ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

เมื่อผม ไปดู หนัง fast 6 มา ผม ไปเจอบางสิ่ง บาง อย่าง มา

ดู ไปได้ 40-50 นาที ที่ major holywood สาขา สุขสวัสดิ์ รอบ21.40

มัน มีตัว ประหลาด ดูดพลังงาน ไฟฟ้า (ไฟดับ)

ผม นั่ง งง กับ เพื่อน ( เจี่ย มี งี้ ด้วย เหรอ ฟร่ะ ) มีเสียง หาย บางฉาก ไปมาณ 2-3 วิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ผมเลิกดูโรง major มาตั้งนานล่ะครับ...ขี้เกียจแบกพัดลมกับแอบเอาขนมข้างนอกเข้าไปกินและพกอาวุธไปป้องกันตัวจากพนักงานด้วยครับ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    ผมเลิกดูโรง major มาตั้งนานล่ะครับ...ขี้เกียจแบกพัดลมกับแอบเอาขนมข้างนอกเข้าไปกินและพกอาวุธไปป้องกันตัวจากพนักงานด้วยครับ
    แถวบ้านผมไม่เคยเป็นนะครับ ฮ่าๆ
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ผมดู U-hollywoods ครับ

ถูกมาๆแถมยังใกล้บ้านอีกตะหาก...

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    แนะนำให้ไปดู sf ดีกว่าเยอะ

คหสต.
    • dOn't Give Up !! •

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    majorที่จขกท.พูดมานี่มันคนละอันกับ major cineplexน่ะครับ major hollywoodมันเป็นสาขาร่วมของ u hollywoodที่ ยูเนี่ยนมอล
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    อ่านยากจัง เว้นวรรคซะถี่เลย

บ้านผมมีแต่เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ก็ดูแต่ที่นี่ที่เดียว เมื่อก่อน ก่อนมีเมเจอร์ เคยมีโรงหนังโรงนึง พอมีเมเจอร์เข้ามา โรงนั้นปิดเลย
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ธรรมดาครับ ที่ไฟห้างตกแล้วเครื่องฉายจะดับ ที่ทำงานผมก็เป็นครับ ถ้าฉายฟิลม์จะฉายต่อได้เลยถ้าไฟมาทำงานได้ทันที แต่ถ้าเป็นดิจิตอล ทำใจหน่อยครับ ก็รอไปซัก 10 นาที เพราะ พนง จะต้องบูท โปรเจกเตอร์ใหม่เราะไฟตกแล้วมัน error ครับ ผมก็เป็นคนฉายหนังนั่นล่ะครับ ปัญหามันมีเยอะ ไม่ใช่แค่ไฟตกหรอก ที่ทำให้ลูกค้าหงุดหงิด พนง เอง ก็เต็มที่ละครับ เห็นใจเขาด้วยก็ดี เพราะบางโรงหนังมีเกือบ 10 โรง แต่ พนง ฉายประจำกะเช้า-บ่าย มีแค่ 2-3 คนต่อกะเองครับ คิดดูดับที เหงื่อตก
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ใช่สาขาตรงใกล้ๆ สามแยกประพระแดงเปล่าครับ ใช่แน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ขอ ดูอีกรอบสิครับฮ่าๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomttc อ่านกระทู้
    ใช่สาขาตรงใกล้ๆ สามแยกประพระแดงเปล่าครับ ใช่แน่ๆ
    ไช่แล้ว ท่าน xD

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สาขานี้เคยไปดูมารอบนึงหนังของเฉินหลงดูไป 20 นาทีไฟดับครับปล่อยคนดูเคว้งคว้างไปประมาณ 20 นาที สรุปคือเปิดใหม่ตั้งแต่ต้น แล้วก็เลิกไปดูอีกเลย

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ผมเลิกดูหนังในโรงแล้วครับ เพราะมันทำให้ดูหนังไม่เคยจบ โดยเฉพาะรอบดึก เพราะ.....