ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

อยากทราบเพลง rap อ่ะ

ที่ฟังอยู่ก็ wiz akon Eminem Bob อะไรประมาณนนี้อ่ะครับแต่ชอบของ Eminem อ่ะครับช่วยแนะนำขอเพลงใหม่นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    โจ้วๆ ผมชื่อเอก ชื่อเอก มีดีกรีดีๆ ตรงที่คิดดี ทำดี ผมเป็นคนมีไฟ ผมเป็นคนตั้งใจ และไม่ชอบให้ใครเอาเปรียบผม ผมทุ่มเทเต็มที่ ผมทุ่มเทอย่างดี ให้หน้านี้ เป็นศิลปิน ดีๆ ฮี่!? แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใส แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใหม่ เปิดตัวเปิดใจออกมาแล้ว ขอโอกาสผม รับฟังผม โจ้วๆ บ้านผมไม่ได้ร่ำไม่ได้รวย แม่ผมอาสาพาช่วย ให้ชีวิตลูกนั้นเจริญ(จังไร) ผมเป็นคนมีไฟ ผมเป็นเพียงหน้าใหม่ ที่คอยอยากได้รับโอกาส มาพร้อมมุ่งมั่นสัญญา สร้างสรรค์อาสา ด้วยหัวใจ ทั้งหมด ที่มี ฮี่!!! แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใส แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใหม่ เปิดตัวเปิดใจออกมาแล้ว ขอโอกาสผม รับฟังผม โจ้วๆ บ้านผมไม่ได้ร่ำไม่ได้รวย แม่ผมอาสาพาช่วย ให้ชีวิตลูกนั้นเจริญ ผมเป็นคนจริงใจ ผมเป็นเพียงหน้าใหม่ ที่คอยอยากได้รับโอกาส มาพร้อมมุ่งมั่นสัญญา สร้างสรรค์อาสา ด้วยหัวใจ ทั้งหมด ที่มี ฮี่!! แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใส แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใหม่ เปิดตัวเปิดใจออกมาแล้ว ขอโอกาสผม รับฟังผม อยากฟังเพลงดี อยากฟังเพลงมันส์ ต้องตั้งใจฟัง แร๊พ--เอก อั๊ยยะ ชะชะเฮ้ย แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใส แร๊พเอกๆ พันธุ์แร๊พหน้าใหม่ เปิดตัวเปิดใจออกมาแล้ว ขอโอกาสผม รับฟังผม โจ้วๆ
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    Snoop dog
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    Dr.dre
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

อันนี้เค้าเรียกว่าแรพปะเพราะดีอะ

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    Eminem ไม่ค่อยฟังไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
    ถ้าฟัง Rap จริงๆแนะนำให้ฟังเนื้อเพลงไม่ใช่ความมัน

On Da EastSide Of Da LBC

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    2Pac , Eazy-E , Ice Cube , Bone Thugs N Harmony แต่ละคนตำนานทั้งนั้น

NIGGA AINT DEAD!

R.I.P
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Droge. : 22nd May 2013 เมื่อ 22:40

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ไปร้องเพลงของดาจิมมาให้ได้ก่อนนะครับ เพลง มันอยู่ใต้พรม v.hardcore

ร้องเพลงนี้ได้ผมรับรองว่าร้องเพลงแร๊พได้เกืบทุกเพลงบนโลก

*ผมไม่อยากจะโม้ว่าผมร้องได้ ฟังมาตั้งแต่เด็กๆละ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ที่ฟังตอนนี้ก้ J.cole , Bowwow , Usher , Chris brown , Ne-yo , Big sean (ฝรั่ง)

แล้วก้พวก Thairap และ Thaitay , SouthSide , P9d , F*cking hero , Zhot & Zero
    Fansub

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    2pac สิคับ ระดับตำนาน Thug Life
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    ไม่ค่อยฟัง Rap จ๋านะ ลองฟังวงนี้มัย Rage against the machine เพลง Wakeup, Killing in the name of พวกนี้อ่า
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    Lil Wayne !

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    Easy boy tamstyle nefhole
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    GOWE เลยครับแจ๊สแร็ปซิลๆ

หรือไม่ก็ T-pain(ออโต้ทูนบิดาเลือดหมดหลอด)

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nemisis' อ่านกระทู้
    ที่ฟังตอนนี้ก้ J.cole , Bowwow , Usher , Chris brown , Ne-yo , Big sean (ฝรั่ง)

แล้วก้พวก Thairap และ Thaitay , SouthSide , P9d , F*cking hero , Zhot & Zero
    Usher Chris brown มัน R&B ไม่ใช่หรอครับ ท่านน

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ถ้าประเทศไทย ก็ต้อง Illslick คนเดียวเลยครับ อย่างเช่นเพลงนี้

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    Eminem สมัยเกรียนๆอันนั้นอะเอามัน แต่หลังๆไม่ใช่แล้วนะ

_______

เพลงใหม่ๆคิดไม่ออก อยากหาเพลงชอบๆเพลงใหม่ๆ ก็ที่นี้เลยมีเพลงออกมทุกวัน http://www.hiphopearly.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 27th May 2013 เมื่อ 01:38

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiiz อ่านกระทู้
    Usher Chris brown มัน R&B ไม่ใช่หรอครับ ท่านน
    น่อววววว มันคนละประเภทหรอ ? คือมันฟังแล้วก้ okay นะ 55555555 -///-
    Fansub

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ถ้าประเทศไทย ก็ต้อง Illslick คนเดียวเลยครับ อย่างเช่นเพลงนี้

อันนี้ฮิบเก๊ครับ คนเค้าเกลียดทั้งวงการ ฮ่าๆๆ