ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438

อยากให้ตัวหนาขึ้น ทำไงครับ??

ตอนนี้ผมผอมก้างมากเลย เหมือนคนติดกาวดูเสียบุคลิกมาก อยากให้ร่างกายมีน้ำมีนวล มีกล้ามมากขึ้น ดูตัวหนาขึ้น มีวิธีไหนที่ทำให้ดูล่ำขึ้นเร็วๆมั้งครับ??

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    B].....[/B (เติม [ ข้างหน้าตัวB แล้วก็เติม ] ที่ตัวสุดท้าย พิมข้อความแทนจุด)

/// พั้วะ โดนตบ

ผมว่ามันอยู่ที่โครงร่างคนอะครับ ...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อยากล่ำเหมือนกัน รอคนมาตอบ 5555

ปล. อยากล่ำแบบในรูปโปรผมอะ ดีเลย 555

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yedtamon57 อ่านกระทู้
    B].....[/B (เติม [ ข้างหน้าตัวB แล้วก็เติม ] ที่ตัวสุดท้าย พิมข้อความแทนจุด)

/// พั้วะ โดนตบ

ผมว่ามันอยู่ที่โครงร่างคนอะครับ ...
    หรือวีธีง่ายๆ Ctrl+a >>> Ctrl+b

//ผั้วะ โดนตบอีกคน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    แนะนำวัน ๆ ก็กิน พวกอาหารที่มีประโยชน์ รถถขายของอะไรผ่านมาก็ซื้อกินครับแล้วไม่ต้องเดินไปไหนมาก นอนเยอะ ๆ ตอนเย็นกินข้าวเยอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก็ผอมครับ

แม่ผมบอกว่าให้แดร๊กเยอะๆ แล้วไปออกกำลังกายเข้าฟิสเนส

นี่แม่ไปสมัครให้ผมอีกแล้ว วันนี้แม่กลับไปคุยที่ฟิสเนทเฟริส

คือถ้าไม่ไปบางทีเราก็ต้องจ่ายทุกเดือนตลอดสัญญา

นี่แม่ล่อจะสมัครต่อ6เดือน กะเอาจริงจังเลยทีนี้ ถ้าไม่ไปก็เสียดาย

ทุกวันนี้กินพวกเนื้อนมไข่ จนหน้าจะเป็นไก่แล้วครับ = =

มันไม่จบแค่นั้นครับ แม่ผมเป็นพวกดันความสามารถตัวผม

ที่ผ่านมาก็ให้ผมเรียนกีต้าร์ คีร์บอร์ด นี่จะให้ผมไปสมัครเรียนร้องเพลงอีก

แม่บอกจะพาไปเดอะสตาร์ แม่จะทำให้ผมหุ่นดีหน้าตาดี ความสามารถครบ

ให้ตายเถอะจ๊อดดดด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 25th May 2013 เมื่อ 20:24

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    กินพวกแป้งโปรตีนเยอะๆครับ พวกไขมันอย่าไปกิน

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เล่นกล้ามครับ แนะนำดันพื้นบ่อยๆ นมจะใหญ่มาก(ใหญ่กว่าผู้หญิง) โหนบาร์อันนี้ได้หลังครับ ดึงข้อ

ได้ผลครับผมรับรอง ส่วนตัวผมค่าBMIเท่าคนอ้วนแต่พอถอดเสื้อ ไม่เหมือนคนอ้วน

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    เนื้อนมไข่นะครับ.............หาได้จากผุ้หญิง
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    443
    มีวิธีแบบที่ทำได้ในบ้านมั้ยครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาไปฟิสเนส

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    แบบบ้านๆก็ดันพื้นเข้าดันอยู่บ้านก็ได้
    อาหารที่รับประทาน แนะนำโปรตีนเยอะๆครับ ร่างกายจะนำปไสร้างกล้ามเนื้อ ไข่ขาว เนื้อนม คอลลาเจน โปรตีนเสริม
    กินแคลเซียมเสริมด้วย กระดูกหนัก
    ข้าวกินน้อยๆ กินกับเยอะๆ กินข้าวเยอะทำให้อ้วน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ทำมาให้ล่ำๆเลยนะ จขกท. พอล่ำๆแล้วเดี๋ยวหนูจะจีบ หนูชอบล่ำๆ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ไปตายแล้วเกิดใหม่ซะ 555 ล้อเล่นนะอย่าซีเรียจขำๆ

ก็วิ่งแล้วดันพิ้น วิ่งซะ 5 กิโลต่อวัน ดันพื้นวันละ 70 ครั้งต่อวัน กินอาหารมีโปรตีนและเป็นเวลา พัผ่อนให้เป็นเวลา เดี๋ยวล่ำแน่

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ทำมาให้ล่ำๆเลยนะ จขกท. พอล่ำๆแล้วเดี๋ยวหนูจะจีบ หนูชอบล่ำๆ
    บางขวางเยอะแยะครับ 555555

