากให้ปรับปรุง) เธอบอกผมว่า "มันแค่อดีต .. อย่าคิดมากสิ" และเธอบอกว่าเธอจะลบบันทึกกับรูปครับ ผมก็โล่งใจได้นิ๊ดนึง! จากนั้น 3 วันถัดมา เราแลกมือถือกันอีก ผมช็อคกว่าเดิมอีกครับ ที่เขาบอกว่าจะลบ ก็ ยังไม่ลบ รูปก็ยังมี
    พอน้อยใจมากก พอกลับบ้านมาเธอบอกว่า ''รอได้มั๊ย''

อ่าว... แล้วตลอดเวลาที่เราคบกันแบบลับ ๆ เธอยังมีเขาในใจหรอ (ผมเคยคุยกับแฟนเก่าเขาเธอนะครับ เขาบอกว่า เธอเป็นคนขี้เบื่อ , คบใครได้ไม่นาน , หวาน 3 เดือนแรก หลังจากนั้น จับมือยังสะบัดหนีเลย) ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อครับ พอวันนี้ เขาขอดูมือถือผม และ เขาดูไลน์ผม (ผมก็เคยคุยกับผู้ ญ 3 คน สวยด้วย 55555) เขาก็เลยน้อยใจ แต่ เขาไม่บอก ผมก็เลยง้อจนเธอคืนดีด้วย และ ผมคิดว่าวันนี้แหละ จะบอกรักเธอ .... ผมจับมือเธอขึ้นมา เตรียมจะบอกรักแล้วครับ แต่ เรื่องก็พลิก เมื่อเธอ พยายามสะบัดมือผมออกแบบเนียน ๆ ครับ (คือไม่ทำท่ารังเกียจ) ...... ผมแทบบ้าเลยครับ

เลยแค่อยากระบายยยมากกกก ..... ในหัวผมคิดแค่ว่า อยากแคร์ อยากดูแล ตามใจ คือ ทำทุกอย่างที่เธอต้องการ แต่ ... เห้ออ (ยาวมากนะครับใครไม่อยากอ่านก็ออกไปเลย ผมแค่ระบาย) เครียดมาก สิวไม่ขึ้นมา 3 ปีละ พอคบกับเธอ วันเดียว 3 เม็ดครับ -*- แต่ ผมยังยืนยันนะครับ ผมรักเธอ
    https://www.facebook.com/Pitchpong<<<< MY FACEBOOK เอง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ต้องเข้าระบบทุกทีที่เจอกระทู้แบบนี้- -

ผมว่านะเท่าที่อ่านมาผู้หญิงเขายังอยู่ช่วงเลือกได้เขาเลยกั๊กคุณอยู่

เพราะฝ่ายหญิงคิดว่าไม่ขึ้นคานหรอก แต่ถ้าขึ้นก็รู้เรื่อง 555

เพราะเราเป็นคนชอบเขาด้วยเขาเลยเลือกได้ยังลูกเล่นกับคุณอยู่

เรื่องนี้ต้องใช้เวลาครับ เวลาช่วยได้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    ผมก็ข้าระบบทุกครั้งเหมือนกัน ฮ่าๆๆ ผมว่าคนนี้อาจจะยงไม่ใช่สำหรบคุณ็ได้ ^^
    แค่บอกอะไรประมาณนั้น เพราะผมก็ลองแล้ว เจ็บแล้ว เลยไม่อยากให้เจ็บเหมือนกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีสาระ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    งง ตกลงคบกันยัง คบลับๆ? รอได้ไหม? แล้วตัดสินใจจะบอกรัก?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rokeman : 22nd May 2013 เมื่อ 12:23

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rokeman อ่านกระทู้
    งง ตกลงคบกันยัง คบลับๆ? รอได้ไหม? แล้วตัดสินใจจะบอกรัก?
    คือไปไหนไปกันเหมือรคูรักกันอะครับ เรียก คบลับ ๆ แต่ ผมยังไม่ได้บอกรักเพื่อขอเป็นแฟนไงครับ

เรื่อง รอได้มั๊ย คือ เขาขอผมครับ ขอให้ผมรอเขาหน่อย ให้เขาลืมก่อน (พูดแล้วเครียด บันทึกเธอ โอ่ยน้อยใจ T^T)
    https://www.facebook.com/Pitchpong<<<< MY FACEBOOK เอง

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    จริงนะ 3เดือน คือจุด อิ่มตัวจริงๆ ถ้าคุณก้าวข้าม3เดือนไปได้ ก็ค่อนข้างจะอยู่กันนานแล้ว

ถ้าระหว่าง 3เดือนเค้าไม่ได้รู้สึกดีมาตลอด พักหลังจะกลายเป็นเบื่อครับ

เข้าเรื่อง จริงๆ เค้าจะพูดไรยังไงแต่ถ้ารักรอได้ก็รอครับก็หาคนอื่นเพื่อใจไว้มั้ง ความรัก พอรักใคร ก็บอกรักที่สุดทั้งนั้นเราก็เป็น

แต่ถ้าคุณ ลองเปิดใจกับคนอื่น สักวันความรู้สึกก็จะกลับมาว่ารักคนนี้มาก อาจจะงง นะ 55

สรุปถ้ารักก็รอลืมไม่ได้ก็รอ สร้างจุดสนใจในตัวเองเพิ่ม แสดงออกให้มาก สุดท้ายผลเป็นไงอย่าไปสน รักน้อยรักมาก เวลาเจ็บมันก็เจ็บเท่ากัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: