ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 75

[PC-COOP] Battlefield 2 Complete Collection + 2 Mod +วิธีเล่นออนไลน์

ประกาศ!!ถ้ายังสงสัยกับการลงModให้ติดต่อทางด้านล่างนะครับ

Battlefield 2 Complete Collection + 2 Mod +วิธีเล่นออนไลน์

ตัวเกมนี้จะประกอบไปด้วย Battlefield 2 1.41(ภาคหลัก)/ Battlefield 2: Special Forces (ภาคเสริม) / Battlefield 2: Euro Forces (ภาคเสริม)/ Battlefield 2: Armored Fury (ภาคเสริม) นะครับ

Putlocker 1 Part
    Password Link
    ถ้ามันถามCd-Key ให้ดูจากlinkนี้เลยClick
    Update V 1.5 พยายามลงด้วยมันจะไม่ถามหาCrack(เวอร์ชั่นใหม่ในขณะนี้)
    Download
    Mod เพิ่มเติม เล่นCo-opได้เหมือนกัน สนุกไม่จำเจ
    Forgotten Hope 2 สงครามโลกครั้งที่สอง ที่ระบบเหมือนจริง
    อันนี้ถ่ายเอง

วิธีลงก็คือ ต้อง มีตัวเกมBF2 1.5 ก่อนจะเล่นModนี้และก็ตัวMOD จะมีสองพาสให้ท่านโหลดแล้วลงตามลำดับ
    Forgotten Hope 2 Part 1
    Forgotten Hope 2 Part 2
    Project Relity การรบที่สมจริงที่สุด

วิธีลงก็คือ ต้อง มีตัวเกมBF2 1.5 ก่อนจะเล่นModนี้และก็ตัวMOD จะมีสามพาสให้ท่านโหลดแล้วลงตามลำดับ
    Project Relity V0.973 Part1
    Project Relity V0.973 Part2
    Project Relity V0.973 Part3
    Update V0.981(บังคับ)
    Project Relity V.973-V.981
    วิธีเล่นCo-opให้เล่นผ่านTunngle
    อ่านวิธีได้ที่นี่http://playcoopgame.com/forum/index.php?topic=10.0
    ไปที่Network Search แล้วพิมคำว่าBattlefield 2 แล้วเป็นอันเสร็จสิ้น
    ต่อมาให้ท่านเข้าเกม Battlefield 2 หรือ Battlefield 2 Special Force หรือ Forgotten Hope 2 หรือ Project Relity ก็ได้แล้วแต่ท่านจะเล่น แล้วไปหาคำว่าผู้เล่นหลายคน > เซิฟเวอร์ท้องถิ่น > แล้วหาห้องเลย
    ส่วนProject Relity อันนี้ผมอธิบายยากต้องถามผมนะครับ

ติดต่อ-สอบถามรายละเอียด ได้ที่
    Facebookhttps://www.facebook.com/SGPTHAdaWong
    Group FaceBook https://www.facebook.com/groups/260671807334825/
    Garena ชื่อ sniperhitler หรือ [27th]Sherry Birkin เลขสมาชิก 84945953
    Garena Group http://clan.intl.garena.com/clan/profile/27thinfantry/
    Skype hlgcpthitler หรือ [27th]Sherry Birkin
    Steam Sherry Birkin[TH] 27th infantry แอดได้หมดนะครับ

ถ้าผิดพลาดหรือตกหล่นอะไรใหม่ก็ขอประทานอภัยด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ada_Wong[SGPTH] : 31st May 2013 เมื่อ 22:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    โอ้โห คิดถึงจังเลย ขอบคุณมากๆเลยครับ ^^

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ลองกลับมาเล่นอีกครั้งดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่มีใครเล่นOnline เป็นเพื่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Project Reality คนยังเยอะอยู่นะผมเล่นอยู๋ตอนตี2-3 เซิฟ 64 เต็ม 3-4 เเนะ เจอเซิฟ ประมาณ16-18คนก็เข้าไปเลยสักพักคนเขาจะเข้าตามไปเองเเล้วเดี๋ยวเขาเปลี่ยนเป็นโหมดมียานพาหนะให้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีตัว bf2 ให้โหลดมั้ยครับ
    ทำไมคนเราถึงมีตัวตน

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    โหลดpatch 1.5 ไม่ได้ครับ แก้ให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ
    --- ได้ล่ะครับ 5555 สำหรับคนที่โหลด patch ไม่ได้ คลิกเลยครับ ^^

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมรุ่นๆเเรกที่เล่นสมัยเด็ก คิดถึงจังเลยน่อ -0- ชอบตั้งเเต่ ภาค 2 ยัน ภาค 3

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ใครเล่น PR ขอชื่อหน่อยเร๊ววว จะเล่นตามหาคู่มานานละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    แอดกลุ่มGarenaมาเลยเรารวมพลกันอยู่

