ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 237

คือมีปัญหากับการลงเกมครับ

คือทำไม่ผมลงเกม crack แล้วเล่นไม่ได้ ทั้งๆที่ก๊อปจากอีกเครื่อง 1 มา อีกเครื่องเล่นได้ ลงเหมือนกัน แต่เกมแท้เล่นได้ไม่มีปัญหา Windows 8 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    CRACK ของบางเกมจำเป็นต้องเปิด Steam ทิ้งไว้นะครับ ลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fuzzy อ่านกระทู้
    CRACK ของบางเกมจำเป็นต้องเปิด Steam ทิ้งไว้นะครับ ลองดูครับ
    เปิด steam ทิ้งไว้แล้วเข้าเกมมันให้เข้าไปหน้าซื้อเกมนั้น ทั้งๆอีกเครื่องไม่เป็น

Chiang Mai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อาการมันเป็นอย่างไรครับ?? เข้าเกมแล้วเด้ง.... เข้าแล้วเป็น not responding หรือ ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ??

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K_98 อ่านกระทู้
    อาการมันเป็นอย่างไรครับ?? เข้าเกมแล้วเด้ง.... เข้าแล้วเป็น not responding หรือ ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ??

อาการเหมือนไม่ได้ลง crack ครับ แต่ก๊อป crack ใส่แล้ว

Chiang Mai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    อาการแบบนี้อาจะเป็น version ของ crack ไม่ตรงกับตัวเกมครับ..... นายเอา crack มาจากคอมเครื่องเก่าใช่ป่ะ?? บางทีเราเล่นไปได้สักพัก ตัวเกมมัน auto update เอง แล้วพอเราเอา file นั้นไปวางในอีกเครื่องซึ่งเป็น version แบบ original ทำให้การยืนยันและ bypass ตัวเกมไม่ผ่านครับ..... ลงไปหา crack ใน gamecopyworld ดูครับ..... ลองเอามาลงทุก version เลยครับ.... แต่อย่าลืมเก็บตัวเก่าไว้ด้วยนะครับ

แต่ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ..... อาการแบบนี้เป็นไปได้หลายแบบ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K_98 อ่านกระทู้
    อาการแบบนี้อาจะเป็น version ของ crack ไม่ตรงกับตัวเกมครับ..... นายเอา crack มาจากคอมเครื่องเก่าใช่ป่ะ?? บางทีเราเล่นไปได้สักพัก ตัวเกมมัน auto update เอง แล้วพอเราเอา file นั้นไปวางในอีกเครื่องซึ่งเป็น version แบบ original ทำให้การยืนยันและ bypass ตัวเกมไม่ผ่านครับ..... ลงไปหา crack ใน gamecopyworld ดูครับ..... ลองเอามาลงทุก version เลยครับ.... แต่อย่าลืมเก็บตัวเก่าไว้ด้วยนะครับ

แต่ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ..... อาการแบบนี้เป็นไปได้หลายแบบ

crack ก็มากับตัวเกมที่โหลดมา เหมือนอีกเครื่อง