ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**[PC] FLATOUT 3: CHAOS & DESTRUCTION |REPACK BY R.G. ORIGAMI|3GB|FiLECONDO|ONE2UP

FlatOut 3: Chaos And Destruction นำเสนอมิติใหม่ กับความเร็วในการแข่งรถ+ การชนกระจายแหลกเป็นชิ้นๆ
    ให้คุณรู้สึกตื่นเต้นผ่านชีพจรทางหลอดเลือดดำของคุณสู่หัวใจ โดยภาคนี้คุณจะต้องเบียดเสียดกับ รถบรรทุก ,รถแข่ง,
    รถ off road และอื่นๆอีกมากมาย เกมได้ยกระบบในตัวเกมส์ใหม่ทั้งภาพและระบบฟิสิกส์(ใช้ชนกันกระจายสมจริงมากๆ)
    และพบกับฉากแข่งรถที่มีจริงๆกับ 9 โหมดเกมที่แตกต่างกันและยังมีรถในเกมส์อีกกว่า 47 คันที่แตกต่างกัน ให้ได้ขับ
    แน่นอนว่าในเกมส์ ผู้เล่นสามารถขับชนกระจายสภาพแวดล้อมต่างๆในเกมส์ให้เละเทะได้ ไม่ว่าจะเป็นสิ่งของต่างๆในฟาร์ม
    , รั้ว, นอกจากพื้นที่ชานเมืองแล้ว ท่านยังมีฉากในตัวเมืองให้แข่งอีกด้วย

Genre: Racing
    Developer: Team 6 Studios
    Publisher: Strategy First
    Release Date: 14 Dec 2011

System Requirements
    Quad Core i5 2.6 GHz, 2 GB RAM (4 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 256 MB (GeForce 8600 or better)
    20 GB HDD, Windows XP/Vista/7

REPACK - R.G. ORIGAMI - 3.83 GB
    (ไม่ตัด, ไม่ลด คุณภาพเกม)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Blog Entries
    1
    แหม่ บอกตรงๆเลยนะครับ HDD ผมเต็มเพราะ Center นี้เนี่ยแหละ อัพเร็วเยอะจริงๆ กระทู้สวยด้วย ชอบๆ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆต่อไปนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบใจหลายๆครับ

EDIT:เม้นผิดมู้ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย makarov4 : 30th May 2013 เมื่อ 22:26