ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256

Unhappy เจ็บปวดกับเรื่องเดิมๆซ้ำๆ (ระบาย + บ่น)

ไม่รู้จะทำยังไงดี ทั้งๆที่บอกควารู้สึกกับเขาไปแล้ว และเขาก็ปฏิเสธเราไปแล้ว พร้อมกับคำว่า"เราก็ยังเป็นเพื่อนกันได้นะ.."(ประโยคยอดฮิต) แต่หลายคนที่เคยตกอยู่ในสภาวะ..กินแห้ว..ก็คงรู้ว่ามันเป็นยังไง เหอะๆ...ยิ่งเจอก็ยิ่งเจ็บ ทุกวันนี้ผมก็พยายามจะอยู่ห่างๆเขา เจอหน้าไม่ทัก ไม่พูด ไม่คุย เดินผ่านก็เฉยๆ ปัญหาคือเราเรียนด้วยกัน และเวลาที่มีงานหรือการบ้าน เราก็จะทำด้วยกัน ถ้าเป็นการบ้าน เขาก็มักจะโทรหรือส่งข้อความมาถามว่า "ทำหรือยัง.."เดี๋ยวไปทำด้วยนะ" หรือถ้า "ทำเสร็จแล้วก็เอามาดูหน่อยนะ เดี๋ยวไปเอา" อะไรประมาณนี้ ผมไม่อยากจะเจอก็จริง แต่จะให้ผมปฏิเสธยังไงล่ะ -*- เห้อออ แล้วเวลาเรียนเสร็จเขาก็จะชวนไปนู่นไปนี่ตลอด กินข้าว กินเหล้า ดูหนัง(ชวนในกลุ่มเพื่อน) เหอะๆ ทำใจยากซะจริง
    ------------------------------------
    สิ่งที่ทำได้ในตอนนี้ ก็คงจะต้อง รอ..เวลา เปิดเทอมเดือนหน้า ผมก็ขึ้นปี 4 ละ อีกปีเดียวสุดท้าย!! ผมจะได้รีปไปให้ไกลๆจากที่นี่ซะที!!

ปล. ตี 4 ครึ่ง นอนไม่หลับ เลยตื่นมาบ่นนี่ละครับ อิอิ

---------------------------------
    ---------------------------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ปล่อยวางบ้างนะครับ เราก็ไม่เห็นต้องไปสนใจ ถ้าเธอพูดแบบนั้นอีก

ถ้าบอกมาว่า เดี๋ยวจะมาทำด้วย ก็จับกด*****เลย ถ้าบอกมาว่า ทำเสร็จแล้วเอามาดูหน่อย

บอกเลยว่า ขอสัก2-3ทีมาเป็นเมียเราก่อน แล้วจะเอาให้ดู

มนุษย์เราเกิดมาก็ลำบากแล้ว อย่าทำตัวให้มีปัญหามาก และเครียดกับชีวิตเลยครับ

รู้สึกนึกคิดยังไง อย่าเก็บมันไว้ ให้มันเป็นทุกข์

ทำในสิ่งที่อยากจะทำ ก็ทำไปเถอะ ทำแล้วมีความสุขพอครับ

ปล.สัจธรรมตอนตี 4 55555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ปล่อยวางครับ อย่าไปคิดอะไรเกี่ยวกับเขามาก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    เป็นเพื่อนก็ดีแล้วอย่าไปบีบครั้นเขาข่อยๆกระแซะไปเรื่อยๆ เขาก็ยอมเองแหละ มีโอกาสก็ทํารุ้มล้ามหน่อย เขาจะทําตัวอย่างงัย คิดมากทําห่าอะไร รู้จักไม่ นั้าหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่นแต่หัวใจอ่อนๆเธอทําด้วยอะไร

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    T^T

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ชีวิตมหาลัย ก็กว้างขวางดีนะ ผมว่า ~!! มันจะทำให้เรา "โตขึ้น"
    ทำให้รู้จักอะไรใหม่ๆ หลายๆอย่าง หรืออย่างความรัก ใครที่มีรักเเล้วไปมหาลัย ก็ต้องรักษารักนั้นเอาไว้ ให้อยู่นานๆ

*ผู้หญิงล่ะเน๊อะ ชอบทำให้ชายอย่างเราคิดไปไกลทุกที ^____^