ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    กระดกไป ไม่ต่างหรอกมั้งครับ แค่เหมือนช่วยให้กำลังใจเราว่า มีของดี ทำได้อยู่แล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ตัว สอบไม่ผ่านเลยละครับอันนั้น 555+
    นั่ง หลอน คนเดียว อีก 55 5 5 5+

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ดูด ม้า ครับ ได้ผลแน่นอน 100 เอา บาท เลย
    ตัวไม่ผ่านเลยครับ อันนั้น 555 หลอน อีก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ไม่จริงครับ ต่อให้เป็นถัง 200 ลิตร ไปทั้งกินทั้งอาบก็ไม่ช่วยอะไรหรอกครับ ที่ต้องทำก็คือ ไปฝึกซ้อมมาให้พร้อม วิดพื้น วิ่ง ซิทอัพ ก่อนวันสอบพักผ่อนให้เพียงพอ ตอนสอบมีสมาธิแน่วแน่ แค่นี้ก็ผ่านฉลุย

ตอนผมสอบผมวิดพื้นได้ 53 ครั้งใน 1 นาที มากสุดในรุ่น อิอิ ทหารงงเลย (ตอนม.ปลายผมเล่นกล้าม 55)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ไม่จริงครับ ต่อให้เป็นถัง 200 ลิตร ไปทั้งกินทั้งอาบก็ไม่ช่วยอะไรหรอกครับ ที่ต้องทำก็คือ ไปฝึกซ้อมมาให้พร้อม วิดพื้น วิ่ง ซิทอัพ ก่อนวันสอบพักผ่อนให้เพียงพอ ตอนสอบมีสมาธิแน่วแน่ แค่นี้ก็ผ่านฉลุย

ตอนผมสอบผมวิดพื้นได้ 53 ครั้งใน 1 นาที มากสุดในรุ่น อิอิ ทหารงงเลย (ตอนม.ปลายผมเล่นกล้าม 55)
    ผมก็มากสุดในรุ่น 60 ครั้งใน1นาที เล่นกล้ามตั้งแต่ม.2 นมใหญ่กว่าผู้หญิงอีก(ไม่ได้อ้วนนะ)

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ลองซื้อเวย์โปรตีนมาละลายน้ำแล้วดื่ม ดูครับ น่าจะช่วยได้เยอะเพิ่มพลัง

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ช่วยได้จริง แต่จริงในแง่ที่ว่าร่างกายได้รับกลูโคส ซึ่งน้ำตาล = พลังงาน กินก่อนวิ่งซัก 3-5 นาทีจะมีกำลังวังชาขึ้นนิดหน่อย
    แต่น้ำตาลปริมาณแค่นั้นมันน้อยเกินไปสำหรับการเผาผลาญพลังงานมากๆอยู่ดี แถมมันยังเข้าคาเฟอีนไปกระตุ้นหัวใจอีกต่างหาก ถ้าให้ดี กินน้ำแดงเฮลส์บลูบอยซัก 2 แก้วใหญ่ๆอะครับ น่าจะช่วยได้พอสมควร(แต่ไม่ใช่ว่ากินปุบปับแล้วไปวิ่งนะจุกตายพอดี)
    ในส่วนของกล้ามเนื้อ แค่เครื่องดื่มชูกำลังไม่พอหรอกครับ เพราะมันไม่ได้ช่วยอะไรด้านนี้ ถ้ามีเวลาน้อยมากๆ ก็คงต้องใช้ยาที่มีส่วนประกอบของพวกสเตียรอยด์ในลักษณะของยาโด๊ปอ่ะ เมื่อก่อนยังพอหาซื้อได้แต่สมัยนี้มันเป็นยาควบคุมไปล่ะ คือมันยังหาซื้อได้ แต่หาซื้อยากซักหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 24th May 2013 เมื่อ 20:53
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ฝึกวิ่งก่อน 2 วันก็ ชิวแล้วจริงๆนะ แอบพกช้อกโกแลตไปสิ วิ่งๆ แล้วแอบหยิบมากินตอนวิ่ง

ฝึกไปก่อนช่วยได้มากครับจริงๆ แต่ก่อนผมวิ่ง2โล หอบแล้ว ช่วงหลังเตะบอลทุกวัน ทุกวันนี้วิ่ง 4โล-5โลสบาย

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    มันช่วยทำให้เราตื่นตัวขึ้นในทุกๆกิจกรรมที่เราทำครับ ง่ายๆคือ มันทำให้ไม่นอยแหล่ะ น้ำตาลในนั้นก็ช่วยเพิ่มพลังงานอยู่ แต่ความเป็นจริง ผมทำงานหนักๆ มันก็เหนื่อยเหมือนกันนะ แค่ว่า ไม่ง่วง ไม่เบื่อ เวลาทำงาน
    แนะนำไข่ต้มครับ ถ้าต้องการพลังงาน