ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498

คลิป***จะเอาใช่มั๊ย หนุ่มใหญ่ต่อยผู้หญิง

แชร์สนั่นเฟซบุ๊ก! คลิป***จะเอาใช่มั๊ย เผยเหตุหนุ่มใหญ่ต่อยหญิงสาวและคุณแม่ ขู่อย่ามาเดินให้เห็นในซอยบ้าน

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า (27 พ.ค.) ได้มีการแชร์คลิปที่ใช่ชื่อว่า "***จะเอาใช่มั๊ย" ผ่านเฟซบุ๊ก โดยผู้โพสต์อ้างว่า เหตุการณ์ดังกล่าวเกิดกับรุ่นน้องที่จุฬาลงกรณ์ มหาวิทยาลัย ขณะที่รุ่นน้องขับรถเข้ามาในซอยบ้านกับคุณแม่ ก็ถูกรถของหญิงสาว ที่เลี้ยวขวาออกจากซอยพุ่งมาด้วยความเร็วจนรถขูดกัน และคุณแม่ของรุ่นน้องต้องการให้เรียกประกัน แต่หญิงสาวซึ่งเป็นคู่กรณีไม่ยอม อ้างว่าจะไปรับลูก และโทรศัพท์เรียกสามีออกมาจากบ้าน ซึ่งสามีของคู่กรณีบอกว่าไม่สน และบอกว่าจะโกหกกับประกัน แต่รุ่นน้องไม่ยอมและบอกว่าจะเสียเครดิต พร้อมหยิบกล้องออกมาแอบถ่าย

จังหวะที่สามีของคู่กรณีจะขึ้นรถ คุณแม่ของรุ่นน้องตามไปต่อว่า สามีของคู่กรณีก็ลงมาจากรถ พร้อมพูดว่า "***จะเอาใช่ไหม" ก่อนจะชกเข้าที่หน้าคุณแม่ของรุ่นน้อง ซึ่งรุ่นน้องรีบเข้ามากันคุณแม่ไว้ จนตัวเองโดนชกเข้าที่ด้านข้าง ขณะที่คุณแม่ถูกต่อยที่ตาจนเขียว คอหัน และเคล็ด ลามไปถึงกระดูกตรงบริเวณคอ ซึ่งทั้งคู่ต้องเข้ารับการกายภาพ

ทั้งนี้ ผู้โพสต์ระบุว่า ขณะนี้อยู่ในระหว่างดำเนินคดีกับชายคนดังกล่าว นอกจากนี้ คู่กรณีซึ่งมีบ้านอยู่ในซอยเดียวกัน ยังขู่อีกว่าอยากจะโดนหนักกว่านี้ไหม และอย่ามาเดินในซอยนี้ให้เห็น

ขอขอบคุณคลิปจาก YouLike

Video

https://www.facebook.com/photo.php?v=117878011753592

เครดิตร sanook.com
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    โคตรแมนอ่ะ แมนสรัสๆ แมนเ-ี้ยๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    มาต่อยกับผมมา... ผมไม่ชอบหวะ คนทำร้ายผู้หญิง ไม่ว่าจะถูกหรือผิด

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banksakito อ่านกระทู้
    มาต่อยกับผมมา... ผมไม่ชอบหวะ คนทำร้ายผู้หญิง ไม่ว่าจะถูกหรือผิด
    งั้นคุณก็ต้องมาต่อยผมสิ

เพราะผู้หญิง ผมก็กระทืบเละมาแล้ว ถถถถถถถถถ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ***ไม่เอาอ่ะ / - . -

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banksakito อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

เพราะผู้หญิง ผมก็กระทืบเละมาแล้ว ถถถถถถถถถ
    เอาเลยครับ วัดไซส์ได้เลย รับผิดชอบคำพูดตัวเองกันด้วยนะทั้ง2คน

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    55แมนมากๆ55

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    รอดูมวย แต่เป็นมวยชนิดใหม่นะ ถ่ายทอดผ่านตัวหนังสือ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    รอดูมวย แต่เป็นมวยชนิดใหม่นะ ถ่ายทอดผ่านตัวหนังสือ
    รู้ได้ไงครับ ไม่แน่เขาอาจจะไป LOL นอกรอบกันก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    มวยCoke หรือเปล่า

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เข้าไปดูคลิปไม่ได้ครับ ถ้าเป็นเรื่องจริงก็คงต้องว่ากันตามกฏหมายแล้วล่ะ

