ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Exclamation ขอระบายหน่อยครับ

ผมไปซื้อของใน 7-11 ตอนที่กำลังคิดเงินอยู่ผมก็หันไปมองอย่างอื่น พนักงานใน 7-11 ก็หยิบขนมให้ผม ทั้งๆที่ไม่ได้ถามหรือบอกผมก่อนเลยว่า จะรับหรือเปล่าซึ่งนี่คือสิ่งปกติที่พนักงานทั่วๆไปเค้าทำกัน แต่พนักงานที่นี่เค้าไม่ทำ และกว่าผมจะรู้ตัวอีกทีผมก็ถึงหอแล้ว แล้วที่มันน่ากว่านั้นก็คือมันเอาขนมมาจัดจนเลย์ของผมแตกหมด อ้อ 7-11 ลำปาง สาขาตลาดอัศวินนะครับ ผมก็ไม่เข้าใจ ว่าคเ้าจะเร่งทำยอดไป ไหน มันเป็นอะไรที่ผมรับไม่ได้มากๆเลยครับ ไงก็ระวังๆหน่อยนะครับ ตอนคิดเงินก็ควรจะดูพนักงานตลอด ไม่งั้นอาจจะเป็นแบบผมได้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อยากระบาย จขกท. อยากใช้สีน้ำหรือ สีไม้ระบายดีหล่ะครับ
    ผมแนะนำสีไม้สำหรับมือใหม่นะครับ แต่ถ้าเกิดอยากลองภูมิตัวเองเริ่มจากสีน้ำเลยก็ได้ครับ
    เพราะการใช้สีน้ำต้องคำนึงถึงน้ำหนักและความเข้มของสีด้วยนะครับ
    ซึ่งการใช้สีน้ำเนี่ยมันจะให้อารมฌ์มากกว่าสีไม้อยู่แล้วหล่ะครับ

สุดท้ายนี้ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของคุณเองหล่ะครับ ถ้าเกิดเป็นมือชีพก็มีอีกหลายทางเลือกครับ ปรึกษาผมได้ หวังว่าผมคงช่วยได้เยอะนะ
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    สาขานั้นผมไม่ค่อยได้เข้าเท่าไร แต่คนก็เยอะใช่ย่อยเลยนะครับ ถ้ามันไม่ไหวเกินทนก็ลองแสดงความคิดเห็น หรือ แจ้งผู้จัดการร้านดูนะครับ เพราะเขาอาจจะเป็นเด็กฝึกงาน หรือ ไม่ก็เขาอาจจะมีนิสัยอะไรเทือก ๆ นี้ก็ได้
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC