ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

[Car]สอบถามเรื่อง Benz CLA 250 AMG VS All C Class

ไม่แน่ใจว่าจะ ถาม ในมุมไหน ของ JKG ดี - -'' เอาเป็นมุม คุยสบายๆแระครับ
    ก็ไม่แน่ใจว่า จะมีผู้ที่รอบรู้เกี่ยวกับ รถ บ้างรึเปล่า แต่ก็จะถามเผื่อไว้แระกัน

ก็คือ เห็น Benz CLA 250 ตัวใหม่ สดซิงๆ สปอร์ต คูเป้ 4ประตู เห็นแล้วค่อนข้าง ปลื้มมากๆ
    แล้วก็ เป็นแบบ AMG Sport ด้วย สนนราคาประมาณ 2.6ล้าน คงพอฟัด พอเหวี่ยงกับ ทุกๆรุ่นของ C Class

อยากได้ ข้อดี ข้อเสีย เมื่อเปรียบเทียบกันครับ ใครพอจะชี้แจ้งได้บ้าง ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mashiplay : 7th June 2013 เมื่อ 21:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    จขกท จะซื้อเหรอครับ = =' แต่รถสวยมากครับ อยากได้

ขอเป็น คูเป้ 4 ประตูครับ เผื่ออนาคต

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mashiplay อ่านกระทู้
    เปล่าครับ .. ผมไม่ได้ซื้อหรอกครับ ระดับผม ตอนนี้ ขับ vios ก็โอเคแระครับ กันฝน กันแดด ไปหาเป้าหมายได้ ก็พอครับ
    ซื้อด้วยน้ำพัก น้ำแรงง ช่วงที่ รถคันแรก ด้วยครับ 555+ บอกตรงๆ ว่ายังไม่คิดจะขับรถเกินตัวครับ

แต่ ที่ถามไป เพราะ พ่อจะซื้อหน่ะครับ พ่อพึ่งขายรถคันเก่าไป ตอนนี้ เลยเก็บข้อมูล หาข้อดี ข้อเสีย ครับ
    อ๋อครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 7th June 2013 เมื่อ 21:58

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    4ประตูเลยครับ 55 เพื่อแผ่คน นั่งได้เยอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    แม่ผมก็จะซื้อ Lamborghini Aventador 4 ประตู ต้นเดือนหน้านี้แหละ เดี๋ยวถ่ายรูปมาลงให้ดู

ปล.รุ่นพิเศษ มีกระบะ แถมเทดั้มได้ด้วยนะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เปล่าครับ .. ผมไม่ได้ซื้อหรอกครับ ระดับผม ตอนนี้ ขับ vios ก็โอเคแระครับ กันฝน กันแดด ไปหาเป้าหมายได้ ก็พอครับ
    ซื้อด้วยน้ำพัก น้ำแรงง ช่วงที่ รถคันแรก ด้วยครับ 555+ บอกตรงๆ ว่ายังไม่คิดจะขับรถเกินตัวครับ

แต่ ที่ถามไป เพราะ พ่อจะซื้อหน่ะครับ พ่อพึ่งขายรถคันเก่าไป ตอนนี้ เลยเก็บข้อมูล หาข้อดี ข้อเสีย ครับ

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ถ้าเป็นผม ผมคงเล่น Audi TT ดีกว่าครับ
    ผมไม่เก่งเรื่องรถเบนซ์เท่าไหร่น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    แม่ผมก็จะซื้อ Lamborghini Aventador 4 ประตู ต้นเดือนหน้านี้แหละ เดี๋ยวถ่ายรูปมาลงให้ดู

ปล.รุ่นพิเศษ มีกระบะ แถมเทดั้มได้ด้วยนะ
    ผมหลงเชื่อไปแล้วนะเนี่ย
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ถามที่นี่ผมว่าไปถามในพันทิพย์อะ่ไรดีกว่า บอร์ดนี้มีแต่วัยเรียนนั่งเล่นเกมกันอยู่ทั้งนั้น

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไอพวกเบ้น 2 ประตู ผมเรียกมันว่ารถเห็นแก่ตัวครับ

รถยี่ห้อออกจะดี สะเออะนั่งที่ได้ 2คน 555 ไม่ต่างจาก รถเก๋งธรรมดาหรอก ขายยี่ห้อเฉยๆ

ถามผม ผมชอบสไตล์ slk ครับ พวกเจ๊กบ้านผม จะชอบขับกัน

พี่ผมยังจะซื้อเลย ซักพักเปลี่ยนใจ ไปซื้อ Mini Cooper ละครับ

ลองขับดูจะรู้ครับ มันบินได้ ไม่เหมือนรถทั่วไปเล๊ยยย (ประชด)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 8th June 2013 เมื่อ 02:49

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ไปถามบอร์ดพันทิพเกรงว่าจะได้คำตอบที่ดีกว่าที่นี่ครับผมม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    CLA นั่งได้ 4 คนก็จริงแต่ผมว่าด้านหลังมันแคบไปอ่ะ
    รอดู C class ตัวใหม่ก่อนก็ดีนะครับ แต่ถ้าไม่ได้เน้นเป็นรถ
    ครอบครัวคนนั่งเยอะก็จัดเลยเลยครับเทคโนโลยีใหม่ๆ ดีไซน์สวย
    แต่จองนานเลยนะกว่าจะได้รถ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    ราคาเอื้อม ได้ครับ คันนี้ แค่2.6ล้าน

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Benz CLA AMG ข้อดีคือ รูปทรงครับ เพราะว่าออกแบบมาได้ทันสมัยมาก แล้วก็ภายในเนียบมากครับ ราคาคุ้มมาก รุ่นนี้ออกแบบตาม CLS AMG ครับ มีให้เลือกหลาย mode เวลาขับ เช่น Comfort หรือ Sport mode ภายในเก็บเสียงดีมาก
    ข้อเสียคือ พื้นที่เบาะหลังจะแคบเล็กน้อยแต่ไม่เท่า Audi TT และเป็นระบบขับเคลื่อน 2 ล้อจะทำให้เวลาเลี้ยวทำให้ไม่เกาะถนนมากเท่ากับ Audi Quattro 4-wheels drive
    ผมว่าผมชอบ CLA มากกว่านะเพราะราคาเท่าๆกับ C-Class เลย แถมดีไซน์สวยกว่าเยอะ แต่ตัวผมเองผมชอบ Audi A5 มากกว่า 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AnonymuS : 9th June 2013 เมื่อ 01:41
    Intel Core i7-2600 Z68XP-UD3R CPU 3.40GHz RAM 8.00GB GF GTX 580 1.5gb GDDRS
    Harrow International School Bangkok

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รู้แต่ว่า ตอนเด็ก Ben แปลงร่างได้ 10 รางครับ แต่โตมานี้หลายร่างเลย

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    หล่ออ่ะ ครับ ไม่รุ้ข้อดีข้อเสียแต่รุ้ว่าหล่อ 55

รถถูกรถแพงถึงที่เหมือนกันครับ แต่ต่างกันตรงที่ความ สุนทรี

never rat on your friend.and always keep your mouth shut