ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilcover00 อ่านกระทู้
    ลายเซ็นท่านนี่เรื่องอะไรหรอครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=187392

อ่านซักนิด แล้วท่านจะเห็นลายแทงเอง...

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    1.ดูแล้วมีความสุข
    2.ก็สนุกอ่ะ
    3.มันเติมเต็มข้างในหัวใจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ทั้ง 3 ข้อ ขอตอบว่า ชอบ กับ สนุก แล้วกันนะ ฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ตอนนี้ผมดูเรื่องอะไรไม่รู้ ใกล้จบ ละ ตลกดีนะ
    แต่มันค่อนข้างไรสาระ แบบ มีแต่แบบโป๊ ๆ เห็น กกน ทีผมนึกว่ามีไข่ผมไม่ค่อยชอบแนวนี้
    แต่ก็ไม่รู็จะดูอะไร มันเบื่อ ๆ ดูไปงั้น ๆลองดูเป็น สิบ ๆเรื่อง กว่าจะเจอเรื่องที่ผมคิดว่าชอบ -0-

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    1.ชอบ
    2.สนุก
    3.ก็ชอบ แล้วมันก็สนุกด้วยอะ

ถ้าไม่เคยดูก็ลองดูได้นะ ไม่มีใครเค้าว่าไร้สาระ หรือปัญญาอ่อนหรอก ดูๆไปเหอะ ถ้ามันไม่ได้สร้างความเดือดร้อน หรือความรำคาญให้ใครน่ะ แล้วมันก็เป็นความชอบของหลายๆคน
    บางคนไม่ชอบก็ไม่ต้องดู หรือบางคนสงสัยว่าดูแล้วมันเป็นยังไง ก็ลองดูซะ ลองคิดว่าทำไมคนอื่นเค้าถึงดูได้ เนื้อหาตรงไหนมันทำให้คนดูติดงอมแงม ลองเปิดใจ หรือถ้าไม่ชอบจริงๆก็ไม่ต้องดูครับ ไม่มีใครบังคับเช่นกัน

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    1. ทำไมต้องดูเมะหรอคับ ตอบ ก็ละครไทยมันน้ำเน่านิดหน่า ไม่มีอะไรดู
    2. มันมีอะไรดี ตอบ ไม่รู้ดูไปงั้นๆ
    3. เพื่ออะไร ตอบ เพื่อคนที่เรารัก ถุ้ย ตามข้อ 1.

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    ชอบแบบHอ่ะมันกว่าของจริงอีกอุอุ-0-

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    1. ทำไมต้องดูเมะหรอคับ
    พอใจ
    2. มันมีอะไรดี
    พอใจ
    3. เพื่ออะไร
    พอใจ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เมื่อก่อนผมก็ไม่ดูหรอกครับแต่พอได้ดูเท่านั้นหล่ะติดมากครับผมไม่ได้เล่นเกมส์มาเป็นเดือนแล้วครับ