ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,211

Skype 6.5.73.158 Final + 6.5.0.158 Business Edition - โปรแกรมโทรฟรี คุยสนทนา เห็นหน้า

Skype 6.5.73.158 Final + 6.5.0.158 Business Edition - โปรแกรมโทรฟรี คุยสนทนา เห็นหน้า

Skype มาแล้วจ้ากับโปรแกรมแชทผ่านกล้องสไกป์ตัวใหม่ล่าสุด สำหรับโปรแกรมนี้ก็นับได้ว่าเป็นโปรแกรมแนวหน้าที่หลายคนน่าจะรู้จักกันดีหากต้องการแชทผ่านกล้องกับเพื่อนๆ หรือผู้ร่วมงาน โปรแกรมได้มีการพัฒนาบนหลายๆ แพลทฟอร์ม เช่น PC, MAC, LINUX, iPhone, iPad, iPod, Android, Symbian ทำให้ผู้ใช้งานสามารถติดต่อสื่อสารกันได้ทุกที่ทุกเวลา ที่สำคัญคือสามารถใช้โทรฯ เข้าโทรศัพท์ทั่วไปหรือโทรฯ ต่างประเทศในราคาประหยัดได้ด้วย สำหรับเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดก็มีการเพิ่มความสามารถใหม่ๆ เช่น การล็อคอินเข้า Skype โดยใช้รหัสล็อคอินของ Facebook และ Microsoft, การแชทกับเพื่อนๆ บน Windows Live Messenger, ปรับเปลี่ยนหน้าตาโปรแกรมใหม่ทั้งหมด, เพิ่มระบบการดูรูปภาพโปรไฟล์ย้อนหลัง เป็นต้น
    • By WyVernOrm
    • By AngryNod.Com

Download One2Up
    Skype 6.5.73.158 Final

Skype 6.5.0.158 Business Edition

ปล.โปรดเรียงไฟล์ตามที่ผมอัพนะครับ
    ปล.ไฟล์นี้มีอายุ 30 วันหลังจากการดาวน์โหลดครั้งสุดท้าย
    ปล.หากไฟล์ถูกลบ ก็ช่วยไม่ได้นะครับ มาก่อนได้ก่อน สู้ๆ

วิธีโหลด One2Up กรณีมีหลาย Part
    หลังจากโหลดไฟล์ที่มี Partเสร็จ ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ เช่น Test.part1.rar,Test.part2.rar ไล่ไปจนครบจำนวนไฟล์ ไม่งั้นจะทำการแตกไฟล์ไม่ได้นะจ๊ะ ^ ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    สุดยอด เลยครับคนเรา
    เค้ามีให้โหลด ฟรี ยังจะเอามาเข้า ad เพื่อเอาตัง
    จำหน่าย ไวอะกร้า อย. ขนาด 100 มิลลิกรัม 1 แผง 4 เม็ด ราคา 320 รวมส่ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakonkiat อ่านกระทู้
    สุดยอด เลยครับคนเรา
    เค้ามีให้โหลด ฟรี ยังจะเอามาเข้า ad เพื่อเอาตัง
    ช่ายยย 5555

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    http://www.skype.com/en/download-sky...s/downloading/

ของฟรีก็มี กลับเอามาทำหาเงิน เหอะหนักใจ