ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1

ถามเรื่อง "คนที่เรารัก" กับ "คนที่รักเรา"

คือผมเคยรักคนๆนึงเป็นแฟนกัน(กับเพื่อนห้องเดียวกัน)ก็คบได้ไม่กี่เดือนก็เลิกกันเพราะว่าผมไม่ใช่สำหรับเขา แล้วหลังจากนั้นก็ได้มีเพื่อนต่างโรงเรียนเจอกันจากการฝึก รด. เขาชอบผมมาก(จากที่เพื่อนผมบอก) คือผมไม่รู้จะตัดสินใจอย่างไร ถ้าเราไปรักคนที่เขารักเราแต่เรายังไม่เคยคุยกับเขาหรือรู้จักหรือมีความรู้สึกกับเขามาก่อน ชายหญิงนะครับอย่าเข้าใจผิด รบกวนทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Knzx : 2nd June 2013 เมื่อ 12:55

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บางคนยอมเจ็บเพื่อรัก บางคนยอมรับรักเพื่อไม่เจ็บ

บางคนแค่ได้รักก็มากพอ บางคนไม่ร้องขอแค่รอใครสักคนเข้ามา

เลือกเอาครับอยู่ที่ตัวเรา ถามใจตัวเองดูครับ

แต่ถ้าเรายังไม่รู้จักเขาเราก็ทำความรู้จักและรู้ใจก่อนที่จะตัดสินใจด้วยนะครับ

ว่าคำว่ารักมันเป็นเพียงคำพูดรึป่าว

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    เจอกัน จากการฝึก ร.ด. !!!! (หรือผมคิดอะไรผิดไป)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    "คนที่เรารัก" กับ "คนที่รักเรา"
    ผมจะเลือก "คนที่เรารัก" เพราะมันคือความสุขของเรา ถึงจะ อกหักเเ้ล้ว อกหักอีก ซักวันนึงเราก็ต้องเจอ "คนที่รักเรา" กลับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yedtamon57 อ่านกระทู้
    เจอกัน จากการฝึก ร.ด. !!!! (หรือผมคิดอะไรผิดไป)
    อ่านไม่ผิดครับ ก็เกือบๆจบร.ด.ปี2หนะ หลังจากไปยิงปืน ก็เจอกันเพราะผมกับเขาฝึกคนละผลัด ผมเช้าเขาบ่ายแต่วันที่ไปยิงปืนมันทั้งวันก็เลยได้เจอกัน

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มันคือ ปัญหาโลกแตกเลยนะนั้นน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เจอกันตอนฝึก ร.ด. !?

ช ช หรอครับ

แต่เรื่องแบบนี้ ไม่ลองก็ไม่รู้นะ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    โอ้ว พระเจ้าจอร์จ กล้วยทอดอร่อยมาก

ตามที่คุณเล่ามา ถ้าคุณเหงาอยากมีแฟนก็ลองคบกับคนที่รักเราก็ได้นะ
    แต่อาจจะค่อยๆศึกษากันไป เริ่มจากการเป็นเพื่อนก่อนก็ได้ ข้อดีคือเราไม่ต้องไปไขว่คว้าไล่ตามจีบให้ยุ่งยาก
    แต่เขาคนนั้นก็อาจจะไม่ใช่สำหรับเรา ถ้าคุณแคร์ความรู้สึกคนอื่นก็อาจจะไม่คบเป็นแฟน แต่ก็คบเป็นเพื่อนไว้เฉยๆก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darkperson50 : 2nd June 2013 เมื่อ 18:16
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

กล่าวขอบคุณ
    14
    1
    โอ้ยบ้าแล้วครับ ช ญ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    รักตัวเองดีกว่า
    ปล. โสด
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ผมเลือกคนที่เรารักแต่เสียดายคนที่รักเราเมื่อคนที่เรารักไม่รักเรา

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puwaratitarat อ่านกระทู้
    ผมเลือกคนที่เรารักแต่เสียดายคนที่รักเราเมื่อคนที่เรารักไม่รักเรา
    ผมก็เป็นแบบคุณ เพราะผมก็รักคนที่ผมรักแต่เขาไม่รักผม

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Knzx อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นแบบคุณ เพราะผมก็รักคนที่ผมรักแต่เขาไม่รักผม
    พอจะเลือกคนที่รักเรามันก็สายไปละ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puwaratitarat อ่านกระทู้
    พอจะเลือกคนที่รักเรามันก็สายไปละ
    ใช่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    1
    ให้ตายยังไงก็ไปกันไม่ได้อยู่ดีละ ในเมื่อเรารักเขาแล้ว จะทำใจให้ไปรักคนที่รักเราได้ยังไง
    เรื่องอย่างนี้ต้องใช้เวลาเป็นตัวพิสูจน์ครับ เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน
    ผมเคยมีประสบการ์ณแบบนี้มาก่อน เล่นเอาหนักหน่วงเหมือน