ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3

Now You See Me เรียบเรียงให้ที งง ครับ[สปอย]

คือผมงงอะครับ เรียบเรียงเหตุการณ์ให้ที ไม่เข้าใจบางฉาก ขอเเบบละเอียดเลยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    งงตรงไหนอ่ะครับ จะได้อธิบายเป้นจุดๆ

บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    คือตอนสุดท้ายเเล้วก็กลต่างๆอะครับ ที่ตอนสุดท้ายเค้าหายไปไหน เเล้วดีเเลนด์เป้นใคร ประมาณนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    งง หมดอะ จะว่าเว่อก็เว่อ จะว่าไม่เว่อก็ไม่เว่อ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ดีเลน เป็น ลูกของนักมายากลมีชื่อในปี 60 แต่ตายเพราะตู้เซฟของบริษัทที่โดนปล้นครั้งสุดท้าย แล้วบริษัทประกันมีเอี่ยวด้วยนิดหน่อย
    คงจะไม่ได้เงินประกันจากบริษัทประกันที่ผูกกับธนาคารที่โดนปล้นครั้งแรก เหตุการณ์ทั้งหมดเกี่ยวข้องกันหมดแต่ดีเลนที่เป็นตำรวจFBI
    ก็เพราะคงเตรียมวางแผนไว้แล้วจึงเข้าไปเป็นตำรวจเพื่อใช้ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ช่วย แต่ตอนที่จะปล้นยังไม่มีคนช่วยเลยจำตา 4 คนนั้น
    แล้วชวน 4 คน โดยใช้ชื่อภาคีเป็นข้อเสนอ การเข้าร่วมและตัวดีเลนก็เป็นระดับผู้นำกลุ่มด้วย ถ้าให้ผมพูดนะเนื้อเรื่องบางฉากมันก็ไม่
    เคลียร์ไปซะทีเดียวก็มีข้อพลาดไปเหมือนกัน ฉากในคุกน่าจะทำเหมือนสะกดจิตแล้วใช้ความเร็วในการเปิดประตูออกมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 2nd June 2013 เมื่อ 02:58
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ๋อ เข้าใจเเล้วครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ชอบ Isla Fisher เรื่องนี้มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    คือมันเหมือนกับประมาณว่า เรื่องทั้งหมดเกิดมาจากความแค้นของคนสองคน
    โดยคนแรกเป็นนักมายากลที่มีชื่อเสียง ส่วนอีกคนเป็นนักจับผิดกล
    ไอ่ที่เป็นนักจับผิดกลนั้นได้ทำการแฉกลของนักมายากลจนชื่อเสียงป่นปี้
    ทำให้นักมายากลคนนั้นประกาศจะเล่นกลที่ขังตัวเองไว้ในตู้เซฟแล้วเอาถ่วงน้ำเพื่อเรียกชื่อเสียงกลับคืนมา
    แต่ตู้เซฟเจ้ากรรมดันไม่มีคุณภาพ นักมายากลคนนั้นเลยตาย ผนวกกับที่บริษัทประกันและทางธนาคาร
    ไม่ยอมจ่ายค่าประกันให้ทางครอบครัว(ผมไม่ค่อยมั่นใจตรงธนาคารนะ ต้องดุอีกรอบถึงตะชัวร์)
    ทำให้ลูกของนักมายากลคนนั้นที่ชื่อว่า ดีแลน เกิดความแค้น เลยจัดฉากสร้างกลที่ยิ่งใหญ่ที่สุด
    เพื่อต้องการแก้แค้นกับนักจับผิดกลคนนั้น แต่โดยลำพังตัวเค้าเองไม่สามารถจะลงมือได้คนเดียว
    เลยต้องอาศัยความร่วมมือจากพวกสี่จตุรอาชา โดยมีข้อเสนอจะให้เข้าร่วมภาคี(เข้าไปแล้วมันทำไรได้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะ)
    และเล่นบทของตัวเองในคราบตำรวจที่คอยไล่ล่าพวก4คนนี้ แต่ผลสุดท้ายกลับกลายเป็นว่านักจับผิดกล
    โดนกลหลอกเสียเอง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ดูแค่ตัวอย่าง ก็สนุกดีครับ ได้อ่านเนื้อเรื่องย่อก็ดี จะได้ไม่งง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: