ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] TRINE 2 COMPLETE STORY - SKIDROW |2013|FULL GAME|2GB|FiLECONDO|ONE2UP

Trine 2 เกมแอคชั่นบุกด่าน ในรูปแบบ 2 มิติ ที่จะทำให้ผู้เล่นพบกับกราฟฟิกที่สวยงามและความสนุกไปในตัว
    พร้อมฉากแอ๊คชั่นเจ๋ง ๆ ให้เราได้เล่นเพลิน ๆ เนื้อเรื่องของ Trine 2 ในภาค 2 นั้นก็ไม่ได้มีแตกต่างจากภาคแรก
    นักก็คือการช่วยปกป้องอาณาจักรให้ปลอดภัย ซึ่งไม่ว่าจะเป็นภาค 1 หรือภาค 2 นี้ก็ยังไม่ได้ตื่นเต้นหรือมีเนื้อเรื่อง
    ที่แปลกใหม่อะไรมากนัก แต่ส่วนใหญ่แล้วความสนุกของเกมจะอยู่ที่การตะลุยด่านที่ต้องใช้ทั้งสมองและความ
    สามารถโดยแต่ละด่านจะได้รับการออกแบบมาอย่างดี เราต้องต่อสู้และใช้สมองเพื่อคิดแก้ไขปัญหาต่างๆ ไปด้วย
    แต่รับรองว่าไม่ยากเกินไปที่จะผ่านแน่นอน ตัวละครในเกมจะแบ่งออกเป็นอัศวิน, พ่อมด, และ โจร ซึ่งจะมีความ
    สามารถที่แตกต่างกัน พ่อมดจะสามารถสร้างบล็อคหรือควบคุมสิ่งต่างๆ เพื่อแก้ปริศนา อัศวินที่จะมีความสามารถ
    ในการต่อสู้ด้วยดาบและโล่ในการป้องกันการโจมตีของศัตรู ส่วนโจรจะสามารถยิงธนูเพื่อโจมตีศัตรูและใช้ตะขอ
    เกี่ยวเพื่อโหนตัวไปยังพื้นที่ต่างๆ ในด่านได้ ในเกมเมื่อเราเล่นไปเรื่อยๆ จะมีลูกแก้วให้เราเก็บสะสม ลูกแก้วต่างๆ
    เหล่านี้เราจะเก็บเพื่อนำมาปลดล็อคความสามารถของฮีโร่ทั้ง 3 ได้เพิ่มเติมเช่น ปลดล็อดดาบไฟหรือธนูไฟเพื่อพลัง
    โจมตี หรือปลดล็อคพลังของพ่อมดเพื่อเพิ่มจำนวนสิ่งของที่พ่อมดสามารถเสกได้

Genre: Action, Adventure, Indie, Platformer
    Developer: Frozenbyte
    Publisher: Frozenbyte
    Release Date: 7 Jun 2013

System Requirements
    Core 2 Duo 2 GHz, 1 GB RAM (2 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 256 MB (GeForce 7600 or better)
    1.5 GB HDD, Windows XP/Vista/7

FULL GAME - SKIDROW - 2.98 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,767
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้นะครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    เล่น co-op กันได้ไหมครับ ???
    [IMG][/IMG]

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    มาเป็นกําลังใจให้ครับผม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เพิ่มมาด่านนึง จาก DLC โหลดใหม่หมด

ขอให้ใช้เซฟเดิมได้เต๊อะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ten1942 อ่านกระทู้
    เล่น co-op กันได้ไหมครับ ???
    ได้ครับ เล่นพร้อมกันได้สูงสุด 3 คน

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    1
    part 3 เสียครับ one2up แก้ให้ด้วยครับขอบคุณครับ