ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1

เรื่องแบบนี้สำหรับผู้ชายแปลกไหมครับ 18+

คือแนะนำก่อน ผมอายุ20 ครับ คือส่วนตัวผมเป็นคน sexจัด แล้วก็ชอบแบบพวกคลิปของฟรั่งเขาทำกันอ่ะ คือตอนนี้ผมมีแฟนมาแล้ว2คนคนนี้คบนานสุดครับ2ปีกว่าแล้ว

ผมมีอารัยกับเธอทั้งทางหน้าและหลังครับ ตอนแลกที่ผมขอเธอข้างหลังเธอ ขอออนวอนจนได้ครับ แต่พอนั้นเธอกลับไปคิดในใจว่าผมเป็นเกย์ครับ5555 เธอบอกว่าเธออยากเลิกมากเลยสับสนไปหมด

ผมก็อธิบายให้ฟังว่าผมชอบอารัยที่มันแปลกๆ แบบฟรั่งน่ะ แต่ปัจจุบันนี้เธอมีความสุขมากครับไม่เพียงแต่ข้างหน้าเธอขาดข้างหลังไม่ได้แล้วครับ ประมานเมื่อ4เดือนที่แล้วผมจะแอบนอกใจเธอ แต่ว่าเธอรู้

เธอร้องแล้วบอกว่า ถ้าชั่นเลิกกับแกไปใครจะทำแบบนั้นกับฉัน คงต้องไปหาแฟนเป็นเกย์ใช่ไหม --* คือผมเลยส่งสัยครับว่าสำหรับผู้หญิงเองเรื่องแบบนี้มันแปลกใช่ไหมครับ แล้วก็ประเทศไทยนิยมกันไม่มากหรือป่าว

อ๋อแฟนผมเธอออนกว่าผม2ปีครับ เธออายุ18น่ะ ตอนมีอารัยข้างหลังเธอ เธออายุ 17 ก็อยากถามว่าเรื่องแบบนี้มันแปลกไหมครับ ผมก็ว่าแปลกน่ะ5555 ไม่รู้เพื่อนๆคิดไงบ้างครับกับการขุดทอง แต่บอกได้คำเดียวว่า1 ไม่ต้องไส่ถุงก็ได้ 2 อย่าหลั่งในหรือหลั่งได้ เพราะโอกาศไม่ท้องชัว และสุโค่ยครับ

สำหรับคนที่คิดว่ามันจะเหลืองนี้ไม่เลยนะครับ คือแฟนผมเขาจะถ่ายตอนเช้าแล้วก็อย่าพึ่งกินอะไรแค่นั้นเองครับรับรองว่าไม่เหลือง

สำหรับคนที่มีอารัยกันตอนมืดแล้วอยากลองแบบผมไม่ไห้เหลืองก็ให้แฟนถ่ายก่อนมีอะไรกันครับ รับลองไม่มีปัญหาใดๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย micro : 23rd May 2013 เมื่อ 13:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    ไม่รุ็สิไม่เคยทำครับ แฟนไม่ให้ทำ55555555555555555555555555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    แปลกครับสำหรับสังคมไทยนะ โดยเฉพาะการมีอะไรกันทางประตูหลังกับผู้หญิง( ไม่ได้ยอมกันทุกคนซะเมื่อไหร่ ) แฟนคุณคงรักคุณมากแหละครับถึงได้ยอม หรืออยากลองด้วยก็ไม่รู้ได้ แต่ถามกลับ จขกท.หน่อยดิว่าประตูหลังกับประตูหน้ามันต่างกันปะ ครุๆ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แต่มีโอกาศเป็นเอดส์นะครับ อันนี้ไม่แน่ใจแค่...ข้างหลังก็เป็นแล้วมั้งครับ

สำหรับผมยังซิงไม่เคยลอง แต่ถ้าผมจะทำก็ทำแบบคุณนั่นแหละ ทั้งหน้าทั้งหลัง ผมก็ชอบทำอะไรแปลกๆเหมือนกัน

เวลาคุยเรื่องแบบนี้กับเพื่อน เพื่อนก็หาว่าผมโรคจิต แปลกๆเหมือนกัน

เคยถามผญ.เหมือนกันว่าถ้าแฟนมาขอ...จะให้ป่าว คำตอบครึ่งนึงเป็นไม่ อีกส่วนก็ดูก่อนตอนนั้นอยากลองรึป่าว มีไม่กี่คนที่บอกว่าอยากลอง

