ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gamer_Rocker อ่านกระทู้
    Part5 โหลดแล้วมันไม่ขึ้นความเร็วอะไรเลยเป็นไรไม่รู้ แก้ให้ด้วยคับ ลิ้งค์ของ One2Up คับอันอื่นใช้ไม่ได้เลย แก้ให้ด้วยคับผมรอโหลด Part 5 พาสเดี่ยว

เหมือนกันคับ

แต่ถามหน่อยsaveufile นี้โหลดยังไงเข้าไปไม่เห็นขึ้นอะไรเลยให้กด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ผมลงแล้วเป็นแบบนี้แก้ยังไงคับเล่นไม่ได้

ช่วยหน่อยคับแก้ยังไงให้เล่นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sampyou อ่านกระทู้
    เล่นได้นะครับ

ผู้หญิงตัวใหญ่มาก(ตัวใหญ่ทุกคนอ่ะแหละ) น่าจะเกือบ 3 เมตรได้นะ

แก้ DLC ไม่ติดนะครับ

ลงเกมส์ก่อน ติดตั้งให้เรียบร้อย ติดตั้งโดย ตัว Setup ปกติ ที่อยู่ในโฟลเดอร์

สร้างโฟลเดอร์เปล่าๆมา 1 อัน ติดตั้ง DLC ลงไปในนั้น (KoAR.DLC.Pack.Setup)

แล้วก๊อปไฟล์ทั้งหมด ไปลงในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งตัวเกมสไว้ตอนแรก ตอนเข้าเล่น จะมีแจ้งเตือนว่ามีเควสใหม่มา เควสของ DLC ใหม่ กดรับไปเลย

ตอนแรกผมก็ใช้ KoAR.DLC.Pack.Setup ลงปกติ เลือกโฟลเดอร์เกมส์แล้วแต่ มันเล่น DLC ไม่ได้ ใช้วิธีตามข้างบนเล่นได้เลยครับ
    มายืนยันว่าทำตามคุณ sampyou แล้วเล่น DLC ได้จริงครับ
    ตอนลงแบบปกติเล่นไม่ได้
    ลายเซ็น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดาบ อันนี้ผม ดรอปได้แล้วครับ แต่ก็ไม่สนอะไร ยัดร้านไปละ - -"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ติดตั้งแล้ว ในsetupพอมันไปถึง91แล้ว ขึ้นerror isdone.dll an error occurred while unpacking archive corrupted unarc.dll -7 เป็นทุกรอบเลยครับทำไงดีใครเซียนเรื่องนี้มาตอบให้หน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากคะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ลงได้เล่นได้ตามปกติครับ โหลด One2Up 8แพท ครับ ยังไม่ได้ลอง DLC ลองแล้วจะบอกอีกที่ครับ

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    ตอนลง DLC ก็ลงเลือกลงที่เดียวกับตอนลงเกมส์ตอนแรกนะครับง่ายนิดเดียวว ............ว่าแต่ดาบสายฟ้าหาจากไหนน

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gamer_Rocker อ่านกระทู้
    ช่วยหน่อยคับแก้ยังไงให้เล่นได้
    ผมก็เป็นแบบนั้นครับ Win7 32bit
    วิธีแก้คือ ดาวน์โหลด โปรแกรม DLL-Files Fixer ครับ แล้วค้นหา Xinput1_1.dll ครับ จากนั้นก็ลองเข้าเกมส์ใหม่ดู
    ผมเข้าเล่นได้ละ อิอิ สนุกมาก

ขอบคุณ จขกท. ครับ ชอบมากแนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ยืนยันเล่นได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    4
    เล่นได้เรียบร้อยแล้วนะครับ!! ^^

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    4
    ใครรู้ตอบผมทีครับ ว่าตัวเกมมันเวอร์ชั่นอะไร

Tags for this Thread