ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ของผมเคยแค่ยัดหัวเข้าไป แฟนก็เจ็บแล้วครับ ก็เคยลองครั้งเดียว แฟนแสบไปถึงสรวงในเลยครับ

แฟนก็ด่าหลายทีเลยครับ 555 มันมีรูของมันอยู่แล้ว ยังจะไปเข้ารูอื้นอีก แฟนผมก็เลยไม่ให้ 555

แต่ก็เคยลองแล้ว 555 แน่นดีครับ แต่ผมว่าข้างหน้าเดิมก็ OK แล้วครับ แล้วมันมีสิ่งสกปรกด้วยนะครับ

ผมไปศึกษามาเพราะแฟนชอบส่งให้อ่าน 555 ว่าข้างหลังทำเสร็จก็ต้องล้างก่อนนะครับ ก่อนจะมาใส่ข้างหน้าอีกที

เพราะมันมีสิ่งสกปรกติดมา ผมก็เลยไม่ทำและ เพราะรู้สึกว่าเจ็บมาก เลือดซิบๆเลย อึก็ลำบากนะครับเพราะมันแสบ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมไม่กล้าสอยข้างหลังเลยครับ อาจเป็นเพราะรูข้างหลังของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผู้ชายสมัยนี้เเปลกเน๊อะ ชอบขุดทอง 55 5 5+ เเม้กระทั่งผู้หญิงก็ไม่เว้น

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ไม่เห็นจะแปลกครับหน้าหรือหลังมันอยุ่ที่หัวใจครับ

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    กระเทยสิครับ แหม่

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ผมใช้รูเดียวครับ รูเยิฟ เลิฟยู

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ไม่แปลกหรอก คราวหลังก็ลองทำตาม ซอกนิ้ว ข้อพับ รักแร้ ดูบ้างนะ เพื่อแฟนนายจะติดใจ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    แทง ตุก บ่อย ๆ ไม่ดีน่ะครับ มีโอกาศติดเชื้อ และเป็นแหล่งเชื้อโรคเยอะด้วยครับ

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MC_cat อ่านกระทู้
    เข้าข้างหลัง มีโอกาสติด เอดส์ สูงมาก

เพราะข้างหลังมีสิ่ง สกปรกอยุ่มากมาย เป็นทางผ่านของเสียฯลฯ...มันอยู่ข้างในลึกๆ !! ส่องดูไม่เห็นหรอก

แล้วรู้ไหมม เอดส์ เนี้ย มันเกิดจากการสิ่ง สกปรก เข้าไปในร่างกายทำให้เป็นโรค ภูมิคุ้มกันบกพร่อง(เอดส์)

และแน่นอน ชาวเกย์ เนี้ย รู้ไหม ทำไม เค้าเป็น เอดส์ กันเยอะ ???? (คงรู้สินะ เค้าโจมตี กันทางไหน!! )
    ไม่ใช่ครับแหม่ เชื่อจะอยู่แค่ในช่องคลอด น้ำนม กับเลือด
    ที่ว่าเข้าข้างหลังเป็นเอดส์เพราะข้างหลังมันไม่สามารถขยายได้เหมือนกับข้างหน้า เส้นเลือดฝอยเลยแตกออก -.-

สิ่งสกปรกอะไรไม่เกี่ยวเจ้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อยากทำข้างหลังอยู่ เซ็ง แฟนไม่ให้ครับ 55 ได้เลียก็เอา
    หัวใจร่ำมันร้องว่าเหนื่อยเหลือหลาย_____เจ้านายเจ้าขา____ มีแต่เธอสม่ำเสมอถึงซ้ำเติมหัวใจไม่เคยว่า

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MC_cat อ่านกระทู้
    เข้าข้างหลัง มีโอกาสติด เอดส์ สูงมาก

เพราะข้างหลังมีสิ่ง สกปรกอยุ่มากมาย เป็นทางผ่านของเสียฯลฯ...มันอยู่ข้างในลึกๆ !! ส่องดูไม่เห็นหรอก

แล้วรู้ไหมม เอดส์ เนี้ย มันเกิดจากการสิ่ง สกปรก เข้าไปในร่างกายทำให้เป็นโรค ภูมิคุ้มกันบกพร่อง(เอดส์)