ผญ.ก็แล้วแต่คนนั่นแหละครับ แต่ในไทยน่าจะน้อยนะที่ยอมรับแบบนี้

ไม่ก็เร้าผญ.ให้ไปดูหนังที่...ข้างหลังให้เป็นเรื่องปกติ ก็คงคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    17 ก้เสียเรียบร้อยซะแล้ว 55555
    Open Your Mind

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    โหย อิฉาอ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaakkung อ่านกระทู้
    แปลกครับสำหรับสังคมไทยนะ โดยเฉพาะการมีอะไรกันทางประตูหลังกับผู้หญิง( ไม่ได้ยอมกันทุกคนซะเมื่อไหร่ ) แฟนคุณคงรักคุณมากแหละครับถึงได้ยอม หรืออยากลองด้วยก็ไม่รู้ได้ แต่ถามกลับ จขกท.หน่อยดิว่าประตูหลังกับประตูหน้ามันต่างกันปะ ครุๆ

เอิมถามว่าต่างกันไหมบอกได้คำเดียวว่า ฟิ่น 555 ยิ่งกว่าเคลิมเมากันชาอีก555 ล้อเล่นครับข้าหลังกับข้างหน้าไม่เหมือนกันคับแต่ก็คล้ายๆกัน แต่ด้านหลังจะฟิดมากกว่าจ้า

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ไอข้างหลัง ผมมีอะไรกับผู้หญิงมาเยอะแต่ไม่เคยทำอะ แต่เคยได้ยินมาเหมือนกันว่ามันฟิตกว่ารู้หน้าอีก แต่ไอที่ว่าเธอขาดข้างหลังไม่ได้นี้ ผมไม่ค่อยแน่ใจนะ ว่ารูหลังคนโดนมันจะเสียวกว่าข้างหน้าหรือป่าว<<< อันนี้ไม่แน่ผมอาจจะคิดว่านายคิดเอาเอง มันก็แล้วแต่รสนิยมอะครับ ของผมก็ชอบทางปากมาก
    แต่ถ้าแนะนำ ผมว่าลองพยายามหยุดดูนะข้างหลัง เล่นทางปากหรือข้างหน้าแทนดีกว่า เพราะตามหลักจิตวิทยามนุษย์ เผื่อเกิดในกรณี ที่คุณเจอผู้ชายหน้าเกาหลี กลิ่นตัวหอม ขาว คล้ายผู้หญิง แล้วสถานการณ์มันให้บางทีคุณก็อยากลองอะผมว่า ยกตัวอย่าง case study ที่ผมเจอนะ สมัย มต้น ผมเรียนโรงเรียนประจำ มีเพื่อนคนนึง มัน sex จัดนั้นละมีแฟนเป็นหญิง แต่พอมาประจำ มันทำไงได้เงี่ยนจัดสุดท้ายก็ต้องเอากระเทย แล้วก็ดันไปหลงรักจริงๆจังๆซะอีก กลายเป็นกู้ไม่กลับมาเลย ลองพิจารณาดูนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ผมว่าถ้าคุณรักเค้าจริงคุณมาใส่ข้างหน้าเ้หอะครับ สงสารเค้าถ้านึกไม่ออกลองเอานิ้วตัวเองไปแหย่ก้นของคุณเองแล้วเอาเข้าเอาออกแบบรัวๆดูครับ

ที่สำคัญรูก้นอะครับมันไม่ได้ทำให้เค้าเสียวเลย ที่เค้าทำไปเพราะรักคุณนะนั่น เพราะฉะนั้นถ้ารักเค้าคุณก็ใส่ในร่องของเค้าดีกว่าครับ

ที่สำคัญใส่ก้นก็มีสิทธิ๊เป็นเอดส์ได้ครับเพราะในรูขึ้ มันมีสิ่งสกปรกอยู่แล้ว ขี้อะเนอะ ยังไงก็ใส่ถุงไว้ดีสุดนะ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอ่อเหมือนผมเลยคุณ

แต่ ผม18 เมียผม20นะ

มันก็ไมาแปลก แต่รูหลังผมไม่เคยทำหรอกนะ

ผมไม่ชอบแทงเหลือง = =

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    แปลกดีแห๊ะ ก็แล้วแต่ใครชอบอะ ผมว่านะ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    เห็นแฟนผมบอกเจ็บมากเลยนะ ผมเลยมีสิทธิ์แค่รูหน้า = =