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    กินเนื้อนมไข่ (พวกโปรตีน) ให้มากขึ้น ออกกำลังกายด้วยยย พักผ่อนเยอะๆ ^_^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ทานอาหารปกติครับแต่ทุกมื้อตบท้ายด้วยนมสด และก่อนนอน

เทคนิคง่ายๆให้ตัวหนาผมแนะนำ โหนบาร์ครับ วันเว้นวัน 2 เดือนเห็นผล พักผ่อนเยอะๆด้วยครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    กินนมกินผักกันโปรตีน ออกกำลังกาย เล่นกล้าม ออกกำลังกายสำคัญมากร่างกายจะได้นำอาหารที่กินไปใช้ ออกเสร็จกินไข่ต้มมั้งนะถ้าจำไม่ผิด (กินแล้วออกกำลังกายอย่ากินแล้วนอนนะครับมันอ้วนไม่เหมือนกัน)

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    www.tuvayanon.net นี่เลยครับ สามารถ...เอ่อ ยังไงดีวะ เพาะกล้ามนั่นแหละ

เงินไม่ต้องใช้มากครับ มีแนะนำให้เสร็จสรรพ เวลาให้ตัวเองซัก 1-2 ชม.เองครับ

แต่ว่าต้องใช้เวลาหน่อยนะครับ ไม่ใช่ว่าจะเพิ่มกันได้ง่ายๆ ต้องมีวินัยจริงๆ

จริงๆผมก็พึ่งมาสนใจโภชนาการก็ไม่นานนี้เองด้วยครับ

ควรกินอาหารที่มีประโยชน์ด้วยครับ

คาร์โบไฮเดตร จำเป็นสำหรับสร้างพลังงานครับ ขาดไม่ได้

โปรตีนนี่สำคัญเหมือนกันสำหรับสร้ามเนื้อครับ ควรเน้นไปที่โปรตีนหน่อย แต่ไม่ควรมากเกินไปครับ

ไขมันนี่หลายๆคนเข้าใจผิดไปเยอะครับ มันจำเป็นมากๆสำหรับสร้างกล้ามเนื้อครับ เพียงแต่เรากินในปริมาณที่มากเกินไปเลยส่งผลเสียเท่านั้นเองครับ

แนะนำนะครับ ไปหาซื้อไขมันพวกน้ำมันมะกอก น้ำมันมพร้าวครับ จะดีต่อร่างกายมากๆ ราคาอาจะแพงหน่อยแต่คุ้มค่าครับ
    กินหลังทานอาหารซัก 1 ช้อนชาครับ หรืออาจใช้แทนน้ำมันพืชไปเลยสำหรับของทอดครับ

วิตามิน เกลือแร่ ขาดไม่ได้ครับ มันสำคัญจริงๆ

พวกอาหารเสริมเวโปรตีน ถ้าไม่ไหวจริงๆ กินพวกไข่ขาว เนื้ออกไก่ เอาก็ได้ครับ ใช้แทนได้เหมือนกัน

แล้วก็ นี่ครับhttp://www.youtube.com/feed/UCE_BN8AcapXjc70ClJj0nGA/u สิ่งดีต้องแบ่งกันครับ

ครูเขามีคลิปแนะนำเยอะมากๆครับ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมง่ายๆ กินๆๆๆๆ และก้ออกกำลัง กาย

น้ำหนัก 50 ก็กิน ให้ 65 หรือ 70 ร่างกาย จะ ขยายขึ้น และออกกำลังกายด้วย นะ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bushocencen อ่านกระทู้
    www.tuvayanon.net นี่เลยครับ สามารถ...เอ่อ ยังไงดีวะ เพาะกล้ามนั่นแหละ

เงินไม่ต้องใช้มากครับ มีแนะนำให้เสร็จสรรพ เวลาให้ตัวเองซัก 1-2 ชม.เองครับ

แต่ว่าต้องใช้เวลาหน่อยนะครับ ไม่ใช่ว่าจะเพิ่มกันได้ง่ายๆ ต้องมีวินัยจริงๆ

จริงๆผมก็พึ่งมาสนใจโภชนาการก็ไม่นานนี้เองด้วยครับ

ควรกินอาหารที่มีประโยชน์ด้วยครับ

คาร์โบไฮเดตร จำเป็นสำหรับสร้างพลังงานครับ ขาดไม่ได้

โปรตีนนี่สำคัญเหมือนกันสำหรับสร้ามเนื้อครับ ควรเน้นไปที่โปรตีนหน่อย แต่ไม่ควรมากเกินไปครับ

ไขมันนี่หลายๆคนเข้าใจผิดไปเยอะครับ มันจำเป็นมากๆสำหรับสร้างกล้ามเนื้อครับ เพียงแต่เรากินในปริมาณที่มากเกินไปเลยส่งผลเสียเท่านั้นเองครับ

แนะนำนะครับ ไปหาซื้อไขมันพวกน้ำมันมะกอก น้ำมันมพร้าวครับ จะดีต่อร่างกายมากๆ ราคาอาจะแพงหน่อยแต่คุ้มค่าครับ
    กินหลังทานอาหารซัก 1 ช้อนชาครับ หรืออาจใช้แทนน้ำมันพืชไปเลยสำหรับของทอดครับ

วิตามิน เกลือแร่ ขาดไม่ได้ครับ มันสำคัญจริงๆ

พวกอาหารเสริมเวโปรตีน ถ้าไม่ไหวจริงๆ กินพวกไข่ขาว เนื้ออกไก่ เอาก็ได้ครับ ใช้แทนได้เหมือนกัน

แล้วก็ นี่ครับhttp://www.youtube.com/feed/UCE_BN8AcapXjc70ClJj0nGA/u สิ่งดีต้องแบ่งกันครับ

ครูเขามีคลิปแนะนำเยอะมากๆครับ
    ตามนั้นเลยครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมก็ผอมครับ

แม่ผมบอกว่าให้แดร๊กเยอะๆ แล้วไปออกกำลังกายเข้าฟิสเนส

นี่แม่ไปสมัครให้ผมอีกแล้ว วันนี้แม่กลับไปคุยที่ฟิสเนทเฟริส

คือถ้าไม่ไปบางทีเราก็ต้องจ่ายทุกเดือนตลอดสัญญา

นี่แม่ล่อจะสมัครต่อ6เดือน กะเอาจริงจังเลยทีนี้ ถ้าไม่ไปก็เสียดาย

ทุกวันนี้กินพวกเนื้อนมไข่ จนหน้าจะเป็นไก่แล้วครับ = =

มันไม่จบแค่นั้นครับ แม่ผมเป็นพวกดันความสามารถตัวผม

ที่ผ่านมาก็ให้ผมเรียนกีต้าร์ คีร์บอร์ด นี่จะให้ผมไปสมัครเรียนร้องเพลงอีก

แม่บอกจะพาไปเดอะสตาร์ แม่จะทำให้ผมหุ่นดีหน้าตาดี ความสามารถครบ

ให้ตายเถอะจ๊อดดดด

อ๊ายยย อิจฉาอยากทำแบบนั้นมั้งแต่ไม่มีเงิน T__T

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3

เป็นกำลังใจให้ครับ เพิ่มเติม Youtube : Body Transformation
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อยากหนาแบบสมส่วน กินโปรตีน แล้วออกกำลังกายเป็นส่วนครับ (เล่นกล้ามนั่นแแหละ)
    อยากอ้วนพุงนิดๆน่ารักๆ กินข้าวเยอะๆกับน้อยๆ เน้นน้ำตาล (ข้าวก็คือน้ำตาลคือกัน) โออิชิก็ได้ น้ำเชื่อมกลิ่นชา ได้ลุ้นทองด้วย แล้วก็นอนครับ อย่าออกกำลังกาย
    อยากอ้วนแบบเร็ว และมีพุงใหญ่ๆ ก็กินเบียร์วันละขวด ครับ กินแล้วหลับสบาย กินแล้วนอนครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    อยากหนาแบบสมส่วน กินโปรตีน แล้วออกกำลังกายเป็นส่วนครับ (เล่นกล้ามนั่นแแหละ)
    อยากอ้วนพุงนิดๆน่ารักๆ กินข้าวเยอะๆกับน้อยๆ เน้นน้ำตาล (ข้าวก็คือน้ำตาลคือกัน) โออิชิก็ได้ น้ำเชื่อมกลิ่นชา ได้ลุ้นทองด้วย แล้วก็นอนครับ อย่าออกกำลังกาย
    อยากอ้วนแบบเร็ว และมีพุงใหญ่ๆ ก็กินเบียร์วันละขวด ครับ กินแล้วหลับสบาย กินแล้วนอนครับ
    ผมกินเบียร์ไม่ได้ครับ อายุไม่ถึงกำหนด

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ถ้าตัวผอมมาก่อน แนะนำให้กินใข่วันละ 5ฟองหรือมากกว่า กินอกไก่ กินเนื้อเยอะๆ

แล้วก็ต้องออกกำลังกายด้วย แนะนำให้ ยกเวท ยกดำเบล ดึงตุ้มน้ำหนัก ประมาน 1.30 ชม. อีกสามสิบนาทีวิ่งครับ

ทำอาทิตละ 5 วัน รับประกันว่าสังเกตุเห็นความต่างแน่ๆ ไม่ต้องคิดมากครับ ผอมกินๆเยอะๆเล่นเยอะๆ ไม่ลำบาก ไม่ต้องควบคุมอาหารเหมือนคนอ้วน

ถ้าจะให้เร็วๆล่ำๆ เหมือนเพาะกายก็กินโปรตีนเสริมครับ พวก whey protein , dymatize , universal protein อะไรพวกนี้จะขึ้นเร็วเหมาะกับคนผอมๆครับ ถ้าสนใจก็ระวังปลอมด้วย