รอดูมวยรอบ ศึกวันดราม่า ที่สนามมวย jkg แทนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

เอา ถ้าสองคนนี่ไม่ไฝว้กันจริงๆนี่ตุ๊ดทั้งคู่ ตูจะรอดูคริปเอ็งสองคนอยู่ที่บ้าน ลงชื่อไว้ๆ...อย่าเก่งแต่ปากกันนะขจ๊ะ ฮ่าๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ดูอย่างมีเหตุผล ต้องดูทั้ง2ด้านครับ เราไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์นิ ไม่แน่ว่าเขาอาจทำอะไรที่ให้ชายคนนั่นไม่พอใจอย่างรุนแรง อย่าพึงด่วนสรุปเลย

New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekie อ่านกระทู้
    เอา ถ้าสองคนนี่ไม่ไฝว้กันจริงๆนี่ตุ๊ดทั้งคู่ ตูจะรอดูคริปเอ็งสองคนอยู่ที่บ้าน ลงชื่อไว้ๆ...อย่าเก่งแต่ปากกันนะขจ๊ะ ฮ่าๆๆ
    ถ้าผมไม่ต่อย แล้วมาด่าผมตุ๊ด ผมไม่ยอมจริงๆนะครับ

เสียชาติเกย์หมด

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ถ้าผมไม่ต่อย แล้วมาด่าผมตุ๊ด ผมไม่ยอมจริงๆนะครับ

เสียชาติเกย์หมด
    ถั่วดำฝั่งธนสินะ

อีกฝ่ายอย่าให้เสียเชิงชายครับ ต้องทำให้รู้ว่า รุกก็ได้ รับก็เริ่ด เอาเลยครับ ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ แล้ว รุกมาก็รับแม่มเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shanbo : 27th May 2013 เมื่อ 21:38

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    บอกได้คำเดียว "เรื่องนี้ไม่รอดแน่"

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ตกลงจะเอาจริงหรือเอาฮากันครับ แหม่ - - ผมอยากรู้จริงๆว่าถ้าเขาตัวใหญ่แบบ The Rock แล้วตบผู้หญิงตัวใหญ่แบบ Iris Kyle คุณยังจะท้าเขาต่อยอยู่ใหม - -

กล่าวขอบคุณ
    832
    ตัวเองก็เค้าพูดเพราะ เค้าเป้นผู้ชายนะ ก๊ากกกกกกกกก ไฝว้กัน!! มา

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ผมเอานะไม่สนอ่ะตัวใหญ่ตัวเล็กถ้าไม่เป็นมวยมันก็แค่ผู้ชายธรรมดาที่ตัวใหญ่ผู้ชายเดี๋ยวนี้ใจตุ๊ดเยอะมาก
    ในความคิดผมเพศชายคือเพศที่ถูกสร้างมาเพื่อให้เป็นโล่กันบังของเพศหญิงนะ แต่ผู้หญิงบางคนก็นะปากมันเก่งจิงจิง

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เอะอะก็ท้าต่อย ครูที่โรงเรียนสอนหรือว่าเป็นนิสัย
    สมองมี แข่งคณิตศาสตร์กันก็ได้ ไม่ใช่ใ้ชแต่กำลัง

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    นายกริฟกลางใบเรือเต็มใบ มุ่งหน้า ตะวันออกเฉียงใต้ เราจะออกทะเลกัน

กล่าวขอบคุณ
    832
    ขอโทษด้วยนะ ๆ ผมไม่ได้หมายถึงว่าจะต่อยคนอื่น ...หมายถึงคนในคลิปครับ คนอื่นที่บอกว่าเกลียดก็แค่เกลียด อย่าเข้าใจผิด -.- ไม่ได้นักเลงคีย์บอร์ดครับ โดยเฉพาะในคลิป ผญ.เขาบอกอย่าทำๆ แต่ก็ทำ อย่างนี้สังคมอภัยให้อภัยจริงเหรอ โลกผมไม่ได้สวยครับ แต่ความจริงควรเป็นความจริง...นะ เดี๋ยวรู้ เอิ๊กๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ผมไม่รู้ ผมเป็นเกย์ ผมชอบเด้าตูด

ใครมาด่าผมตุ๊ดผมไม่ยอมจริงด้วย อิเคะอิโคะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    1
    http://www.pgathailand.com/?q=en%2Fnode%2F2322 คนนี้ที่ต่อย...มีเบอร์ด้วยโทรไปหามันหน่อย นัดมาเลย
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297

+.+ จัดไปครับ