แต่สำหรับคนที่ชอบเข้าประตูหลังแล้ว ก็ไม่แปลกหรอกครับ

ท่ามันส์ๆมีเยอะแยะไป

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossrew อ่านกระทู้
    แต่มีโอกาศเป็นเอดส์นะครับ อันนี้ไม่แน่ใจแค่...ข้างหลังก็เป็นแล้วมั้งครับ

ไม่ใช่ละ เอดส์ไม่ได้เป็นเพราะการมีอะไรกันจากข้างหลังหรอก

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    แฟน จขกท. แม่ม Hard Core!!!!!
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    ไอข้างหลัง ผมมีอะไรกับผู้หญิงมาเยอะแต่ไม่เคยทำอะ แต่เคยได้ยินมาเหมือนกันว่ามันฟิตกว่ารู้หน้าอีก แต่ไอที่ว่าเธอขาดข้างหลังไม่ได้นี้ ผมไม่ค่อยแน่ใจนะ ว่ารูหลังคนโดนมันจะเสียวกว่าข้างหน้าหรือป่าว<<< อันนี้ไม่แน่ผมอาจจะคิดว่านายคิดเอาเอง มันก็แล้วแต่รสนิยมอะครับ ของผมก็ชอบทางปากมาก
    แต่ถ้าแนะนำ ผมว่าลองพยายามหยุดดูนะข้างหลัง เล่นทางปากหรือข้างหน้าแทนดีกว่า เพราะตามหลักจิตวิทยามนุษย์ เผื่อเกิดในกรณี ที่คุณเจอผู้ชายหน้าเกาหลี กลิ่นตัวหอม ขาว คล้ายผู้หญิง แล้วสถานการณ์มันให้บางทีคุณก็อยากลองอะผมว่า ยกตัวอย่าง case study ที่ผมเจอนะ สมัย มต้น ผมเรียนโรงเรียนประจำ มีเพื่อนคนนึง มัน sex จัดนั้นละมีแฟนเป็นหญิง แต่พอมาประจำ มันทำไงได้เงี่ยนจัดสุดท้ายก็ต้องเอากระเทย แล้วก็ดันไปหลงรักจริงๆจังๆซะอีก กลายเป็นกู้ไม่กลับมาเลย ลองพิจารณาดูนะครับ ^^

--* ผมก็เล่นมันทั้ง3รูนั้นละครับ ปากเนี่ยเรื่องปกติ

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    .......ลึกซึ้ง (สำหรับผมไม่สนประตูหลังสนแต่ให้เสร็จก่อน 2 ยกโดยที่เรายังไม่เสร็จและให้ยก 3 เสร็จพร้อมกันก็สุดยอดแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ระวังนะ เข้าข้างหลังไม่ท้อง แต่เอดส์ แดรก นะจ๊ะ 555+

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไม่แปลกนะ แต่ถ้า จ.ข.ก.ท. บอกว่าข้างหลังมันส์กว่าข้างหน้า ดีกวาสปลอดภัยกว่า ผมบอกได้เลยแปลกแน่นอนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

และก็ข้างหลังมันเจ็บนะ ผมเข้าเว็ปโป๊ดูเห็นมัน โฆษณา นี่รู้เลย

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    แปลกสำหรับคนไทยส่วนใหญ่ครับ แต่สำหรับผมไม่แปลกนะ ผมก็ชอบข้างหลังเหมือนกัน (ผู้หญิงนะ) แต่กับผู้ชายไม่มีอารมณ์เบย (Gu ไม่ใช่เกย์นี่หว่า 5555)
    ฝรั่งเค้าถือเป็นเรื่องปกติครับ หนังโป๊ฝรั่งมีให้เห็นเป็นประจำ
    ส่วนแฟนท่านน่ะ ไม่ผิดปกติหรอก ต้องโทษที่ท่านไปทำให้เธอเกิดติดใจขึ้นมา (ผมก็เคยมาแล้ว หนุกมาก ฮ่าๆๆๆ)

ปล. ท่านเขียนภาษาไทยผิดหลายคำเบย(เลย) ไม่รู้รีบพิมพ์หรืออะไร

[อารัย = อะไร]
    [ตอนแลก = ตอนแรก]
    [รับลอง = รับรอง]

ถ้าแก้ไขได้จะดีมากครับ เด็กรุ่นหลังจะได้ไม่ทำตาม

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เข้าข้างหลัง มีโอกาสติด เอดส์ สูงมาก

