ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703

[PC] [One2up] Prime World Defender [Cronos387] [1 PART] [430 MB]

PRIME WORLD DEFENDERS

" ต่อสู้กับพยุหะของการเหล่ากลายพันธุ์มหึมา เข้าร่วมในกลุ่มของนักล่าสมบัติที่ลี้ภัยเข้าไปในเมืองหลวงของอาณาจักร
    โบราณกว้างใหญ่ด้วยความลึกลับและอันตราย Prime World: Defenders รวมเกมป้องกันหอกับเกมการ์ดเข้าด้วย
    กัน พวกอาคาร,คาถาของคุณ,กับดักของคุณ - ทั้งหมดเป็น magic card ที่คุณสามารถเก็บรวบรวมและอัพเกรดได้
    รวมถึงนำมารวมกันเป็นการ์ดใหม่ คุณจะต้องพัฒนากลยุทธ์ของคุณเองเพราะคุณจะได้รับชุดสุ่มของการ์ดหลังจากการ
    ต่อสู้แต่ละครั้ง แช่แข็ง,เผา,ยาพิษ,ระเบิดและเฉือนศัตรูมากมายที่จะพยายามที่จะหยุดคุณจากการรวบรวม artifact
    ของอาณาจักรเก่า เลือกการ์ดของคุณอย่างระมัดระวังรู้จักใช้กลยุทธ์และคาดการถึงบางสถานการณ์ฉุกเฉินไว้ - จาก
    เหล่ากลายพันธุ์ที่มีขนาดเล็กและไม่เป็นอันตรายไปถึงก๊อบลินยักษ์ที่ทรงพลังและเหล่า nagas ทั้งหลาย ที่สำคัญใน
    เนื่อเรื่องใน single-player campaign เกมยังจะแรนด้อมรูปแบบมิชชั่นขึ้นมาทุกครั้งอีกด้วย เพื่อเพิ่มความท้าท้าย
    และไม่ซั้าซาก เกมมีระบบ Perk สำหรับตัวฮีโร่ 20 รูปแบบทาวเวอร์ และเปลี่ยนแปลงไปได้อีก 25 รูปแบบอัพเกรด
    และ 36 ชนิดศัตรู ยังมีบอสและมินิบอสไปยันบอสใหญ่เลยทีเดียว

zonemunz.com "

RAMIS

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    มัน เป็นเกมป้องกัน ฐานนี่หว่า เจ๋งขอลองหน่อยนะครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    จัดไปเลยครับ

กลับมารายงานด้วยนะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    มันขึ้น error#8 Network error แก้ไงเอ่ย?

ปล.ลง crack แล้วน้า ><

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นจริงๆ นะครับ
    ผมลงทั้งแคล็ค ทั้ง ลบและลงใหม่
    มันก็ยังขึ้น error จริงๆๆๆๆครับ
    ยังไงก็ขอบคุณคาฟฟฟ...^ ^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอมมากแนวนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมนี้ต้องตัดเนตก่อนเด้อถึงจะเล่นได้