และแน่นอน ชาวเกย์ เนี้ย รู้ไหม ทำไม เค้าเป็น เอดส์ กันเยอะ ???? (คงรู้สินะ เค้าโจมตี กันทางไหน!! )
    ผมอยากรู้จริงใครสอนคุณเรื่องเอดส์คุณมาแบบนี้ครับเนี่ย โรคเอดส์เกิดจากเชื้อไวรัสเอดส์เข้าไปทำลายภูมิคุ้มกันในร่างกายลงต่างหาก
    นี่ถ้าเอดส์เป็นได้โดยแค่แบบที่คุณว่าละก็คนเราคงสูญพันธุ์หมดโลกไปนานแล้วละครับ เพราะแค่ที่ผิวหนังเราธรรมดาก็มีเชื้อโรคอยู่มากพอละ
    โรคเอดส์ลำพังตัวมันเองไม่ได้น่ากลัวหรอก แต่ที่น่ากลัวคือโรคแทรกซ้อนที่เกิดจากภูมิคุ้มกันของร่างกายถูกทำลายไปต่างหาก
    แล้วจะบอกให้รู้นะครับ พวกเกย์นะสมัยนี้มันเซฟกันยิ่งกว่าผู้ชายแท้ ๆ ซะอีก พวกที่น่ากลัวจริง ๆ คือพวกได้ทั้งหญิงทั้งชายต่างหากละครับ
    ปล.ผมไม่ใช่เกย์นะ แต่เพื่อนที่เป็นเกย์เยอะ กันไว้ก่อนเดี๋ยวกล่าวหา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 25th May 2013 เมื่อ 00:00

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    เห็นบ่นกันหลายคนละเรื่องเอดส์ จะชี้แจงตรงนี้เลยนะครับว่า ประการแรก ผมไม่ได้มั่วผู้หญิงครับมีแฟนเป็นตัวเป็นตน ประมานว่าไปมาหาสู้กันบ้านยุไม่ไกลกัมาก

แล้วโรคเอดส์ มันไม่ได้เกิดขึ้นเองนะครับมันต้องมีเชื้อด้วย ผมไว้ใจแฟนผมครับ ส่วนแฟนเขาก็ไว้ใจผม ประมานสามี ภรรยา อะจ้าเราคบกันแบบนี้ --* เพราะงั้นผมเลยไม่กลัวโรคเอดส์ครับ

สำหรับเรื่องโรคเอดส์ ที่เขาไห้ป้องกันก็คือ ผู้ชายที่ชอบเที่ยวผู้หญิงบ่อยๆ ได้ผู้หญิงเยอะครับประมานนี้ คนปกติจะไม่มีเชื้อเอดส์นะครับต่อไห้สกปกจนเน่าก็เหอะ เชื่อเอดส์มาจากคนที่ติดมาแล้ว มามีเพศสัมพันกับคนที่ไม่ได้เป็น

คนที่ไม่ได้เป็นก็จะเป็นเอดส์ครับหากไม่ป้องกัน แต่ถ้า2คนไม่ได้เป็นเอดส์ต่อไห้เอากัน1000ครั้งก็ไม่ติดเอดส์หลอกครับเพราะมันไม่มีเชื้อ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    โดยส่วนตัวผมๆว่าเข้าตามตอก ออกตามประตูดีกว่าอะ ไม่ชอบแทงเหลืองเหมือนกันมันแหยงๆหัวจวยอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เผื่อหลายๆคนยังไม่รู้นะครับ เวลามีเพศสัมพันธ์กันทุกครั้งมักจะเกิดการเสียดสีจนเกิดเลือดออกโดยที่เรามองไม่เห็นเหมือนโกณหนวดนะครับและเลือดก็เจอกับเลือดโดยตรงเลย

ส่วนทางข้างหลังนั้นก็แบบเดียวกันครับและเกิดง่ายกว่าเพราะไม่มีน้ำหล่อลื่นครับ และถ้าเรามีสารหล่อลื่นละ เราก็ไม่เป็นใช่ไหม คำตอบคือแม้จะลื่นมันก็จะเสียดสีอยู่ดีแค่รู้สึกดีดี

ก็ทำให้เกิดการถลอกแล้วครับเพราะผิวหนังบริเวณนั้นบางมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nightbreak : 25th May 2013 เมื่อ 02:22