ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246

เห็นภาพแฟนเก่าและแฟนใหม่ถ่ายรูปด้วยกัน มันเจ็บจริง ๆ ครับ

ผมไปเห็นเฟสบุ๊ค ของแฟนเก่า ที่เพิ่งเลิกไปไม่กี่เดือนเอง เห็นเขาถ่ายรูปกับแฟนใหม่ ผมเห็นแล้วนึกถึงวันเก่าของเรา ผมเลยกลับเสียใจซ้ะงั้น ผมคิดว่าผมลืมเขาไปแล้วแต่เมื่อเจอเขาเมื่อไหร่ผมรู้ซึกเสียใจแล้วก็ละอายใจตัวเองตลอด เฮ้อ ความรักหนอความรัก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    …วันเวลาที่ผ่านมา…เป็นแค่วันเก่า…
    ทุก-ทุกภาพทุก-ทุกเรื่องราว…เลือนหาย..
    คราบน้ำตาในคืนเหงา…และอ้อมกอดในวันเปลี่ยวเปล่า…กลับกลาย
    รอยจูบในคืนสุดท้าย…กำลังค่อย-ค่อยจางหาย…ตามเวลา

…ทิ้งไว้เพียง…ความทรงจำ…
    และคนถูกลืมที่เจ็บช้ำ…จนเกินรักษา…
    ความเหงาที่ทับถม…ยิ่งเพิ่มรอยขม…ให้คราบน้ำตา
    หัวใจอ่อนแอโรยรา…จมกับอยู่กับความโหยหา…และการรอคอย…

*สู้ต่อไปครับ อาจจะใช้เวลาซักหน่อย แต่เดี๋ยวคุณก็ลืมเขาได้ ^^
    ป.ล. บอร์ดเรานี่คนอกหักเยอะเนาะ กระทู้มีทุกวัน ๕๕
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    คุณอย่าไห้เสียเชิงชายสิ ไปหาคนมาถ่ายรูปคู่เลยด่วนๆที่สุด มันทำได้เราก็ทำได้สิครับอย่า มั่วเสียใจ ok ป่ะสู้ว้อยไอหำเล็ก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เปลี่ยนตัวเองให้มีคุณค่าครับ แล้วเค้าจะเสียดายคุณเอง อิอิ

ผมนี่เห็นรูปแฟนเก่าถ่ายกับแฟนใหม่ ใน โรงแรม นะครับ แต่ไม่เป็นไร เพราะผมเพิ่งไปนอนกับแฟนเก่าคนนี้ที่โรงแรมมาเหมือนกัน 55555555555 นึกแล้วหรรม
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อย่าไปสนใจครับ ไม่ได้ง้อเลย 555

เป็นผม ผมบอกไว้ก่อนเลยนะ กว่ามันจะได้ถ่ายรูปกับคนเก่า

ผมคงเอาเด็กใหม่ๆ 2-3คน แล้วครับ

รูปไม่พอคลิปพร้อม ไม่ได้แดร๊กตรูหรอก 5555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่ต้องไปสนใจหรอก มันเป็นเเค่ จุดกระตุ้นเราให้นึกถึงความทรงจำเก่าๆ ความทรงจำดีที่เคยมีอยู่ด้วย

เธอมีใหม่ไปเเล้ว เราก็ต้องตั้งหน้าตั้งตา ดำรงชีวิตเพื่อ คู่ชีวิตเราในอนาคต ตัวจริงครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    อย่าน้อยหน้าครับ ทำประชดใส่แม่มเลย !!
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    ดูรูปเขาคู่กัน อย่ามัวเสียใจสิคะ ให้มันเป็นแรงพลักดันให้เราดำเนินชีวิตต่อไปสิ

ไหนๆเรื่องของเรามันก็จบไปแล้วก็ให้มันผ่านไป รีบๆทำใจให้ได้ แล้วคุณจะก้าวพ้นจากนรกหลุมนั้นสักที
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    อย่าไปคิดคมากเลยคับ คิดไปก็แค่นั้น คิดสะว่าเขากินขอเหลือเราก็แล้วกันเนอะ
    ปล.ผู้หญิงน่ารัก สวยมีเหลือเยอะแยะมากมาย คุณโชคดีแล้วละคับ
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    ผมว่าคุณควรจะดีใจนะ ที่เขาไปเจอคนที่เขารักและเขาก็มีความสุข ถ้าคุณรักเขาคุณควรยินดีกับเขา มันอาจจะเจ็บแต่เราก็ต้องยอมรับในสิ่งที่มันเกิดขึ้น ความรักคือการให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ อย่าจมอยู่กับอดีตที่ทำให้ตัวเองปวดใจ แต่จำในสิ่งดีๆที่เขาให้กับเราและนำมาปรับแก้ไขในสิ่งที่ตัวเองยังบกพร่องให้ทุกๆวันนี้ดีขึ้น หันมาดูแลตัวเองรักตัวเองให้มากขึ้น หันมาดูแลคนที่เขารักคุณดีกว่าครับไกล้ๆตัวก็พ่อแม่เราไง ประสบการณ์ในครั้งนี้จะสอนให้คุณเติบโตและเห็นมุมมองความรักที่ดีขึ้น และคุณอาจจะเจอคนที่ดีมากกว่าเขาคนก่อนก็เป็นได้นะครับ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับเขาใจความรู้สึก เพราะผมก็เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน ทุกวันนี้ผมเปลี่ยนตัวเอง ดูแลคนที่เขารักเรา ผมว่าสักวันคุณคงจะเจอคนที่ใช่ที่เขาก็ดีพอสำหรับคุณ ขอพระเจ้าอวยพรนะครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    1
    มีคนบอกกับผมว่า คนเราเกิดมาถ้าไม่ใช่เนื้อคู่กันต่อให้อยู่กัน10ปี20ปียังไงก็ต้องเลิกครับ
    ของคบกันมา11ปีลูกก็10ขวบแล้วก็ยังโดนบอกเลิกเลยครับ
    ตอนนี้ก็ทำงานเลี้ยงลูกกัน2คน สู้ๆครับบ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เลิกแล้วไปเห็นเขาถ่ายรูปกับแฟนใหม่ ทางเดียวที่เราทำได้คือ "หักดิบ"....!?