ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

เปิดแล้วเว็บหลักไทย Queen's Blade เกมสุดเอ็กซ์ประกาศพร้อมเล่นกันเร็วๆ นี้

อุ๊ต๊ะ!...มาเร็ว มาแรง กับเกมสุดเซ็กซี่แห่งปี Queen's Blade จากค่าย Stand Best Tech ที่ล่าสุดได้เปิดเว็บไซต์หลักกันไปแบบเงียบๆ ซึ่งเพียงแค่เห็นหน้าเว็บก็บอกได้คำเดียวว่า "ยิ่งใหญ่" แทบจะทะลักล้นออกมานอกจอเลยทีเดียว นั่นแน่...หนุ่มๆ หลายคนคงอยากรู้กันแล้วว่าเกมนี้จะใหญ่ เอ้ย! ยิ่งใหญ่อย่างที่บอกจริงหรือเปล่า ตามไปเสพตามลิงค์ด้านล่างได้เลยค่ะ

www.qb.in.th

ภายในเว็บไซต์ยังปล่อย Trailer สุดเอ็กซ์เนื้อเรื่องการผจญภัยของเหล่าสาวๆ พร้อมโลโก้ SBT ส่วนเกมเมอร์อย่างเราก็คงต้องถ่างตารอกันต่อไปว่าทาง SBT จะเปิดตัว Queen's Blade ให้แฟนๆ ชาวไทยได้สัมผัสอย่างเป็นทางการเมื่อไหร่ ไว้มีความคืบหน้าแล้วจะมาบอกอีกทีนะคะ แต่ก่อนไปขอทิ้งภาพสุดเซ็กซี่ไว้ยั่วนํ้าลายเพื่อนๆ ก่อนดีกว่า ^O^

ติดตามได้ที่ : www.qb.in.th
    Fanpage : www.facebook.com/QBTHAI

เครดิตonline-station

ขอแค่คำขอบคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wimpy Kid : 7th June 2013 เมื่อ 20:44

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    เล่นแล้วสัมผัสแล้วบอกเลย 10 เต็ม ผมให้ 5 พอ ระบบน่าเบื่้อ(RPGทั่วๆไป) มีดีแค่sexy

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    เล่นเซิฟนอกไม่ค่อยมีเพื่อนเลย คุยกับเขาไม่รู้เรื่อง ในที่สุดได้เล่นแบบมีเพื่อนล่ะ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เล่นเซิฟ SEA มาครับ
    ได้รู้ว่า มัน Sexy กันอย่างเดียวเลย
    =3=
    Do it now.Sometimes later become never.

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้
    เล่นแล้วสัมผัสแล้วบอกเลย 10 เต็ม ผมให้ 5 พอ ระบบน่าเบื่้อ(RPGทั่วๆไป) มีดีแค่sexy
    ใช่ครับ ผมเล่นไม่กี่วันก็เบื่ออะ.

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย ห้ะ ! อะไรนะ Queen's Blade เปิดเซิฟไทย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    มีดีเเค่ He คับลองเล่นเเล้ว ระบบเดิมๆ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ระบบ หน้าเบื่อมากครับผมเล่้นได้ 2 ช.ม ลบเลย แต่ต้องยอมรับว่ามัน X =w=''

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ดูไปดูมา ฟิน มากเลย นะท่าน...
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    น่าเบื่ออ่ะ เล่นได้วันเดียวเลิกเลย เข้าไปดูนมเด้งแล้วลบทิ้ง -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    มอน โหด มากครับ ดูเจ๋งดี ไม่สมควรให้ผู้หญิงไปตีเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankcoxzaza : 6th June 2013 เมื่อ 19:51
    TEST

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ทำอย่างนี้.... อย่าใส่เลยเถอะ !!

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมอยากให้ ช่อง 9 ซื้อลิกสิทธิ์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ระบบ หน้าเบื่อมากครับผมเล่้นได้ 2 ช.ม ลบเลย แต่ต้องยอมรับว่ามัน X =w=''
    ตามนั้นอ่ะ แต่อยากถามว่าลายเซ็นมันมาจากเรื่องอ่ะไร พอๆกันเลยกับเกมส์
    คนเรามันก็มีแค่สองอย่างเท่านั้นแหละ ไม่ "กาก" ก็ "เกรียน"

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mhooza อ่านกระทู้
    ตามนั้นอ่ะ แต่อยากถามว่าลายเซ็นมันมาจากเรื่องอ่ะไร พอๆกันเลยกับเกมส์
    My little Pony: Friend ship is magic ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ทำไมค่ายเกมไทยเป็นแบบนี้น้า
    ยอมรับเลยเห็นตอนแรกก็แบบ เย้ดดด เอ็กซ์สาสส
    แต่พอดูๆเกมเพลย์(ตามเน็ต)มันก็แค่เกม mmorpg ธรรมดาไม่ได้มีไรมาก

แต่ใครจะรู้จริงๆอาจจะหนุกก็ได้ อย่างน้อยเกมนี้ก็ทำให้ผมต้องไปเซิร์ชหาตาม youtube ล่ะน่ะ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เกมที่ทำให้เราเล่น มือเดียว 555+

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เพราะขาย x ถึงมีคนเล่นครับ ผมลบตอน lv 22เล่น 6 ชั่วโมงมั้ง ประมาณ 5 วัน

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ระบบ เกมส์ เก็บเวล เดิม ซ้ำๆ น่าเบื่อ ฝุดๆ

เล่นได้แค่ 30 นาที ลบ ทิ้งเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Excellent_ : 6th June 2013 เมื่อ 22:49

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mhooza อ่านกระทู้
    ขอตอบให้แทนละกันนะครับ Sakurasou no Pet na Kanojo

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    นึกว่าจะมีอะไรใหม่ ไม่มีเลย มีดีแค่ Sexy ไม่สนุกครับ ฟันทิ้งเลย
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    โอ้ยเล่นเซิฟนอกจนเทพแล้ว
    ก็สนุกดีอยู่ เล่นไปก็เพลินดี เนื้อเรื่องก็โอเค(สำหรับคนที่อ่านเข้าใจนะ) ระบบก็ mmorpg ปกติ เพียงแต่มีอะไร แปลกๆ ที่เรียกว่า L puzzle (อันนี้ทำผมลุ้นสุดๆ)
    ที่ภูมิใจที่สุดคือ ผมลง war แล้วได้อันดับต้นๆ ตลอด ทั้งที่ไม่ได้เติมเงิน (เกมแรกนะนี้ที่ war สู้เค้า)
    แต่มาที่ไทยจะโดนตัดอะไรมั้ยน่อ
    What's Up Man!

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ผมให้ 3/10 เพราะสน gameplay มากกว่าหน่มน้ม

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่ชอบที่ตีมอนแล้วไม่ได้EXPอ่ะ ระบบน่าเบื่อมีดีแค่เดินส่ายนม

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    มีดีที่ service หนัก แต่ระบบเกมแรกๆทำผมเลิกเล่นเลย