ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 9

Question Dead Island เล่ CO-OP ผ่าน Stream แล้วปิดเสียง Voice Chat ในเกมส์ไม่ได้ครับ ช่วยด้วย

โดยปรกติพวกผมจะเล่น COOP โดยใช้ TS ในการสื่อสารครับ

เสียง Voip ในตัวเกมส์ก็เลยไม่มีความจำเป็น

แต่ทีนี้....มันหาที่ปิดไม่ได้เลยครับ เสียงไมค์จากเพื่อนดังมาตลอดเวลา

ลองไปปิด Voice ใน Stream ก็ไม่เกี่ยว

ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะมีทางแก้ไขได้บ้าง...

ขอบคุณครับ .....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ตอนนี้ เกมนี้ยังมีบัคอยู่นะครับ ผมก็ยังไม่ได้เล่นเลย

วันนี้ก็กะจะลองเล่นดู เดี๋ยวรอให้ผู้ที่เล่นแล้ว มาบอกนะ
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    ของใน Steam ผมปิดไมค์ตัวเองแล้วแต่เพื่อนคุณก็ต้องปิดด้วย หรือไม่ก็ให้ตั้งค่าให้ใช้ไมค์เฉพาะเวลากดคีย์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 9

Question

ยังทำไม่ได้เลยครับ ตั้งค่ายังไงเสียงมาตลอด จะให้หายต้องปิดไมค์อย่างเดียว

คราวนี้ TS เลยใช้งานไม่ได้ด้วยเลย... -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    แผ่นแท้หรอครับ