ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 621

HDD Regenerator 2011 Full+Crak เป็นโปรแกรมซ่อมฮาร์ดิสสุดเจ๋ง

HDD Regenerator 2011 Full+Crak เป็นโปรแกรมซ่อมฮาร์ดิสสุดเจ๋ง

HDD Regenerator  - เป็นเครื่องมือตรวจสอบค้นหาข้อบกพร่อง, ซ่อมแซม Bad Sectors.
    ฮาร์ดดิสก์เป็นส่วนหนึ่งของคอมพิวเตอร์ทุกเครื่อง ทำหน้าที่ในการเก็บข้อมูลทั้งหมด หนึ่งในข้อบกพร่องที่แพร่หลายมากที่สุดของฮาร์ดไดรฟ์คือ Bad Sectors บนพื้นผิวดิสก์
    ซึ่งมีข้อมูลแต่ไม่สามารถอ่านได้ อันเป็นผลมาจาก Bad Sectors. คุณอาจจะมีความยากลำบากในการอ่านและคัดลอกข้อมูลจากฮาร์ดดิสก์ของคุณ
    ระบบปฏิบัติการของคุณอาจเกิดปัญหาไม่สามารถปฏิบัติงานได้และในที่สุดก็คอมพิวเตอร์ของคุณอาจไม่สามารถบูตเข้าระบบได้โดยสิ้นเชิง. เมื่อเกิดปัญหา Bad Sectors บนพื้นผิวดิสก์
    ไม่เพียงฮาร์ดไดรฟ์จะได้รับความเสียหาย แต่จะกลายเป็นไม่เหมาะสำหรับการใช้งาน และที่ร้ายแรงที่สุดคุณอาจสูญเสียข้อมูลที่เก็บไว้ในนั้น.
    HDD Regenerator สามารถซ่อมแซมฮาร์ดดิสก์ที่ได้รับความเสียหายจาก Bad Sectors โดยไม่มีผลต่อข้อมูลที่มีอยู่ในฮาร์ดดิสก์
    และยังสามารถเพิ่มความเร็วให้ฮาร์ดดิสก์ของคุณประมวลผลได้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด ช่วยยืดอายุการใช้งานได้อีกด้วย

คุณสมบัติของโปรแกรม HDD Regenerator :
    · ตรวจสอบปัญหาของฮาร์ดไดรฟ์ได้อย่างรวดเร็ว
    · ความสามารถในการตรวจสอบ Bad Sectors บนพื้นผิวฮาร์ดดิสก์ไดรฟ์
    · ความสามารถในการซ่อมแซม Bad Sectors (ข้อผิดพลาดแม่เหล็ก) บนพื้นผิวฮาร์ดดิสก์
    · ไม่มีการสูญเสียข้อมูลในโหมดใดๆ !
    · อินเตอร์เฟซใช้ง่าย
    · สถิติไดรฟ์
    · เริ่มต้นกระบวนการโดยตรงภายใต้ Windows XP / Vista / 7
    · สามารถบูตจาก USB, CD / DVD

รองรับระบบปฏิบัติการ :
    · Windows XP
    · Windows Vista

ตัวโปรแกรม สามารถ ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ

password สำหรับแตกไฟล์คือ IT-Intermix

ผมใช้เว็บฝากไฟล์ของ one2up น่ะครับ ชื่อไฟล์ตอนดาวน์โหลดจะไม่เป็นภาษา
    โหลดมาเก็บไว้ก่อนแล้วเเตกไฟล์ ใส่พาสที่ให้ไปน่ะครับ

ส่วนวิธีการดาวน์โหลด ตามเข้าไปดูที่นี่ได้เลยครับ  วิธีการดาวน์โหลด

Download โปรแกรมอื่นได้ที่  IT-Intermix

FaceBook เข้าไปที่   IT-Intermix

อัพเดต Username&password Nod32 ทุกวัน  ที่นี่ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ขอบคุณครับ
    PROCESSOR : Intel Haswell i5-4460 3.6GHz VGA : ZOTAC GTX 970 RAM : Hyper X SAVAGE 8GB OS : 7

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ขอบคุณคร๊าบบ

somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52