เพราะข้างหลังมีสิ่ง สกปรกอยุ่มากมาย เป็นทางผ่านของเสียฯลฯ...มันอยู่ข้างในลึกๆ !! ส่องดูไม่เห็นหรอก

แล้วรู้ไหมม เอดส์ เนี้ย มันเกิดจากการสิ่ง สกปรก เข้าไปในร่างกายทำให้เป็นโรค ภูมิคุ้มกันบกพร่อง(เอดส์)

และแน่นอน ชาวเกย์ เนี้ย รู้ไหม ทำไม เค้าเป็น เอดส์ กันเยอะ ???? (คงรู้สินะ เค้าโจมตี กันทางไหน!! )

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    คุณ M killswitch เกือบจะหล่อแล้วติดคำว่า "5" คำเดียว

ไม่ใช่ภาษาไทยครัลแหม่

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M killswitch อ่านกระทู้
    แปลกสำหรับคนไทยส่วนใหญ่ครับ แต่สำหรับผมไม่แปลกนะ ผมก็ชอบข้างหลังเหมือนกัน (ผู้หญิงนะ) แต่กับผู้ชายไม่มีอารมณ์เบย (Gu ไม่ใช่เกย์นี่หว่า 5555)
    ฝรั่งเค้าถือเป็นเรื่องปกติครับ หนังโป๊ฝรั่งมีให้เห็นเป็นประจำ
    ส่วนแฟนท่านน่ะ ไม่ผิดปกติหรอก ต้องโทษที่ท่านไปทำให้เธอเกิดติดใจขึ้นมา (ผมก็เคยมาแล้ว หนุกมาก ฮ่าๆๆๆ)

ปล. ท่านเขียนภาษาไทยผิดหลายคำเบย(เลย) ไม่รู้รีบพิมพ์หรืออะไร

[อารัย = อะไร]
    [ตอนแลก = ตอนแรก]
    [รับลอง = รับรอง]

ถ้าแก้ไขได้จะดีมากครับ เด็กรุ่นหลังจะได้ไม่ทำตาม

ขออภัยจริงๆครับผมเล่นเกมออนไลน์มากไปอะครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ipromise11 อ่านกระทู้
    ผมว่าถ้าคุณรักเค้าจริงคุณมาใส่ข้างหน้าเ้หอะครับ สงสารเค้าถ้านึกไม่ออกลองเอานิ้วตัวเองไปแหย่ก้นของคุณเองแล้วเอาเข้าเอาออกแบบรัวๆดูครับ

ที่สำคัญรูก้นอะครับมันไม่ได้ทำให้เค้าเสียวเลย ที่เค้าทำไปเพราะรักคุณนะนั่น เพราะฉะนั้นถ้ารักเค้าคุณก็ใส่ในร่องของเค้าดีกว่าครับ

ที่สำคัญใส่ก้นก็มีสิทธิ๊เป็นเอดส์ได้ครับเพราะในรูขึ้ มันมีสิ่งสกปรกอยู่แล้ว ขี้อะเนอะ ยังไงก็ใส่ถุงไว้ดีสุดนะ

อ๋อตอนแรกๆผมก็คิดแบบนั้นละครับว่าจะไม่แล้วแต่แฟนผมเขาขอเองครับ --* ทุกวันนี้เขามีความสุขมากๆเวลาผมเข้าข้างหน้าเธอ เธอบอกไห้เปลี่ยนไปข้างหลังดีกว่า

มันอยู่ที่ความชอบของคนแต่ละคนมั่งครับผมก็ได้ทั้งหน้าและหลังชอบแบบไนนบอกก็ทำไห้อา

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ผมก็ชอบแบบนายนะ อุอุอุอุ แต่ยังไม่เคยจริงๆอะ ได้แต่พึ่งหนังจิ้นกันไป(หนังโป๊แต่เน้นข้างหลังสาวๆ หุหุ)

คนที่ปิดกั้นเกินไป ผมว่าลองเปิดใจหน่อยครับ มันอาจผิดปกติของคนไทย แต่มันก็เป็นเรื่องของคู่รักที่จะร่วมสร้างประสบการณ์อาจแปลกใหม่(กิ้วกิ้ว)

อิจฉานายจังวุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แต่แนะนำนายให้ใส่ถุงดีกว่านะ เพื่อตัวนายและแฟนสาว