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ไอย๊ะ *0* คิดถึงจัง

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thesong อ่านกระทู้
    ใครเล่น PR ขอชื่อหน่อยเร๊ววว จะเล่นตามหาคู่มานานละ
    แอดGarenaมาเลยเรารวมพลกันอยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเล่นใน pr ไม่เป็นอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    Project Reality ผมชอบเล่นมากๆเลยสมจริงดีถึงภาพจะไม่เท่าไรก็เหอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    รบกวนอัพลง one2up ได้ไหมอ่ะครับ putlocker โหลดยากครับ โหลดไปแปปนึงมันหยุดโหลดอ่ะครับ ขึ้น0 ปรกติมันจะขึ้น 1.3mbps อ่ะครับ
    ปล. ผมเล่นแต่ Mod AIX 2.0 แบบคนเดียวอ่ะครับ เลยอยากลองเล่น Multi กับ Mod Project Reality ท่าจะสมจริงน่าดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 29th May 2013 เมื่อ 09:08

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    รบกวนอัพลง one2up ได้ไหมอ่ะครับ putlocker โหลดยากครับ โหลดไปแปปนึงมันหยุดโหลดอ่ะครับ ขึ้น0 ปรกติมันจะขึ้น 1.3mbps อ่ะครับ
    ปล. ผมเล่นแต่ Mod AIX 2.0 แบบคนเดียวอ่ะครับ เลยอยากลองเล่น Multi กับ Mod Project Reality ท่าจะสมจริงน่าดูนะครับ
    Mod Project Reality สมจริงโครตๆผมชอบมากๆเลยเน้นเล่นกันเป็นทีมจริงๆคนขับ ฮ มันก็จะขับอยู่อย่างงั้นล่ะไม่เปลี่ยนไปเล่นอย่างอื่นซักที

มาเล่นกันเยอะๆน่ะผมโหลดอยู่555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวเกม BF2 ลงในไดร์ฟ D ไม่ได้เหรอครับ ตอนติดตั้งมันให้ลงในไดร์ฟ C อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ปัญหามันอยู่ที่เวปโหลดครับ Putlocker ในความคิดผมนะ มันเป็นเว็บที่โหลดยาก+ช้ามากถ้าไม่มี ID พรีเมียม+โหลดอยู่ดีๆ หยุดโหลดไปซะงั้น
    ผมโหลดมา 10 ไฟล์ มีปัญหาทั้ง 10 ไฟล์
    ปล.ไม่มีปัญญาสมัคร ID พรีเมียม

ถ้าจะให้ดี one2up/fillecondo อันนี้ สมัคร ID VIP ง่ายดี โหลดไวใช้ได้ครับ
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwsamza อ่านกระทู้
    ปัญหามันอยู่ที่เวปโหลดครับ Putlocker ในความคิดผมนะ มันเป็นเว็บที่โหลดยาก+ช้ามากถ้าไม่มี ID พรีเมียม+โหลดอยู่ดีๆ หยุดโหลดไปซะงั้น
    ผมโหลดมา 10 ไฟล์ มีปัญหาทั้ง 10 ไฟล์
    ปล.ไม่มีปัญญาสมัคร ID พรีเมียม

ถ้าจะให้ดี one2up/fillecondo อันนี้ สมัคร ID VIP ง่ายดี โหลดไวใช้ได้ครับ
    ผมใช้โปรแกรมโหลดเว็บนี้โดยเฉพาะครับผมโหลดได้เต็มสปีด

http://download1us.softpedia.com/dl/...91-conduit.exe

ลิ้งนี้เลยแล้วกด ON รอโล่เป็นสีเขียวก็โหลดทะลุไมล์แล้วครับผม

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    one2up ง่ายสุดครับ เร็วด้วย ตอนนี้โหลดเสร็จแต่เล่นไม่ได้ = =" กำลังลบแล้วลงใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ลงเสร็จแล้วเล่นได้ออนไล์ได้100%รอคนมาเล่นอยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็ลงหมดแล้วนะครับ แต่ทำไมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ไม่เคยจริงๆขอคำแนะนำหน่อยครับ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ตอนนี้ยังมีคนเล่นอยู่ไหมเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    ผมใช้โปรแกรมโหลดเว็บนี้โดยเฉพาะครับผมโหลดได้เต็มสปีด

http://download1us.softpedia.com/dl/...91-conduit.exe

ลิ้งนี้เลยแล้วกด ON รอโล่เป็นสีเขียวก็โหลดทะลุไมล์แล้วครับผม
    ขอบคุณที่แนะนำครับ เดียวลองโหลดเลย *-*
    ส่งเสริมการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultrasonic อ่านกระทู้
    ผมก็ลงหมดแล้วนะครับ แต่ทำไมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ไม่เคยจริงๆขอคำแนะนำหน่อยครับ

แปลว่าลงยังไม่ครบครับ

Tags for this Thread