ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087

ประกาศจากทางworkpoint เรื่องของ คุณเอมเมอรัล

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lanlanla : 7th June 2013 เมื่อ 09:13
    No Money . , . , . , . No Honey

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    OMG !!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    แย่เลยแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมว่าเรื่องจ้าง เค้าก็ไม่น่าหรอก เพราะปีที่แล้วก็โดนมาแล้ว ถ้าปีนี้ทำอีกก็โดนถอนแหงๆ

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เหมือนแสดงกันนะ คหสต

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    OMG---------------
    พ่อแม่ไม่สอนมารยาท แบบนี้จะอยู่ในสังคมได้จริงหรือ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย netgulood : 7th June 2013 เมื่อ 10:36

ก็ไม่รู้ไง..ถึงได้ถาม
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    มันต้องมีอะไรแหง ๆ

ใช้ง่าย ๆ ยาว ๆ

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เรื่องแค่นี้ทำไมซีเรียสกันจัง เกินไปหน่อยมั๊ย (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ผมว่าคำที่ เบ้น พูดว่า "พ่อแม่ไม่สอนมารยาทหรอคะ " นี่แรงมากนะ

แรงกว่าด่า ไอเฮีย ไอanimal อีก

5555

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    รายการนี้ไม่มี รอบคัดเลือก ก่อนหรือครับ มันน่าจะมี รอบคัดเลือกความสามารถคัดก่อนจะมาออกอากาศนะผมว่า ถ้ามี รอบคัดเลือก ก่อน ความสามารถแค่นี้มันไม่น่าผ่านรอบรอบคัดเลือกเข้ามาได้ ดูแล้วมัน........
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ออกอาการเยอะไปนะ พี่เบนซ์ โดยส่วนตัวก็รู้สึกอยู่ว่าผู้ประกวดค่อนข้างจะหยาบอยู่เยอะ แต่ทางพี่เบนซ์รู้สึกจะประชดเยอะไปหน่อยนะนั่น

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ดูทุกที มีเซอร์ไพรส์ ทุกปี 555+ ของเมืองนอกเค้ามีแบบเราป่าวครับ ของเรานี้มันสวดดดดยอดดดด!

๛Templar๛
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    แล้วผ่านรอบออดิชั่นมาได้ยังไงอ่ะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icecfc อ่านกระทู้
    แล้วผ่านรอบออดิชั่นมาได้ยังไงอ่ะ
    ก็เนี้ยแหละรอบออดิชั่นครับ ตอนที่ทางทีมงานแปะหมายเลขให้ ก็ดูเป็นปกติดี ประเด็นอยู่ที่ โปรดิวเซอร์ ที่บอกให้เอาซ๊อตนี้มาออกอากาศนั้นแหละครับ ไม่คิดให้รอบคอบก่อน หรือหวังเรตติ้งก็ไม่รู้

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เวรกรรม = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icecfc อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าผ่านมาได้ไง แต่ที่รู้ๆ

ผมมองต่างออกไปนะ คือบ้างทีรายการ เขาอาจจะอยากให้เป็นตัวอย่างของสังคมว่า "ทำแบบนี้ จะไม่มีใครสนใจคุณเลย ถึงเหลือแม้คนสุดท้ายที่ให้โอกาศคุณยอมรับในตัวคุณได้ คนสุดท้ายก็จะไม่เหลือความอดทนให้และสถดท้าย คุณก็จะเหลือตัวคนเดียว นี้คือสิ่งที่ได้จากสังคม"

เพราะงั้น ไอพวกที่มาต่อต้าน ผมสงสัยว่าเขาคิดแบบผมรึยังอะ หรือคิดแค่ต่อต้านๆ ก็ออกตัวแรงเลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ้าเขารับตังจริง ผมว่ามันไม่คุ้มเลยต่อให้เงินก็ล้านก็ตาม เสียหน้าตาต่อสังคม เขาคงไม่ได้อยู่ในป่าหรองนะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จ้างมาโปรโมทปลุกกระแส ครั้งก่อนก็มีศิลปะดังอยู่พักหนึ่ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    สร้างกระแสหรือ ???

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    producer รายการอ่ะแหละมีปัญหา

ชื่อรายการ Thailand Got Talent

ไม่เกี่่ยวว่าให้โอกาสทุกคน แต่ก่อนรอบออดิชั่นออกทีวีนี้มันต้องคัดคนมาแล้วรอบนึงใช่มั๊ย

แล้วทีมงานจะเอาเอเมอรัลมาเพื่อ ?? มี Talent อะไร ?? พุซซี่ อุดมเดช ยังร้องเพราะกว่า

แถมออกทีวีนานมาก เยอะกว่าชาวบ้าน เยอะกว่าบางคนทีแสดงดีกว่าอีก

ก็แค่อยากให้เป็นกระแสแค่นั้นแหละ

พูดถึงเรื่องมายาท กรรมการบอกว่าเอเมอรัลไม่มีมารยาท แล้วพิธีกรมีมารยาทมาก ให้เกียรติผู้เข้าแข่งขันโดยการวอล์คเอ้าท์

จริงๆให้โอกาสขึ้นเวทีได้ ถ้าโปรดิวส์รายการตัดของเอเมอรัลออกเหลือแค่ซัก 10-15 วิก็พอ แล้วตัดตรงวอล์คเอ้าท์ิิออก ตัดคอมเม้นต์แรงๆออก

คงไม่เกิดดราม่าอะไรกันขนาดนี้

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    ดูทุกที มีเซอร์ไพรส์ ทุกปี 555+ ของเมืองนอกเค้ามีแบบเราป่าวครับ ของเรานี้มันสวดดดดยอดดดด!
    ของเรามันก้มีแต่แนวแบบนี้ล่ะครับ ไม่ค่อยสร้างสรรค์เท่าไร คิดอะไรใหม่ๆไม่ค่อยเป็น มีแต่ประกวดร้องเพลง กับเต้นบ้าๆบอๆ ที่ดีๆเราก้มีนะครับแต่มันไม่ดังและไม่สร้างกระแสเท่านี้ไง

อะไรที่มันผิดขัดต่อธรรมชาติหน่อยก้เอามาประจาร ไม่ให้โอกาสแก่ผู้อื่น นี่ล่ะครับสังคมไทย ต่างกับ gotalent ของ america อย่างมากที่เน้นความสามารถล้วนๆ ลองไปหาดูเอาครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    จะจ้างไม่จ้าง แต่ก่อนมาฉายต้องตัดต่อมาก่อน ใครที่ไม่ดีๆ ก็ไม่ควรมาเปิดเพย

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เห็นว่าต่างประเทศหรือที่ไหนก็ไม่รู้ ต่อยกันโชว์รายการเลย ฮ่าๆ

รายการนี้กรรมการแม่มเถื่อน

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    ได้ยินคำชี้แจงก็รู้สึกสมเหตุสมผลหน่อย แต่อย่างน้อยต้องกำชับกรรมการถึงการแสดงท่าที ดูหมิ่นดูแคลนแบบนั้นผมไม่ปลื้มเท่าไหร่ การคอมเม้นท์ผู้แข่งขันก็ดูแปลกๆเหมือนขอไปที เหมือนคอมเม้นท์ไม่เป็นอ่ะ อันนี่ความรู้สึกผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    มันเป็นเทปรึป่าวครับ ถ้าเป็นเทปก็ควรจะตัดออกเพราะมันไม่เหมาะสม(เป็นคุณจะตัดออกไหม)
    PETHMAN